Manga Anime Fanclub
*gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak - Page 2 Mac
Manga Anime Fanclub
*gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak - Page 2 Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next

Kyone_Yoro

Member
Member
First topic message reminder :

kekeke, e thik cười Embarassed , và rất vui đk ra mắt toàn thể mọi ng trong rum ak
Mọi ng cứ gọi e là Yoro ak, e dùng cái tên nì vậy
Hjhj, ngắn gọn nó thế thui ak, sợ mọi ng đọc nhiều mỏi mắt lém ak
Vs lại, phân định rõ ha, e là girl, hjhj *smile* bounce

Kyone_Yoro

Member
Member
@c Ai: vâng ak, c Ai, e gọi c nh] thế có đk k ak eyes
p/s: ak, e kick c cái sign ở dưới rùi đó ak, phù, tên e nó chình ình mừ *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak - Page 2 2950116887

yuzurin

Super Moderator
Super Moderator
... Xin lỗi, bon chen tẹo =]]

Nhờ Yoro - chan mà mềnh biết mềnh đã bị ăn wả lừa ah =]] cứ tưởng bở mà :> Lần trước bị lừa thế này 1 lần rùi mà hông chịu rút kn zì hết

Sak - chan, câu nhớ nhé, cậu chính thức dc ghi tên vào sổ bìa đen của tớ rùi :>

Ano, nói nhảm thui ah, mn cứ tám tiếp đi ^ ^

yoh

Admin
Admin
@ Yu-chan: bà bà cũng bị lừa 1 lần muh * cười* bà bà cũng đã "thọ giáo" cách làm rùi * cười tiếp*
@ Yoro-chan: kết thì tham gia 4rum đi em!! ^^

Kyone_Yoro

Member
Member
ox, mn bị lừa hít rùi ak, vậy là e cug vô sổ rùi ak, hức,
Hjhj, Vào rum nhìn thấy kon số 30 thành viên đẹp tròn nên e nghĩ k nên phá nó ak, vs lại, ..., hjhj, bít bị lừa thì tránh ra chứ k nên mắc vô nữa ak, hjhj Embarassed Exclamation

yuzurin

Super Moderator
Super Moderator
@ bà bà: Chỉ cháu với love

@Yoro - chan: Nói cho zui zậy thui chứ thích thì cứ tham gia em ah ^ ^ kẻo Sak - chan lại bảo mềnh phá hoại chuyện làm ăn lừa tình của bạn ấy mất =]] run in

Với lại ss thấy con số 31 đẹp hơn 30 đấy =]]

yoh

Admin
Admin
@ Yu-chan: ko chỉ đâu Cool nói giỡn zị thui chứ ta qên mất tiu rùi, thay đổi chữ kí thế là... Embarassed
@ Yoro: tham gia đi em!! muh 4rum của Sak chuyển trường rùi!! ^^

Kyone_Yoro

Member
Member
@c Yoh: chuyển trường tức là sao hả c Yoh, mà c nè, e hỏi c 1 chuyện có đk k ak
cái sopkeer hay j j đó ấy ak (e k nhớ tên), là j hả c ?e thấy nó là lạ c ak, hjhj :7:

yoh

Admin
Admin
@ Yoro: đổi cái địa chỉ ấy em, tại 4rum của Sak tên là teitan-school nên gọi là "chuyển trường" áh Embarassed
uhm 4rum mình có shop ấy em, shopkeeper là ng bán hàng đó em, là ng sẽ add hàng cho em ấy muh ^^ có gì em ghé shop lựa hàng ha!!! ^^

Kyone_Yoro

Member
Member
aaaaaaa, e hỉu rùi, việc này khổ, hjhj, e móc túi còn chả lấy ra 1 đồng mừ, keke, tks c Yoh nhìu nha ak, hjhj

Conan_the*best*idol 35 *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak - Page 2 Empty Re: *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak Thu Feb 09, 2012 12:57 pm

Member
Member
wà...
em là member mới vô, mong mọi người chỉ dạy và giúp đỡ nhiều ạ!
rất thaks mọi người! bounce :):

Lam.]

Admin
Admin
Hé nhô Conan aaa run in
Tớ là Jay *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak - Page 2 3605817172 12t
Mong đc làm quen *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak - Page 2 1637715295
Yh của tớ là kayjayz12, add nhé *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak - Page 2 3418092307
Conan giới thiệu rõ hơn về mình yk yeah Tên, tuổi, giới tính chẳng hạn wis

Ngày Nắng Mới 37 *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak - Page 2 Empty Re: *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak Thu Feb 09, 2012 3:26 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Hai nhô Conan nhá ! ^ ^ bounce
Welcome to MAC !!! Ahh Mong Conan sẽ đóng góp thật nhiều cho 4rum nhé ! ^ ^
Mình là Nắng ( độc ác I don\'t know ) rất vui đc làm quen với Conan !! Mong chúng mình sẽ là bạn ( anh , chị em ) tốt nhé ! ^ ^
@ Jay : từ từ thui anh , chưa gì hết chém ng ta rùi * mặc dù Nắng cũng rất muốn *
p/s : cho Nắng xin yahoo của Conan nhé ??? please

Kyone_Yoro

Member
Member
Chào c Conan ạ, k bít e gọi thế có đc k ạ, *rưng rưng*, e cũng là mem mới nè, c giúp đỡ e với nha,

Lam.]

