Manga Anime Fanclub
New mem ra méc mn :) Mac
Manga Anime Fanclub
New mem ra méc mn :) Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

tranvuvy2000 1 New mem ra méc mn :) Empty New mem ra méc mn :) Sun Nov 04, 2012 9:14 am

tranvuvy2000

Member
Member
Chào mn, mem mới này non dạ mà hiền lắm á, có j chỉ bảo thêm please
Họ tên đầy đủ: Takihara Aoi (Nhưng tên thật khi đổi sang tiếng Nhật hình như là Sakurako)
Tên khi gọi: Aoi
Họ & Tên thật: Trần Vũ Vy
Tuổi: 13 (Ghi thế trừ hao chuẩn bị sang năm 2013 rùi =]])
D.O.B: 9.2.2000 Laughing
Anime/Manga iêu thích: Lovely Complex, Shugo Chara!, Jewelpet,... :5
Nhân vật iêu thích: (Hinamori Amu + Yuiki Yaya + Tsukiyomi Ikuto + Hoshina Utau) => Shugo Chara
(Koizumi Risa + Otani Atsushi) => Lovely Complex Cool
,...
Mức độ am hiểu về Nhật: 1/10 :P (Có tìm hiểu nhiều lắm mà sang ngày hôm sau là quên tút) Crying or Very sad
Cung hoàng đạo: Aquarius (Bảo Bình) Exclamation
Sở thích: Sưu tầm đồ của T-ara (Band) zs ca sĩ IU I love you
Nghe nhạc, vẽ, yk bơi, ăn vặt, onl, xem TV, chọc phá ng khác, học AV,...
K pk kể vậy có dc k nữa, kể đại thui hà

Được sửa bởi tranvuvy2000 ngày Sun Nov 04, 2012 5:45 pm; sửa lần 1.

yoh 2 New mem ra méc mn :) Empty Re: New mem ra méc mn :) Sun Nov 04, 2012 2:25 pm

yoh

Admin
Admin
chào bé Aoi!! chị là yoh!! rất zui đc làm qen zới em nà!!
chào mừng em đến MAC!! mong em sẽ đóng góp thật nhìu cho 4rum ha!! New mem ra méc mn :) 3605817172

Message reputation : 100% (1 vote)

tranvuvy2000 3 New mem ra méc mn :) Empty Re: New mem ra méc mn :) Sun Nov 04, 2012 5:47 pm

tranvuvy2000

Member
Member
Hi chị Yoh, cho e hỏi chị sn bao nhiêu hi

Lam.] 4 New mem ra méc mn :) Empty Re: New mem ra méc mn :) Sat Nov 10, 2012 4:08 pm

Lam.]

Admin
Admin
Chào em yeah

Đây là Jay, 13 tuổi và sinh năm 99 aaa :">

Chào mừng em run in

Message reputation : 100% (1 vote)

tranvuvy2000 5 New mem ra méc mn :) Empty Re: New mem ra méc mn :) Sun Nov 11, 2012 12:16 pm

tranvuvy2000

Member
Member
2 ^^~ Jay boy hay girl z? Để còn biết xưng anh hay chị New mem ra méc mn :) 1675329627

Lam.] 6 New mem ra méc mn :) Empty Re: New mem ra méc mn :) Sun Nov 11, 2012 2:32 pm

Lam.]

Admin
Admin
Ờ, em cứ gọi Jay là anh :">

Nói chung, đừng bàn về giới tính của mình aa =))

tranvuvy2000 7 New mem ra méc mn :) Empty Re: New mem ra méc mn :) Mon Nov 12, 2012 4:59 pm

tranvuvy2000

Member
Member
nhưng mà hem phải trog phòng up hình thật hình của Jay là G sao?

Lam.] 8 New mem ra méc mn :) Empty Re: New mem ra méc mn :) Mon Nov 12, 2012 6:26 pm

Lam.]

