Manga Anime Fanclub
Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 7 Mac
Manga Anime Fanclub
Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 7 Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next

Lam.] 1 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 7 Empty Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Sun May 22, 2011 12:49 pm

Lam.]

Admin
Admin
First topic message reminder :

Các bạn mem mới nào vào chắc cũng thấy ngại vì chưa wen ai đúng hem nàh ? Laughing Nhưng màh đừng lo hen !Vì ở đây đã có sẵn topic cho mí bạn làm wen nàh ! :D Đầu tin là Ver xin giới thiệu
Tên VN : Huyền Băng Thanh ( tên xấu = = )
Tên Mỹ : Abby Christie
Việc thik làm : chat , onl , ngủ , ăn , học ...........
Việc ghét làm : Phải đi mua đồ , vào bar ( kinh khủng !!!= = ) , phải học môn ghét , bị bắt chước
Sở trường : Thiên văn , ngủ ( số 1 của lớp ! HÔ hô ) , quậy phá lung tung beng , ngồi ngắm hình Ai chan , bla bla bla
Tính cách : Bướng bỉnh , khó chịu , cứng đầu nói chung là hem hiền và thân thiện tí nào !
Cảnh báo : Đừng lại gần khi đang giận , Tránh xa khi đang tập võ hay tập thể thao !

Được sửa bởi Vermouth ngày Sat Oct 15, 2011 6:15 pm; sửa lần 1.

Kaitou Kid 151 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 7 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Fri Mar 30, 2012 9:19 am

Kaitou Kid

Super Moderator
Super Moderator
Chàov pn Jun- gọi như vậy nha...pn có cái nik ấn tượng gê ák
Mh cho mìh hỏi tí nha, ts pn hk thjz có ng chảy máu trz mặt mìh zh :5

Jun yêu Máu 152 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 7 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Fri Mar 30, 2012 4:50 pm

Jun yêu Máu

Member
Member
I'm vampire
Thèm máu thèm máu
ai chảy máu trước mặt nà ....

Lam.] 153 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 7 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Fri Mar 30, 2012 6:53 pm

Lam.]

Admin
Admin
Đã đọc cảnh báo ... !
Rất vui đc làm quen vs c :))
E là Jay, 12t ạ :)

Jun yêu Máu 154 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 7 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Fri Mar 30, 2012 7:02 pm

Jun yêu Máu

Member
Member
uhm
kém ta 3 tuổi hen

Ngày Nắng Mới 155 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 7 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Fri Mar 30, 2012 7:12 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Hì chào chị ! Chào mừng chị đến với gia đình MAC chúng em ! Mong chị sẽ đóng góp thật nhiều cho MAC nha chị ! ^ ^ Em là Nắng , sinh năm 1999 * tuổi chị tự trừ he ^ ^ * , rất vui đc làm quen với chị ! Mong chị và em sẽ là chị em tốt nha chị ! ^ ^

yoh 156 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 7 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Fri Mar 30, 2012 7:35 pm

yoh

Admin
Admin
2 Jun nha!!! Jun sinh năm 96, zị là bằng tuổi với bé Kai nhỉ, nhỏ hơn yoh 1 tuổi!! ^^
rất zui đc làm qen với Jun!!!

yuzurin 157 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 7 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Fri Mar 30, 2012 10:27 pm

yuzurin

Super Moderator
Super Moderator
Aw~ bạn Jun run in

Chào mừng bạn đến với nhà MAC, rất zui dc làm wen zới bạn *ôm ôm*

*bắt tay, cắn cắn* Có người đang kích thích cơn bấn máu trong người tớ ah~ *chỉ chỉ cái warn* yu chẳng dại zì chảy máu trước mặt Jun đâu (mà nếu có chảy thì yu cũng liếm sạch mất rùi =]], chẳng tới phiên Jun đâu), nhưng hiện yu đang rất muốn nhìn Jun chảy máu đầm đìa bê bết trước mặt yu đó ah love

