Manga Anime Fanclub
Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! - Page 4 Mac
Manga Anime Fanclub
Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! - Page 4 Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Ngày Nắng Mới 1 Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! - Page 4 Empty Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! Sat Nov 26, 2011 1:41 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
First topic message reminder :

Chào mọi người ! Như tiêu đề đã nêu , topic này dùng đễ cho mọi người khoe "nhan sắc nghiêng thành đổ nước" của các mem nhà ta . Vừa có thể làm quen với nhau , vừa có thể tự hào về chính mình,....Nắng mong mọi người sẽ ủng hộ topic này nhé !
Nào bây giờ cùng bắt đầu nhé mọi người !!!!!!!!!!
p/s : cái này còn có 1 "âm mưu" đen tối đằng sau : những pic của mọi người sẽ là "nguyên liệu" cho Nắng làm clip quảng bá về rum chúng ta * chuyện này đã đc Jay thông qua ngoài ra nó còn làm chúng ta tự hào vì rum có nhiều mem đẹp !!! I love you * , Nắng mong mọi người ủng hộ nhé !
p/s 2 : Ban quản trị ơi , cho Nắng xin mỗi người 1 tấm nhé :2

gaugauvodoi

Member
Member
eyes Kế bên a áo trắng đấy run out Quăng ít gạch ít thui nghen, hưx hưx Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! - Page 4 1124614207

Nana

Member
Member
Ồ.....

[I]ce

Member
Member
há, giờ để ý thấy mem 4r cận gần hết Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes

Ngày Nắng Mới 79 Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! - Page 4 Empty Re: Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! Sun Jul 22, 2012 8:25 am

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Ice : tại luyện manga với anime riết nó...cận á anh dec * một dấu hiệu nhận diện mới của otaku =]] yeah *....cơ mà bé Nắng thắc mắc...ko bik anh Ice có cận ko ta....hay là anh post ảnh lên cho mọi người coi đi love * dụ dỗ -ing Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! - Page 4 3827031138 *
@ Gâu : ko lấy đá chọi âu...em kiếm bông tặng anh nè ^^ Thanks anh đã post hình ủng hộ topic "tự sướng" của em nha run in Love you run in Thanks anh nà... * kiếm hem thấy bông thôi em vote + bù nha Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! - Page 4 3827031138 *

Lam.]

Admin
Admin
A Gâu nhìn trưởng thành ghê luôn @@ Cơ mà a 19 r mà =))
A Ice show hình đê ... yeah

[I]ce

Member
Member
hìhì, đợi khi nào Ice download xong photoshop thì anh show lên cho Embarassed

gaugauvodoi

Member
Member
Sao không thấy ai show nữa dzậy gio Chẳng lẽ có mình a tự show à, giống tự kỷ wé handoi Show đi mà pà kon eyes

Lam.]

Admin
Admin
Nắng show đi e yeah Hôm bữa a chém e rồi yeah

Ngày Nắng Mới 84 Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! - Page 4 Empty Re: Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! Tue Jul 24, 2012 9:06 am

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Jay-nii : em show dồi mờ...=]] Cơ mà muốn chụp nữa cũng hem đc âu... Điện thoại với cái ipod em nhúng nước...biển nó hôm em đi Cổ Thạch dồi còn âu... Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! - Page 4 2953299389 Nên anh ráng đợi năm sau nhá anh.... Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! - Page 4 3827031138 Cơ mà nói em sao anh ko show hình tiếp nhở....* có người đang thương nhớ anh á... Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! - Page 4 3827031138 *

gaugauvodoi

Member
Member
Cho a hỏi xíu...KayJay là Girl hay Boy vậy e? A thắc mắc từ khi gia nhập 4rum đến giờ Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! - Page 4 3533750866 A hỏi thui chứ hok có y j đâu nghen, đừng nghĩ oan a tội nghiệp nha plz
Hihihi ^.^

Ngày Nắng Mới 86 Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! - Page 4 Empty Re: Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! Tue Jul 24, 2012 11:29 am

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Gâu : Jay-nii với em là boy , còn lại với mn là girl =]] đơn giản thế á..* nói chung là Jay-nii 2 phai... run in * Cơ mà đó là suy nghĩ của em....anh hỏi "khổ chủ" đi nhá.. run in
@ Jay-nii : anh đừng chém em nha... run out

Lam.]

