Manga Anime Fanclub
Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! Mac
Manga Anime Fanclub
Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5  Next

Ngày Nắng Mới 1 Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! Empty Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! Sat Nov 26, 2011 1:41 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Chào mọi người ! Như tiêu đề đã nêu , topic này dùng đễ cho mọi người khoe "nhan sắc nghiêng thành đổ nước" của các mem nhà ta . Vừa có thể làm quen với nhau , vừa có thể tự hào về chính mình,....Nắng mong mọi người sẽ ủng hộ topic này nhé !
Nào bây giờ cùng bắt đầu nhé mọi người !!!!!!!!!!
p/s : cái này còn có 1 "âm mưu" đen tối đằng sau : những pic của mọi người sẽ là "nguyên liệu" cho Nắng làm clip quảng bá về rum chúng ta * chuyện này đã đc Jay thông qua ngoài ra nó còn làm chúng ta tự hào vì rum có nhiều mem đẹp !!! I love you * , Nắng mong mọi người ủng hộ nhé !
p/s 2 : Ban quản trị ơi , cho Nắng xin mỗi người 1 tấm nhé :2

yoh

Admin
Admin
àh cho yoh hỏi 1 câu nha : zị là t/p nì để post hình thiệt àh?
nếu vậy thì... chuồn lẹ đây ^^

Ngày Nắng Mới 3 Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! Empty Re: Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! Sun Nov 27, 2011 4:03 am

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Yoh : đứng lại chị yêu ! * run in chạy theo nà , kéo áo lại ! * Đương nhiên là topic này dành cho mọi người post hình của mình lên rồi ạ , chị thì càng phải có hình hi` * chị là Smod mà Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! 3533750866 * vì hình ở topic này sẽ là "nguyên liệu" cho em làm clip giới thiệu về rum chúng ta * chị là Smod lại càng phải đưa hình cho em Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! 3418092307 * , nên em mong chị sẽ cho em xin 1 pic của chị đc ko ạ ??? Please mà :(:

Nana

Member
Member
Eh...hình của chị xấu lắm.Chị úp hình ...em họ chị _ cô Dê dc ko

Ngày Nắng Mới 5 Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! Empty Re: Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! Sun Nov 27, 2011 3:33 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Nana : Hem đc !!! Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! 2648790165 , em chỉ cần và chỉ mê hình chị !!!! Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! 1637715295 , với lại chưa xem làm sao bít chị xấu ạ dec * nhỡ chị đẹp như thiên thần thì sao nhể yeah * chị hãy đăng lên chị nhé !!! em luôn yêu và hâm mộ chị !!! bé Nắng yêu chị nhiều !!!
p/s : dê là ss yu hay ai ạ ??? * nếu là ss Yu thì cho em xin 1 tấm ạ + kèm hình chị Cool <= hai ss là Smod mà Embarassed *

Shiro Sakura

Member
Member
**ngó quang** ko có ai!
bé nắng cho xin hình đi chứ, có ng' up rồi mn sẽ up theo ....**lắc**
**chuồn lẹ***

LadyDark

Moderator
Moderator
Thôi, mở hàng cho nó...hot, ảnh này chộp từ 1 thág trc, chắc chẳng sao đâu nhể. Đừng chê nha mọi ng, mìk thất vọng về nhan sắc thiệt
Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! 28365_103516286363105_100001142031928_29214_6170088_n
Tự dưng đi chộp cạnh con hà mã mới đau Crying or Very sad

Ngày Nắng Mới 8 Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! Empty Re: Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! Tue Nov 29, 2011 2:55 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Lady : Nhìn lady kute quá à !!!! I love you Nắng đã yêu giờ lại càng yêu hơn !!!! yeah Thanks Lady đã cho family chiêm ngưỡng nhan sắc kute của mình nha !!! * sao mà love quá vậy nè :11: *
@ Sak : ok chị yêu Laughing * nhưng xấu chị ráng chịu nhá 40 * nhưng mọi người phải hứa là sau khi thấy hình em thì phải up hình mình lên nhé * trù ếm đây !!! Chém *
Ai mà thấy hình Nắng rùi mà không up ảnh mình lên sẽ hi` ......thi rớt suốt cuộc đời Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! 3827031138 , mặt sẽ đầy mụn mãi mãi 40 , mãi mãi ế vợ ( chồng ) :55: * chỉ đơn giản vậy thui :55: *
Kiến nghị : những ai can đảm * ko sợ ói mà chết ấy *, chuẩn bị thao các loại và đề nghị uống thuốc trợ tim cho những ai bị bệnh yếu tim thì hãy nhấn vào spoiler * mắc công nhấn rùi Nắng ko có tiền lo chữa bệnh đâu đó nha Crying or Very sad *
Spoiler:
Cấm chê dưới mọi hình thức !!!!! Chém
p/s : mình âu có trong ban quản trị âu chòi ?!?! alone
@ All : Nắng up òi !!! Hình mọi người âu ?!?! Chém

Lam.]