Admin
Admin
@Nắng: Đấy gọi là giúp mem mới hòa đồng e à =))

Kyone_Yoro

Member
Member
e cũng thấy anh chị hòa đồng giỏi ha, hehe Embarassed , thân thiện như vậy ai cũng thấy vui hơn, e thì chả bít nói j cho mem mới thấy vui, hài, cũng may nhờ anh c mà e hòa đồng đc tốt ha, riết riết lừ quý c Nắng và a Jay đó ạ, hjhj Laughing

Ngày Nắng Mới 41 *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak - Page 2 Empty Re: *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak Fri Feb 10, 2012 2:18 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Jay : Anh hòa đồng dữ quá coi chừng bạn ấy chạy đó anh =)) * nhiệt tình quá mức đó mà 40 * Nhưng thui , em cũng "hòa đồng" luôn đây ạ 40
@ Conan : Conan ơi , bạn giới thiệu cho tụi mình thêm về bạn y ! ^ ^ * phong tục tập quán của mình đó 40 * ví dụ như bạn tên gì nè , nhà ở đâu , thích gì , ghét gì , yêu gì , hận gì , mấy tuổi ,...để mọi người dễ làm bạn cùng nhau hơn nhé Conan ! Nắng mong Conan sẽ là bạn tốt của Nắng ! ^ ^
@ Yoro : chị thấy em hoạt bát, ngây thơ và đáng yêu lắm mừ * chứ hem có hòa đồng kiểu như anh Jay(và chị) 40 * Yêu em quá đi ! I love you

yoh

Admin
Admin
2 bé Conan nà, rất zui đc làm qen zới em!!!
em giới thiệu 1 chút zề bản thân để mn làm qen ha!!!
P/s: công nhận là bé Nắng zới bé Jay "hòa đồng" quá đi thôi!!! :2

Ngày Nắng Mới 43 *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak - Page 2 Empty Re: *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak Mon Feb 13, 2012 4:53 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Yoh : vâng ạ ! ^^ em "nổi tiếng" thân thiện và hòa đồng (quá mức) mà Embarassed 40 hay là em cũng "hòa đồng" với chị luôn nha dec
p/s : làm "hòa đông" dữ quá mems mới chạy đâu mất rùi... phone

Kyone_Yoro

Member
Member
*ôm đầu*, *chạy tới*, thía chưa, Embarassed e nghĩ ra ngay đầu rùi mà c Nắng, hehe, k nói ra thui, sợ c bùn, chứ có khi đúng là c Conan chạy bay thẳng cánh lun rùi, hehehe, à mà thui, có khi e cũng chạy lun đây, *tháo dép ra* chạy cho nhanh run
Chạy đc 1 đoạn *quay lại**hét*, nhưng mà c Nắng ạ, e quý c nhất vì c ''hòa đồng'' dữ sất ạ, hehehe, vừa rùi e khoe tài tiên tri thui ý mà bnb Chứ riết là quý c gái thân thiện của e đó, hehehe*cầm dép*, thui lại chạy típ*

Ngày Nắng Mới 45 *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak - Page 2 Empty Re: *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak Mon Feb 13, 2012 5:17 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Yoro : * chạy theo , kéo kéo run in * bé yêu run in đứng lại cho chị coi bé yêu bnb * ôm ôm* chị rất là yêu quý bé mừ nên bé đừng có bỏ chị mà ra đi kia chứ... eyes nhưng dù là tiên tri nhưng dám nó cũng có thật lắm em.... *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak - Page 2 2953299389 nhưng thôi chúng ta phải hy vọng và tin tưởng vào các mems mới chứ u làm cho mems trở nên "hòa đồng" và "thân thiện" hơn chứ *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak - Page 2 3827031138
p/s : hôm nào có lễ hội em đi off với chị hem ?!? :2 * lúc đó rùi biết chị ác cỡ nào 40 *

Kyone_Yoro

Member
Member
*giật giật* *đơ người*, *lầm rầm* cứu (lưu ý: nói riết nhỏ)

