Manga Anime Fanclub
*gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak - Page 3 Mac
Manga Anime Fanclub
*gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak - Page 3 Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3

Kyone_Yoro

Member
Member
First topic message reminder :

kekeke, e thik cười Embarassed , và rất vui đk ra mắt toàn thể mọi ng trong rum ak
Mọi ng cứ gọi e là Yoro ak, e dùng cái tên nì vậy
Hjhj, ngắn gọn nó thế thui ak, sợ mọi ng đọc nhiều mỏi mắt lém ak
Vs lại, phân định rõ ha, e là girl, hjhj *smile* bounce

Kyone_Yoro

Member
Member
Trời, máy bay đang bay trên bầu trời mà c vẫn lên đc ạ *hoảng hốt*
*chạy toán loạn* Crying or Very sad *hô to* cứu với cứu với
Mà nè c, hehe, trẻ e như e nghe bố mẹ nói chỉ bị bắt vào viện j j đó thui, e quên rúi, hé hé Embarassed
Thế nên là e thoát nạn, mà huống chi e còn vô tội nữa cơ mà, hé hé hé
Một đứa trẻ trong sáng, hehehe, *ngập ngừng 1 lúc* khoan đã bị bắt thật thì trốn tù, hé hé hé, k giỏi leo cây nhưng cũng bít vắt chân lên tường, hehehe, à mà khoan đã, rừ nãy đến h e quên chưa hỏi, sao e lại bị bắt monkey

Ngày Nắng Mới 52 *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak - Page 3 Empty Re: *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak Tue Feb 21, 2012 3:12 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Yoro : tại em là nghi can thứ 1 mà * theo chị là thế 40 * với lại em hem muốn chị vào tù * theo chị tự suy ra đc 40 * nên em bị bắt là đúng rùi ! ^ ^ nhưng mà nếu nói như em thì chắc chị cũng ko bị bắt * kaka dưới 18 tuổi phạm lỗi ko đi tù Embarassed * tại chị còn "bé bỏng" và ngây thơ thế cơ mà hi * lý do chính là dưới 18 40 * !!! Còn vụ "phi thân" lên máy bay chị làm hoài à * kêu Mây đưa Nắng lên trời là đc chứ gì 40 * tại em hem bít thui dec với lại về chị còn nhiều chuyện bất ngờ đến "té ghế" lắm dec em từ từ khám phá hé *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak - Page 3 3827031138

Kyone_Yoro

Member
Member
Đc rùi, đc rùi, dần dần khám phá mí vui chứ c nhỷ Embarassed
Hé hé hé, k sao k sao, e là người kiên nhẫn mừ, é hé hé hé Embarassed

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 3 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3