Admin
Admin
Của tớ thì có 2 tấm :D Sr cậu nhé
Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! 392881_240523902677719_100001603330954_735976_865467312_n
Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! 697422b3

Ngày Nắng Mới 10 Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! Empty Re: Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! Thu Dec 01, 2011 1:38 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Jay : 2 tấm là quá ok rùi Jay-sama !!! Nắng yêu sama quá à !!!! I love you I love you I love you
@ All : Jay đã up hình ùi !!!! Mọi người up thêm ủng hộ cho topic y mừ !!!!! alone

Kaitou Kid

Super Moderator
Super Moderator
Ôi...4r mềnh toàn mỹ nữ ko thế....her her...chắc mình ko phải một trong số đó đâu nhỉ...hê hê...*chuồng là thượng sách* run out

everytime

Staff
Staff
Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! Anhso-105729_28112011071 http://up.anhso.net

LadyDark : lần sau nhìn trước sau hãy chụp nhá

KayJay Z : bức trên đẹp hơn đó

Shiro Sakura

Member
Member
@ Nắng: OMG!!! nắng trù ẻo vậy Sak hem dám mở spoiler ra :| sắp thi đến nơi rồi :| ....khi nào Sak có thể tự tin với nhan sắc của mình thì Sak sẽ up lên vậy nhé :D

@every: anh lớn thật đó ^^~

@jay: xem hình em ùi **nhéo má**

everytime

Staff
Staff
Sao ko có ai up ảnh nữa vậy trời

Ngày Nắng Mới 15 Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! Empty Re: Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! Sat Dec 10, 2011 12:41 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Sak : hì , làm thế mới đc chị ạ I don\'t know Sẵn tiện cho e hỏi , khi nào thì chị mới tự tin đây ạ hi`
@ All : sao có vài người vậy everbody ?!?! Mọi người khác âu rùi !?!? Cho Nắng xin cái hình y mà !!! hi`

Lam.]

Admin
Admin
E hèm ...
Jay khùm xin đc show 3 tấm ... Hehe =))
Cân nhắc trc khi mở spoi a :d
Spoiler:

Kaitou Kid

Super Moderator
Super Moderator
jay Siu kute lun ak...*nhìn vào gươg* thấy thật tủi hổ cho cái nhan sắc "trời đánh" của mìh run out

Kyone_Yoro

Member
Member
Woa, da dẻ a Jay đẹp thiệt đấy ạ *giơ ngón cái*
Nhưng mà a này *ngơ ngác*, mồm a bị làm sao vậy nhỷ, sao nó cứ nhăn nhăn, *chỉ chỉ* *nhìn trân trân*, với lại còn có ảnh a Jay che mồm nữa kìa, nhưng mà a xinh thiệt lừ xinh đấy a Jay ạ, ưm *gật đầu lia lịa*, hé hé

Lam.]

Admin
Admin
@C Kai: Hehe... Tk c ạ :D C cũng show đi ạ :") Cho Nắng làm clip =))
@Yoro =))))))))) E làm a cười chết mất :)) Hehe... Đấy là tại a ngậm mồm cắn môi thôi e :) Chứ mồm a k có nhăn v đâu :))
A che mồm tự a ngại đó e =]]]]]]]

Ngày Nắng Mới 20 Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! Empty Re: Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! Thu Mar 22, 2012 4:24 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Ôi sao mà anh Jay của ta xinh gái thế nhỉ... 40 Cảm ơn anh vì đã ủng hộ topic của em ! * yêu anh Jay quá ik love love love love * Thanks anh lần nữa nha !
p/s : mọi người ơi , up ảnh đi mừ !!!! * mặc dù chủ thớt có 1 tấm mừ thui ( đã vậy còn dùng lời nguyền nữa bnb ) *

♥Belphegor♥

Member
Member
Shishishi.Cậu J cũng khá duyên đấy chứ * ném dao dính vách *

Kaitou Kid

Super Moderator
Super Moderator
Hình của Kai thỳ chăz là Kai sẽ post nhanh thuj...post chug z hìh của ss Yoh...gặp ss wài mh chưa chụp đz pic nào...để đi chóp vài pic của ss, post lên chug cho đỡ ngại...hk pk ss Yoh có ý kiến j hk hén eyes

yoh

Admin
Admin
woa!!! Bé Jay nhìn kute quá àh, ngưỡng mộ thiệt áh
tuy là ko up ảnh nhưng muh yoh cũng đã gửi cho bé Nắng 1 pic ( cũng có thể nói là tự sướng) của mình ùi, coi như là hoàn thành nhiệm vụ rùi nhá! ^^
còn bé Kai, cấm em "dìm hàng" ss dưới mọi hình thức! ^^ ss đi ngang qua lớp em hoài muh zẫn chưa bik mặt em áh, zì thế up hình lẹ lên nha! ^^

Lam.]

Admin
Admin
Nắng đâu ??? * cầm dao của Bel, quăng lên quăng xuống *
Đưa cho a xem hình c Yoh nào !!!!
Há há há

Ngày Nắng Mới 25 Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! Empty Re: Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! Sun Mar 25, 2012 3:50 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Sao tự dưng em trở thành tội nhân thiên cổ vậy ta ??? Em đâu có làm gì âu ! =.= em cũng đang tính xin lại ss Yoh cái ảnh đó đây ạ , em quên mất là máy em đóng băng ổ đĩa = = nên khi tắt máy thì nó....mất luôn Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! 2953299389 , kì này em hứa , em sẽ rút kinh nghiệm * thay vì lưu trong máy thì lưu trong thẻ nhớ hay USB wis * chị Yoh cho em xin lại nhé ! ^ ^ Còn bây giờ Nắng xin tự kỉ * cùng với chị Kai * post ảnh lên nhá !!! bnb
Lưu ý : ai muốn là fan của chị Kai thì nói Nắng nha !!! dec và ai coi ảnh Nắng thì chuẩn bị thuốc chống ói nha ! bnb
Yêu trước rồi ói sau he ! Giờ up ảnh chị Kai trước! keke
Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! Picture007a
và bây giờ chuẩn bị ói !!!
Spoiler:
Còn tấm này là đã từng đc dùng để nguyền đây ạ 40
Spoiler:

Á Á Á , Nắng chạy đây !!! * ở lại sợ bị ném dao quó :(( *

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 5 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5  Next