Admin
Admin
@Gâu: E là nữ ạ =.= Còn 2 phai hay k e k biết =.= E thuộc loại là nữ nhưng lại thích làm con trai =.= Chứ hoàn toàn là nữ =.=
@Nắng: *đạp* *đạp* *đạp*

LadyDark

Moderator
Moderator
Lâu lâu úp thêm cái (không fải pic Nắng mong âu nhá) Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! - Page 4 3243727533
Warning:
Không ăn ún khi xem
Không được ở trong tình trạng tức giận kẻo xem xong đấm phát vỡ màn hình
Không chọi gạch
Chuẩn bị tinh thần nhá

.

3

.

2

.

1

.

Spoiler:

Ngày Nắng Mới 89 Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! - Page 4 Empty Re: Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! Tue Jul 24, 2012 2:59 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Dark-nee : aaaaaaaaaaaaaaa......Nee của Nắng nhìn...cưng thật á...* nhào nhào * run in Bé muốn làm bé mèo đó cơ... run out * đá con mèo * nhào vô * Em muốn đc Nee ôm...ôi Nee của bé đáng yêu quá đi mất...
@ Jay-nii : đừng chém em mờ...đừng đạp em chứ * né * né * né *

Lam.]

Admin
Admin
Bon chen up ảnh ngày hè =))
Spoiler:

LadyDark

Moderator
Moderator
Hề hề hề, cái này là cho bé Nắng bik độ dài tóc nee, tại để ra trc nên nó thành thế, lại còn mặc áo dài dài
Spoiler:

Meo meo...>.<

Member
Member
Của Ran

Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! - Page 4 XNx6rq4aC_1346425210Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! - Page 4 UsnB0oP_1346425782

yoh

Admin
Admin
tóc bé Dar dài qá, dày nữa!! Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! - Page 4 1187989090
nhìn bé Dar dễ thương thiệt áh!!
bé Ran nữa, nhìn cũng dễ thương ghê cơ!!

Kaitou Kid

Super Moderator
Super Moderator
Bé Ran xinh wá cơ I love you
Còn tóc Dar thỳ dài ss hk ngờ lun ák...ngưỡng mộ thjệt...lm s mh e có thể nuôi tóc hay thế nói nhò

Lam.]

Admin
Admin
Tóc Dar dài thế what ?

Ran dễ thương nha yeah

Magic_Kaito1412

Staff
Staff
Mag ^^~ ........
Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! - Page 4 1349237387495681_574_574

p/s: Xấu we' ^^~

tranvuvy2000

Member
Member
Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! - Page 4 14061767
Còn non, mới 12t mà mặt già như 18,19 rùi nè T.T

Fuyu

Member
Member
chạy từ page 1 đến page 10! mệt quá >o<
mn post nhớ ảnh tiếp nhé :)

chẳng biết nói gì cả....ừm......kawaii .... ^^~

Ngày Nắng Mới 99 Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! - Page 4 Empty Re: Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! Mon Jan 07, 2013 3:35 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Fuyu ơi....fuyu à.....cho Nắng xin một tấm với đi =]]
Góp đá xây thành cho nó lên page 11 nha Fuyu Embarassed
p/s : Ai chưa up ảnh up đê mọi người yêu quý !!! :>
p/s của p/s =]] : ai up ảnh Nắng sẽ tặng cho 1 phát thanks * dụ dỗ-ing * Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! - Page 4 3827031138

Fuyu

Member
Member
@nắng: ôi thôi tớ..................xấu >o<

mà nắng ơi cb tớ ko vào đc >.<
thời gian bài viết đc viết cũng ko nhìn thấy luôn >o<

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 5 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next