AAAAA, c Nắng, c đấy ạ, hehehe
Đúng đúng, c nói phải, phải làm cho mem mới hòa đồng hơn *giơ ngón cái*, điểm 10 +, nhưng mà, vấn đề là phải làm sao cho mem mới vừa hòa đồng vừa k phải quay gót ra đi sớm thía đó ạ, Exclamation
Hehehe *đeo kính*, *cho giống giáo sư tiến sĩ*, *xoa cằm* Rolling Eyes hưm, có vẻ c Conan đi thiệt rùi đó ạ, hehehe, nhưng mà chuyện này sớm muộn j cug riết lừ đơn giản, dec c cứ đổ hết tội lỗi về cho nghi can thứ 2, phạm tội, đó là ten tèn ten, a Jay, hehehe, hất hết sang cho a ấy đi ạ, xong, h thì giả dụ c có làm sao thì cứ theo cách e chỉ, đảm bảo sống tốt, nhưng nghĩ kỹ lại *xoa xoa* monkey có khi c Nắng lại hiền quá, sẽ k làm thế đâu, hô hô hô, e cũng riết lừ yêu c Nắng mà, hehehe, vè c cũng riết yêu e đúng k nào, vậy nên có làm sao c đổ hết cho ng thứ 3 là đc, hehehe

Những lời trên e đang giả dụ trong trường hợp c Nắng bị bắt đó,tự biên tự diễn ạ, c hùa theo e chút nha, nếu vậy, *ngồi trên máy bay* *ngó xuống* *vẫy vẫy*, c sống khỏe nha c Nắng, khi nào c ra tù thì gọi e, hehehe *vứt kính xuống*

Lam.]

Admin
Admin
@Yoh-nee: Kaka =)) C quá khen :)) E bik e " hoà đồng " mà c :))
* Cười lớn *
* R liếc xéo * E nói cách hoà đồng ủa a có vấn đề hả * Sôi máu * E ũng chém ng như a thôu * cầm dao * * Quay loạn xạ *
Cơ mà Nắng, a bảo cái này * Bỏ dao xuống, kéo kéo *
Bí mật chỉ có a e Jay vs Nắng đc xem :
* Sực nhớ *
* Liếc *
Yoro !!!! E bảo nghi can thứ 2 là a .... ??? A đã làm j âu ??? * Ôm đầu * A đây hiền từ , thánh thiện , ngây thơ chong xáng thế mà e nỡ lòng nào .... =="

Kyone_Yoro

Member
Member
Xí, khục, *ôm miệng*, wa ha ha ha ha ha, k nhịn nổi cười nữa rùi 40
Đúng đúng, a Jay rất là thánh thiện, e thích mỗi từ này thui, hehehehe

Mà sao a có thế liếc e, cô e gái ngây thơ đáng yêu vô tội này đc chứ, hô hô, à nhầm, hức hức, phải không a Jay *huých mông*

À mà a nè, cái bí mật a ghi ở trên ý, e lại lỡ đọc rùi, eyes *khóc òa* nhưng mà e chả hỉu ra từ gì cả, vậy nên a tha cho e nha, hehehe, sự tò mò k cưỡng lại của trẻ con ý mà, hí hí Embarassed

Lam.]

Admin
Admin
Phải thiệt là e có hiểu k đấy .... * cười *
A thánh thiện thiệt mà ... K tin a hả ;))

Ngày Nắng Mới 50 *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak - Page 2 Empty Re: *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak Tue Feb 14, 2012 4:22 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
* cười duyên * hi bé Yoro của chị *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak - Page 2 1370858031 chị của em nổi tiếng là....độc ác mừ * tự nhận + có bằng chứng *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak - Page 2 3533750866 * nên chị hem có gánh hết tội âu , em đừng lo ! *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak - Page 2 1370858031 * nhào lên máy bay , kéo xuống * Cảm ơn em đã lo lắng cho chị ! Chị nhất định sẽ hem phụ lòng em ^ ^ chị biết em sợ chị bị "bắt giam" nên mới nói thế *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak - Page 2 2953299389 nên chị nghĩ chị nên nhường " trách nhiệm" lại cho em * để em khỏi lo đó mừ *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak - Page 2 3827031138 * Chị hứa với em , chị sẽ sống thật tốt * thay cả phần của em trong "đại lao" run out để em không phải lo lắng he em hi`
Cơ mà ,em đâu có nói giề âu anh Jay nhỉ * chỉ ám chỉ thui *gõ chiêng**ngó**liếc*Chào mọi ng, e là mem mới ak - Page 2 3827031138 * em bít anh Jay của em rất là "hòa đồng" "thánh thiện" * trong ngoặc đó ạ 40 * à cái "điệp vụ bí mật" đó , hôm nào rãnh em cùng anh soạn nhé Twisted Evil
p/s :Tin anh Jay là bán nhà đó nha các mems nói nhò

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 3 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next