Btw, cứ thoải mái quậy tung MAC lên nha ^ ^

@All: Cho hỏi tẹo nha cả nhà, truyền thống chặt chém mem mới của nhà mềnh còn hông ah? run in

Kyone_Yoro 158 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 7 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Sat Mar 31, 2012 8:25 am

Kyone_Yoro

Member
Member
ui cha, e là Yoro, chào c Jun nè, rất rất chào c ạ, *vẫy vẫy*
chu choa, máu ngon đến thế hả c, ngon lắm lắm hả c, ưm, e mới chỉ nhìn thấy thui chứ chưa .. bao giờ cả c à, ngon lắm lắm hả c, hay là e thử 1 chút nhỷ *nhìn nhìn vào tay* ưm

Jun yêu Máu 159 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 7 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Sat Mar 31, 2012 5:40 pm

Jun yêu Máu

Member
Member
Tks mn nhìu nhìu
# yoro: máu ng khác thỳ c k být nhưng máu c ngọt lém
E muốn cảm nhận hương vị máu thì phải cảm nhận bặng cả tâm hồn và trái tim mình. Nếu e chỉ nếm bằng lưỡi thỳ k thể hiểu dk vị ngon và ngọt của nó đâu

LadyDark 160 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 7 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Sun Apr 01, 2012 9:09 am

LadyDark

Moderator
Moderator
2 chị Jun, Welcome chị 2 MAC. Laughing Laughing Laughing
E là LadyDark bằng tuổi Nắng, gọi e là Dar nha chị hi
E thík Vampire lém chị ui, hiện h đang mún tự tử, khi nào tìm đk chị e sẽ ... đó chị bik ùi hi`

Lam.] 161 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 7 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Mon Apr 02, 2012 1:03 pm

Lam.]

Admin
Admin
E muốn cảm nhận hương vị máu thì phải cảm nhận bặng cả tâm hồn và trái tim mình. Nếu e chỉ nếm bằng lưỡi thỳ k thể hiểu dk vị ngon và ngọt của nó đâu
Like mạnh câu này của c Jun :))
@Yu-neechan: Hề hề .. Quên mất =)) Tks c đã nhắc :))
E hèm ... Jun c trả lời e nha
1. Lí do nào mà khiến c lại "yêu" máu thế ạ ?
2. Yêu máu thì khá giống vamp, thế c có đang hay đã theo dõi bộ manga/anime nào về nó k ạ ? Tên là ?
3. E cũng là 1 fan ruột của vamp ( Dar bắt tay tớ nhé ), thế c có phải là fan của vamp ?
4. 1.4 c đã lừa hay bị lừa ai ạ ?
5. C đã từng vik fic nào chưa ?
Tạm nhiêu đó aa
* quay * Nắng đâu ? Ra đây a bảo !! Ra "chém" c Jun vs a nào =)) Đao thủ của a =))

Jun yêu Máu 162 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 7 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Mon Apr 02, 2012 5:06 pm

Jun yêu Máu

Member
Member
1. Jun bị mắc bệnh thèm máu từ bên c8. Luc đầu chỉ là theo fog trào cho zui, thỉnh thoảng hâm hâm lên thỳ liếm tạm máu gà vịt. Sau đó là tự cắt tay lấy máu để viết huyết thư và ....* Liếm*
2. Có. Vampire knight. Zero là sama của jun (khi bít zero yêu yuki thỳ jun lại bị mắc hội chứng "i love myself"
3. Jun là vamp thuộc dạng fiction in fiction, một dạng vamp khá phổ biến hiện nay nhưng jun k phải cái kiểu theo fog trào như mn
4. K nhớ nổi
5. Rồi, "vị ngọt của máu"
Rảnh jun post

bidao1996 163 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 7 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Wed May 23, 2012 11:40 am

bidao1996

Member
Member
Chào mn mình là mem mới, mn giúp đỡ với nha
Tên :Đỗ Thị Tú Oanh
Việc thích làm: ăn , ngủ, chọc người khá...
Việc ghét làm:tất cả những việc mình không muốn làm.
Tính cách:hơi nghịch ,hơi bướng...(một số tật xấu nữa không dám kể)

