Manga Anime Fanclub
Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 Mac
Manga Anime Fanclub
Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next

Lam.] 1 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 Empty Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Sun May 22, 2011 12:49 pm

Lam.]

Admin
Admin
First topic message reminder :

Các bạn mem mới nào vào chắc cũng thấy ngại vì chưa wen ai đúng hem nàh ? Laughing Nhưng màh đừng lo hen !Vì ở đây đã có sẵn topic cho mí bạn làm wen nàh ! :D Đầu tin là Ver xin giới thiệu
Tên VN : Huyền Băng Thanh ( tên xấu = = )
Tên Mỹ : Abby Christie
Việc thik làm : chat , onl , ngủ , ăn , học ...........
Việc ghét làm : Phải đi mua đồ , vào bar ( kinh khủng !!!= = ) , phải học môn ghét , bị bắt chước
Sở trường : Thiên văn , ngủ ( số 1 của lớp ! HÔ hô ) , quậy phá lung tung beng , ngồi ngắm hình Ai chan , bla bla bla
Tính cách : Bướng bỉnh , khó chịu , cứng đầu nói chung là hem hiền và thân thiện tí nào !
Cảnh báo : Đừng lại gần khi đang giận , Tránh xa khi đang tập võ hay tập thể thao !

Được sửa bởi Vermouth ngày Sat Oct 15, 2011 6:15 pm; sửa lần 1.

Ittoki 176 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Wed Jun 27, 2012 6:40 pm

Ittoki

Member
Member
tên ...
tuổi......
việc thích làm onl
việc ghét mạng lag
tính cách....
cảnh báo??????

Lam.] 177 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Wed Jun 27, 2012 8:34 pm

Lam.]

Admin
Admin
@C Yuria: Xin chào c Yuria yeah
@Ittoki: Cho hỏi là Itto là nam hay nữ aa ? yeah Để tiện việc xưng hô yeah
E là J, 13t yeah Cho e gọi là Itto nha, cho nó ngắn ấy mà yeah (Nếu Ittoki-san k thích thì e sẽ k gọi thế)
Hy vọng là Ittoki-san có thể đóng góp nhiều và tích cực onl nha yeah

Ittoki 178 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Thu Jun 28, 2012 7:06 am

Ittoki

Member
Member
........nam
chào jay

Nana 179 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Thu Jun 28, 2012 7:10 am

Nana

Member
Member
Oh chào mem mới [uống trà]

Shiro Sakura 180 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Thu Jun 28, 2012 11:18 am

Shiro Sakura

Member
Member
hello It! hân hạnh đc làm quen ^^

yoh 181 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Thu Jun 28, 2012 6:54 pm

yoh

Admin
Admin
ah... chào bạn!! rất zui đc làm qen!! ^^

Fuyu 182 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Tue Oct 16, 2012 11:55 am

Fuyu

Member
Member
Tên 4rum: Fuyu :)
Việc thik làm : chém ^^'' onl, ngủ, ... đi dạo :)
Việc ghét làm : bị người khác nói xấu, và ghét nhất là bị nhìn chằm chằm >''<
Sở trường : hóa với toán :))
thỉnh thoảng lại chán đời ko rõ lý do :))
Tính cách : hơi vô tâm!!?? *what? O.O'' *

------- Chào cả nhà mem mới ạ *cúi*
là mem của một vài 4rum khác, nên cũng quen 1 vài mem ở đây rồi a *cười*

Lam.] 183 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Thu Oct 18, 2012 8:21 am

Lam.]

Admin
Admin
Xin chào Fuju yeah

Tớ là J. Rất thích đc gọi là Huỳnh Anh =]]

Nhưng tên Huỳnh Anh dài quá nên cứ gọi là J cho nó nhanh gọn lẹ =]]

Ờ thì .. tớ cũng 13 tuổi, nhưng sinh năm 99, hêm biết Fuju sinh năm 99 hay 98 ="=

Tớ có sở thích giống cậu là onl, ngủ nghỉ và chém gió đỉnh cao :">

Tớ hêm có giỏi gì hết, des k giỏi, trans cũng k, ngôn ngữ cũng k, nhưng đá đểu thì khá đỉnh =))

Anou ... Rất vui đc làm quen :">

Fuyu 184 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Fri Oct 19, 2012 10:13 am

Fuyu

Member
Member
@Jay: Thks J. Tớ cũng sinh năm 99 ^^''
Tớ biết rum lâu rồi mà lười đk ^^''
anw, rất vui đc làm quen :)

Lam.] 185 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Fri Oct 19, 2012 1:35 pm

Lam.]

