Manga Anime Fanclub
*gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak Mac
Manga Anime Fanclub
*gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next

Kyone_Yoro

Member
Member
kekeke, e thik cười Embarassed , và rất vui đk ra mắt toàn thể mọi ng trong rum ak
Mọi ng cứ gọi e là Yoro ak, e dùng cái tên nì vậy
Hjhj, ngắn gọn nó thế thui ak, sợ mọi ng đọc nhiều mỏi mắt lém ak
Vs lại, phân định rõ ha, e là girl, hjhj *smile* bounce

Lam.]

Admin
Admin
Aaaaa....... Mem mới nữa nà .... vui sướng quá ... run in
Chào cậu, tớ là Jay, 12t aaa *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak 3605817172 Tính tình non nớt, khá là " trong sáng " * cười lớn *
Còn cậu ... ?
Mấy tuổi nà ?
Thik j ? Ghét j ?
Nick yh ?
.
.
.
Giới thiệu về mình nhiều hen nheeeeee :11:

Kyone_Yoro

Member
Member
*giơ tay*

Chào a *smile*, e bé tuổi hơn anh đó ak run in

Và tính e trong sáng hok trong ngặc kép ak, hhee

E rất thik xem vẽ tranh nhưng lại chẳng bít vẽ

----------- đọc truyện tranh (điều này khỏi phải nóivì mn ai cug thế mừ) nhưng lại ngại (ngại chứ k phải ghét) dọc truyện chữ cho dù nó ngắn chỉ có 3 dòng, 1,2 dòng thì e vẫn đọc đk, hehe

Cuối cug, e thik chọc và rất vui đk làm quen vs các anh các c trong rum bounce

Cuối của cuối, ak, hết rùi, (mà hình như trên kia quên phần ''thik tiền'' thì phải)

p/s: e k có j ghét cụ thể ak

Dù sao rất vui và cảm ơn a đã chào đón e ak, hjhj *smile*

ak, ak, e thik cái emo nì *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak 3827031138

Lam.]

Admin
Admin
Hé hé ... A thik e r nha :))
Thế e có nick yh hơm ? ;;) Cho a xin nào ! :))
À mà e bao nhiêu tuổi mà bé hơn a ?

yoh

Admin
Admin
hì hì, 2 bé Yoro * ui cái tên em dễ thương qá đi mất* ^^
rất zui đc làm qen zới em áh, cứ gọi ss là yoh ha * muh thật ra tên mình chỉ có thế* ^^
cái zụ thích xem vẽ tranh nhưng lại ko bik zẽ, cực giống ss lun áh, hùi học cấp 2 ss toàn ngồi xem cháu yêu ( tức là Yu-chan áh) zẽ thui
lời cuối cùng nha: chào mừng em đến zới MAC

Kyone_Yoro

Member
Member
@ c Yoh: vâng ak thưa c
Hjhj, e cug riết vui đk làm quen nhới c ak, tên 2 c e mik đều có chữ yo ha
Cảm ơn c Yoh nhìu lém ha, vì đã chào đón e ak *smile* yeah

Kaitou Kid

Super Moderator
Super Moderator
Mem mới haha...dzui wá...tớ à Kai nhak...hân hạnh mần wen...hihi...Chào mừng đến dzới cái gia đình thân yêu của tớ, gia đình MAC run in

Kyone_Yoro

Member
Member
Vâng ak, e cảm ơn c nhhiuf, mong e cug sẽ sớm đk ở trong ''gia đình thân iu'' đó ak

Lam.]

Admin
Admin
Sr e nha =='' 4rum hơi bị vắng ... ! A lười onl quá =)) E có yh hông e ?

Kyone_Yoro

Member
Member
@a Jay: hjhj, e có a ak, nhưng nick e nó xấu do 1s nông nổi ak, hjhj, dù sao e cug cảm ơn a Jay nhìu lém ak, cảm giác như có thêm anh trai vậy ak, hjhj*smile*, e có đủ c rùi please

Lam.]