Admin
Admin
Đã bảo đừng bàn về giới tính của mình mà ... :((

Thôi bạn thích gọi sao cũng đc =)) Mình hêm ép =))

tranvuvy2000 9 New mem ra méc mn :) Empty Re: New mem ra méc mn :) Wed Nov 14, 2012 5:42 pm

tranvuvy2000

Member
Member
vậy xưng Jay thui hén ^^

yoh 10 New mem ra méc mn :) Empty Re: New mem ra méc mn :) Sun Nov 18, 2012 6:20 am

yoh

Admin
Admin
@ Aoi: chị sn 95 áh em!! ^^

tranvuvy2000 11 New mem ra méc mn :) Empty Re: New mem ra méc mn :) Tue Nov 20, 2012 8:37 am

tranvuvy2000

Member
Member
Ồ, ths chị ^^

VNM 12 New mem ra méc mn :) Empty Re: New mem ra méc mn :) Wed Nov 21, 2012 9:41 am

VNM

Staff
Staff
*cúi* chào bạn.
Mình là Mon, mem mới nhưng lặn mất tăm mấy hôm liền.
Hân hạnh làm quen nếu không quá muộn.
Gọi mình là M cũng được (chú ý M này hiểu theo nghĩa là viết tắt của từ Mon chứ không phải là.... =)))

tranvuvy2000 13 New mem ra méc mn :) Empty Re: New mem ra méc mn :) Sat Nov 24, 2012 6:22 pm

tranvuvy2000

Member
Member
chứ k phải là j? mà M bn tũi? nam hay nữ?

VNM 14 New mem ra méc mn :) Empty Re: New mem ra méc mn :) Sun Nov 25, 2012 7:42 am

VNM

Staff
Staff
Muốn hiểu nghĩa khác của M thì tra google =))
Mon 14, pro5 có rồi đây? bounce
còn nam hay nữ tùy Aoi nghĩ. Để ẩn giới tính cho nó vui 166

yuzurin 15 New mem ra méc mn :) Empty Re: New mem ra méc mn :) Sun Nov 25, 2012 11:20 am

yuzurin

Super Moderator
Super Moderator
Hi bé Aoi (dạo này rất thích gọi ng` ta là bé, mặc dù mình còn bé hơn ng` ta nữa =]]) Chào mừng em đến MAC~~~ *ôm ôm* Nhà mình dạo này nhìu bé dễ thương wá~~ Tích cực đóng góp và cùng zui zới nhà mình em nhá~~

Coi trên đống M-A iu thích của em thì hình như em hông hợp style của ss, nhưng mờ cung của em cực hợp zới cung ss nha New mem ra méc mn :) 3243727533 Ss có con bạn cùng cung zới em, 2 đứa đi tới đâu là quậy phá tan hoang tới đó =]]

@bé M: em có vẻ thích cái tên M nhỉ? =]]

P/s: chị là yu~ (nói 1 hồi mới nhớ là mình wên mất cái tên ==")

tranvuvy2000 16 New mem ra méc mn :) Empty Re: New mem ra méc mn :) Sun Nov 25, 2012 12:10 pm

tranvuvy2000

Member
Member
@M: chắc nữ?
@Yuzurin:Chị Yu sn bn?

Chị sinh năm 95, trong pro5 bên tay phải có ghi rõ mà, chỗ có chữ "thông tin" ấy ^ ^

Mà viết bài dưới 3 dòng là vi phạm nội quy nha em, rút kinh nghiệm, viết nhìu nhìu chút ha ^ ^

Iu~
yuzurin

VNM 17 New mem ra méc mn :) Empty Re: New mem ra méc mn :) Mon Nov 26, 2012 8:38 am

VNM

Staff
Staff
@Yu: dạ, chữ M vừa ngắn gọn lại vừa rất ấn tượng, dễ chế và dễ gây hiểu lầm =]]
không hiểu sao em lại khóai mấy cái tên dễ gây hiểu lầm Embarassed

@Aoi: nếu M nói là nam thì có tin không? Embarassed
Mà đùa thôi, Mon là nữ, nhìn cái tên là biết rồi =]]

tranvuvy2000 18 New mem ra méc mn :) Empty Re: New mem ra méc mn :) Tue Nov 27, 2012 6:27 pm

tranvuvy2000

Member
Member
@Yu : E sẽ rút kinh nghiệm sâu sắc ^^ em nghĩ Mon là G cũng là ở chỗ tên nên đoán đại ^^
@Mon: M ơi M, có search mà hông có thấy M ui >"<

VNM 19 New mem ra méc mn :) Empty Re: New mem ra méc mn :) Wed Nov 28, 2012 8:48 am

VNM

Staff
Staff
@Aoi: M hiểu theo nghĩa khác nữa là những người thích bị đánh đập =))
Mon biết là Mon dễ bị phát hiện giới tính lắm mà Embarassed Nữ tính Embarassed
Tiện, edit lại bài kìa, phải 3 dòng mới đúng Embarassed Có gì qua nhà spam chúng ta spam Embarassed

Sponsored content 20 New mem ra méc mn :) Empty Re: New mem ra méc mn :)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]