Ngày Nắng Mới 164 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 7 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Wed May 23, 2012 3:06 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Hi chị bidao * em hem bít tên chị em nên kêu sao hết á = = chị thông cảm nha !^^ * em là Ngọc , chị cứ kêu em là Nắng được rùi ! Em nhỏ hơn chị , nên mong chị nhận em làm em nha ! * nói thế chứ kêu là chị nãy giờ rùi ^^ => cho em sr vì cái tội tùy tiện nha :] *Mong rằng chị chấp nhận đứa em quậy quọ như em nha !^^ Và cũng hy vọng rằng em với chị sẽ là chị em tốt !^^

yoh 165 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 7 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Wed May 23, 2012 5:13 pm

yoh

Admin
Admin
Chào Oanh nha!! Rất zui đc làm qen nà!! ^^

Lam.] 166 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 7 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Wed May 23, 2012 5:36 pm

Lam.]

Admin
Admin
Xin chào c Oanh ạ. Có thể cho e gọi c là Bí đc k ạ? Cho nó thân mật ấy ạ.
E là Jay (Gọi J thôi là đc r aa). 13t, mong đc làm quen :">

Magic_Kaito1412 167 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 7 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Thu May 24, 2012 10:32 am

Magic_Kaito1412

Staff
Staff
Chào mn mình là mem mới, mn giúp đỡ với nha
Tên :Đỗ Trọng Tín
Việc thích làm:Du lịch,Party,..
Việc ghét làm: Bùn chán,phải ở nhà 1 mink
Tính cách:Mình Đa nhân cách,khó hiểu lắm please

_Michiyo_ 168 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 7 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Sun May 27, 2012 7:34 am

_Michiyo_

Member
Member
Tên : Michiyo ^^
Thích : Đọc fic + dịch fic + viết fic ( khả năng post là 5% ) ^^
Ghét : Cá, cá và cá @@
Tính cách : Cứng đầu + bất thường => đôi khi ngồi lảm nhảm không rõ nguyên nhân ==''
Cảnh báo : Khi tôi đang có vấn đề, ĐỪNG~BAO~GIỜ nói chuyện với tôi

Được sửa bởi _Michiyo_ ngày Tue May 29, 2012 12:47 pm; sửa lần 1.

everytime 169 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 7 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Sun May 27, 2012 5:09 pm

everytime

Staff
Staff
Oài trong này có ai lớn tuổi hơn tui lên tiếng coi

yoh 170 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 7 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Sun May 27, 2012 5:47 pm

yoh

Admin
Admin
2 Michiyo nha!!! Chị là yoh 17 tuổi!! rất zui đc làm qen với em!!
chào mừng em đến MAC!!! ^^
tham gia event nha em!!!

Shiro Sakura 171 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 7 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Sun May 27, 2012 8:28 pm

Shiro Sakura

Member
Member
hello Michi !
hân hạnh làm quen ^^

Lam.] 172 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 7 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Tue May 29, 2012 4:23 pm

Lam.]

Admin
Admin
@A Mag: Hé lô :))
@Michi: Hân hạnh đc làm quen. Tớ là J(Jay), 13t. Mong cậu tích cực w 4rum nha :">

yuriaduong 173 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 7 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Sun Jun 17, 2012 7:20 am

Member
Member
tên hay dùng: yuriaduong
tên thân mật:B
việc thích làm: ăn, ngủ, đọc truyện
việc ghét làm: lựa đồ, chờ đợi
câu nói yêu thích: mọi việc đều có thể xảy ra
rất vui được làm quen với các mem khác

Nana 174 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 7 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Sun Jun 17, 2012 8:30 am

Nana

Member
Member
Chào Yuria,rất vui dc gặp....Mong cố gắng post bài

yoh 175 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 7 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Sun Jun 17, 2012 11:36 am

yoh

Admin
Admin
chào Yuria, rất zui đc làm qen nà!!!
chào mừng bạn đến zới MAC!! ^^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 7 trong tổng số 9 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next