Admin
Admin
nhưng nick e nó xấu do 1s nông nổi ak
Nhóc nói j a k hiểu aaa =='' A hơi chậm tiến =]]
Cảm ơn vì đã gọi a là a :-"

Ngày Nắng Mới 12 *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak Empty Re: *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak Wed Jan 18, 2012 5:58 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Hi Yoro nhe ! Sorry vì giờ này mới chào hỏi Yoro nhe * cúi cúi , gãi đầu * tại cái mạng nó cứ cà tưng nên mong Yoro tha lỗi nhé ! * cười * giờ Nắng với Yoro làm quen he ! * cười * Mình tên là Ngọc ^ ^ nickname là Nắng * nghe thế chứ mình rất là đen tối nhá nói nhò * hoặc cũng có thể gọi là Panda * gấu trúc ó * , rất vui đc làm quen với Yoro ^ ^ !! Mong Yoro sẽ đóng góp thật nhiều cho gia đình MAC nhá ^ ^ !!!
p/s : Nắng mong Yoro và Nắng sẽ mãi là bạn tốt của nhau he * cười , đưa tay *
p/s 2 : cho Nắng xin yahoo của Yoro với !! :4
p/s 3 : Yoro mấy tuổi zạ ?? * lỡ Nắng xưng nhầm thì cho Nắng sr nhé ^ ^ *

Kyone_Yoro

Member
Member
@c Nắng: hjhj, tks c nhìu nhìu nhìu lắm ak, đương nhiên chúng ta sẽ có tương lai là chị e tốt của nhau ak, hjhj, nick e nghe k hay ak, hay nói chính xác là nó xấu do ...., e lỡ tay, keke Embarassed , tuổi thì e chắc chắn là bé hơn c ak, nếu c bằng tuổi a Jay ak, Laughing , nhà ta có chatbox mà ự Exclamation , có khi lên đấy đk nhỷ c nhỷ phone Cug thấy c Nắng lâu rùi mừ chưa có dịp nói chuyện chào hỏi vs c (c Nắng đk nhắc đến nhìu mừ), e bùn lắm đó chứ, hức hức *kéo tay áo**lau nước mắt cá sấu**liếc nhìn**chớp chớp*, pùn đến mức quên cả đáng ra là e phải nói k sao đó c, keke

@a Jay: nick e nó xấu nên e k dám nói ra a ak, hjhj, *samile*, mà k bít giới tính là j nhỷ phone
*nói nhỏ*e có cảm giác chẳng lành ...

Lam.]

Admin
Admin
@Yoro : A mới 12 thôi đấy nhóc ... ! A thấy e 13 cơ mà =='' E thắc mắc giới tính của a á ? Hắc hắc ... a là con giai e ạ :))
Yoro đừng bấm vào, mem cũ ấn vào nhá:
Sặc ... e cứ đưa yh cho a đê ... ! Hay e add a nhé ! kayjayz12 e ạ :")

Ngày Nắng Mới 15 *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak Empty Re: *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak Thu Jan 19, 2012 3:20 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Yoro : hì , Yoro đáng yêu quá cơ ! *cười* mà sao lại xưng bằng chị nhỉ ??? Nắng thấy Yoro 13 tuổi cơ mà shut up * hay là mắt Nắng có vấn đề nhỉ alone còn nick yahoo , Yoro ko nói ra sao người ta biết nó xấu đc nhỉ * chắc chỉ có yoro thấy nó xấu thui , còn đối với mọi người nó đẹp vô cùng love * nên Nắng mong yoro nói ra nhá ! ^ ^ * còn ko add nick Nắng nè : [You must be registered and logged in to see this link.] * Còn vụ giới tính của anh Jay thì Nắng cũng pó tay * cái này chắc anh Jay hiểu nhỉ :)) * Yoro từ từ tìm hiểu nhé ^ ^ * Nắng chúc Yoro may mắn 40
@ Jay : anh nói gì kì thế ?? Xưng a thì đương nhiên là giai rồi 40 * trường hợp anh em ko có ý kiến nhá run in * ấy mà anh để thế kiêu khích lòng hiếu kì của người khác làm sao mà người ta ko ấn sao đc ??? *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak 3827031138
p/s : ai nhắc Nắng nhiều nhở ? Embarassed * chắc là nói xấu đúng hem Mad * Cho Nắng diện kiến ik bnb

Lam.]