Admin
Admin
Hề hề =))

Tớ xin lỗi vì cmt phía trên lộn tên cậu thành Fuju =)) Tha lỗi ha =))

Biết 4rum lâu rồi mà lười đăng kí, cái này làm tớ vui nha :))

Hi vọng là Fuyu sẽ ủng hộ và nhiệt tình với 4rum nha :">

LadyDark 186 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Fri Oct 19, 2012 2:29 pm

LadyDark

Moderator
Moderator
Chào mừng bạn tới 4rum, Fuyu Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 3605817172 Mình tên thật là Phượng, gọi Dar cho tiện nha Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 660899131
Mình cũng sinh 99 nè, và mình thì lúc nào cũng trong tình trạng chán đời hết ó Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 1937284324
Dạo này 4rum chăng có ma nào vô nên nhờ bạn tích cực đóng góp nha Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 1013516075

Michan 187 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Sun Oct 21, 2012 6:29 am

Michan

Member
Member
Tên: Nguyễn Trân
Mình sn99 mem cũ nhưng vì bận nh việc nên ít onl :)
Mong mng k qên mình nhe :):):)

Fuyu 188 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Tue Oct 23, 2012 9:17 am

Fuyu

Member
Member
@Jay: ặc ặc =))
Tớ còn chẳng để ý thấy =))))
@Dar: chào dar, chắc cậu biết tớ ở 4rum nào rồi nhỉ Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 3489093141
@Michan: helo bounce

Lam.] 189 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Tue Oct 23, 2012 9:42 am

Lam.]

Admin
Admin
Tớ thắc mắc một tí nha .... Fuju là nam hay nữa vậy run in

LadyDark 190 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Tue Oct 23, 2012 4:10 pm

LadyDark

Moderator
Moderator
@Fuyu: Ờ ....................... Dar không pík [You must be registered and logged in to see this image.]
BTW: chí lớn gặp nhau: mê a L

Fuyu 191 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Tue Oct 30, 2012 9:30 am

Fuyu

Member
Member
@Jay: tớ......ko.....biết........chắc là boy???? hoặc girl....????? :|
chắc là boy :|
@Dar: ờ, thôi vậy @__________@

biết nắng nha, ờm...... chị rika...... aa....... ko nhớ hết @@

Lam.] 192 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Tue Oct 30, 2012 1:09 pm

Lam.]

Admin
Admin
^ Ơ vậy Fuyu cũng giống mình yeah

Thiệt tình là mình cũng hêm biết mình là nữ hay nam run in

*cười nham nhở*

Ngày Nắng Mới 193 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Tue Oct 30, 2012 2:53 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@Fury : Hai nhô !! :D Sr vì vào làm quen trễ , đừng có giận Nắng nha Fury please
Cơ mà dẹp vụ xin lỗi qua 1 bên ! :D Chào mừng Fury đến với MAC nhá Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 3827031138
Mong Fury đóng góp thật nhiều cho MAC nha ^^
Nắng rất mong sẽ được là bạn thân của Fury , hi vọng rằng Fury cũng thế :D
p/s : Jay-niichan là con gái đấy ạ =]] chỉ là ý kiến cá nhân , còn Fury muốn hiểu sao cũng đc =]] * nhiều khi giới tính thứ 3 không chừng *
p/s của p/s : ủa , Nắng có biết Fury dồi à :| Fury quen Nắng ở đâu thế ?! * sr trí nhớ Nắng thuộc hàng dỏm-ko-sài-được :D *

Fuyu 194 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Sat Nov 03, 2012 7:32 pm

Fuyu

Member
Member
@Jay: *high five* giống tớ rồi =)))))
@Nắng: nhưng mà có thể là tớ sẽ ko onl thường xuyên đc ^^
tất nhiên là sẽ cố gắng roài :))

yoh 195 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Sat Nov 03, 2012 7:34 pm

yoh

Admin
Admin
2 Fuyu nha!! rất zui đc làm qen zới em!! chị là yoh!!
P/s: nhìu mem 13t nhỉ?! ^^

Fuyu 196 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Sat Nov 03, 2012 7:40 pm

Fuyu

Member
Member
@Yoh: vâng em cx biết chị rồi, hehe :D

yoh 197 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Sun Nov 04, 2012 2:23 pm

yoh

Admin
Admin
sao em bik chị áh, Fuyu?

Fuyu 198 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Mon Nov 05, 2012 8:49 am

Fuyu

Member
Member
@yoh: à v...â....n....g..... tất nhiên là em biết chị mà, mà hình như có ai nhớ ra em đâu *bên 4rum này đổi tên nik :)) *

noku123 199 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Sat Nov 10, 2012 11:44 am

noku123

Member
Member
[b]Etou .... em là mem mới xin được làm quen với các tiền bối !!!
Họ và tên:Hoàng Lan Phương
Biệt danh: Noku
tính cách : khá hiền (chắc là thế), thích đc khen ,yêu đời, hài lòng về mọi thứ mình có
Ghét: bị mắng, ghét hoc toán:D
thích : nghe nhạc nhật, đọc truyện
Mong mọi người giúp đỡ ạ !! Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 1224135576

Lam.] 200 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 8 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Sat Nov 10, 2012 3:37 pm

Lam.]

Admin
Admin
Xin chào chị yeah

Em là Jay , nhỏ hơn chị 1 tuổi :">

Chào mừng:">

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 8 trong tổng số 9 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next