Admin
Admin
Khặc khặc * cười như khỉ =='' * A là con giai đấy e ạ ! Đừng có Nắng nói bậy bạ ... Cơ mà e mún hỉu a là giai hay gái thì tùy e hén ! =]] Kakakaka ! Àk màk nếu e thấy a giống a giai e thì cho a làm a giai e nhớ :d Hắc hắc

Kyone_Yoro

Member
Member
@ Jay + c Nắng: *sax nc**lau lau*, ủa, e tưởng 13t mí đk đăng ký rum ak, nên *chớp chớp* please , kick vào năm 98 ak, keke, Embarassed
Hức hức, thui rùi, e nói ra nick e ha, khì khì, * đây gọi là khóc trong tiếng cười*
[You must be registered and logged in to see this link.] *chỉ chỉ*, u u, ó ấu (dịch: hu hu, nó xấu)

p/s: a Jay ak, a có tin e là trẻ ngoan k, vì phải nói thật vs a điều này là , hức hức, pé ngoan Yoro đã lỡ kick vào cái spoil cho dù đã cố dừng lại mà vẫn tò mò quá, huhu, như lời c Nắng đó ak, huhu,
*lẩm bẩm* ui phiếu bé ngoan của tui ..... bay rùi, wa ... hu ... hu ...hu

Lam.]

Admin
Admin
Ui đúng là e của tui ngây thơ quá * cười cười *
Add nick e r` :)) Nc vs e dễ thương ghê * tiếp tục cười gian *

Kyone_Yoro

Member
Member
@a Jay: xi`, cười lắm là bị sặc đấy a ak, hức hức *xé lịch**quay**mặt hầm hầm* *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak 3418092307
A bít thừa ý e rùi mừ *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak 3533750866

Lam.]

Admin
Admin
Ưk nhóc ! A sặc r đây =="
Lì xì á ? Nhóc đợi a gom tiền cái đã ==" Tết này lì xì cho các mem ai tích cực trog năm ngoái nhớ * cười khẩy *

Kyone_Yoro

Member
Member
aaaaaaaaaa, e nhớ mặt a rùi nhé, *quay gót**đi*, *quay lại**hét* NHỚ RỒI ĐẤY!!!*đi* Chém

Ngày Nắng Mới 22 *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak Empty Re: *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak Fri Jan 20, 2012 6:07 am

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Jay : lì xì cho em nữa chứ !!!!!!!! * ứ chịu âu Crying or Very sad *
@ Yoro : nick yh em đâu có xấu đâu ! Dễ thương lắm chứ bộ ! ^ ^ * em cũng dễ thương y như nick đó vậy yeah *

Kyone_Yoro

Member
Member
keke, tks c nắng nhìu, hjhj, tại bọn bạn cứ trêu e đó ak, thế nên e đâm ra ..tự kỷ 1 chút c ak nói nhò alone

Mà nghĩ lại rùi, sau trường hợp của a Jay, e k ẩn dụ nữa đâu, c nắng, c cug hứa đó nha, ngoắc tay nào* *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak 3418092307 c iu*giơ ngón út*

Lam.]

Admin
Admin
A có bảo là a k lì xì cho mấy e đâu =='' Mùng 1 đi a lì xì ... !

Shiro Sakura

Member
Member
hi mem mới, hân hạnh đc làm quen **cúi**

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 3 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next