Manga Anime Fanclub
BÍ KÍP CỦA QUỶ - Page 2 Mac
Manga Anime Fanclub
BÍ KÍP CỦA QUỶ - Page 2 Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Nana 1 BÍ KÍP CỦA QUỶ - Page 2 Empty BÍ KÍP CỦA QUỶ Thu Jun 02, 2011 2:19 pm

Nana

Member
Member
First topic message reminder :

Tự dịch cực hay(LẦN ĐẦU LÀM ) :D :Coi xong nhớ tks

Khúc đầu ko có dấu,khúc sau mới có nghen !!
Chap 1 (PHẦN 1)

[You must be registered and logged in to see this image.]
TRỜI ƠI,2 TIẾNG LÀM MỚI XONG CHỪNG NÀY,AI COI LÀM ƠN TKS 1 TIẾNG NGHEN 🐘
CHÚC MỌI NGƯỜI ZUI ZẺ

ZzGunXSwordZz 26 BÍ KÍP CỦA QUỶ - Page 2 Empty Re: BÍ KÍP CỦA QUỶ Fri Jul 01, 2011 5:07 pm

Member
Member
bí kíp của quỷ bây giờ có tập 5 rùi đoá các bạn !

Lam.] 27 BÍ KÍP CỦA QUỶ - Page 2 Empty Re: BÍ KÍP CỦA QUỶ Fri Jul 01, 2011 8:00 pm

Lam.]

Admin
Admin
Hay hay !!! Bữa nào Na up coi tip đi !!!!! Cái con ma đứng trên Seung thế Na ??

Fujiwara Miyu 28 BÍ KÍP CỦA QUỶ - Page 2 Empty Re: BÍ KÍP CỦA QUỶ Fri Jul 01, 2011 8:06 pm

Fujiwara Miyu

V.I.P member
V.I.P member
@Na: Kun chỉ có í nhắc nhở thôi, vì là mod nên có quyền viết chữ đỏ trong các topic phạm vi.Mà cái này có ô truyện nhỏ,có ô truyện nằm ngang làm bành forum, sắp xếp lại đi Na!

Nana 29 BÍ KÍP CỦA QUỶ - Page 2 Empty Re: BÍ KÍP CỦA QUỶ Sat Jul 02, 2011 6:02 am

Nana

Member
Member
Không dc,Na bận lắm ,không rảnh rỗi đâu =.=

Fujiwara Miyu 30 BÍ KÍP CỦA QUỶ - Page 2 Empty Re: BÍ KÍP CỦA QUỶ Sat Jul 02, 2011 5:20 pm

Fujiwara Miyu

V.I.P member
V.I.P member
bạnn đừng kể trước nha Gun!mất hứng [You must be registered and logged in to see this image.]
truyện nyà giớ mới ngìa đến, đúng là hay thiệt^^~ hôm nay đưa tên bá tước xem

Nana 31 BÍ KÍP CỦA QUỶ - Page 2 Empty Re: BÍ KÍP CỦA QUỶ Sun Jul 03, 2011 7:02 am

Nana

Member
Member
cảnh cáo Gun hông dc kể truớc,mất khách.Đã xoá com
Mà truyện này ra đến Chương 4 rùi.Sắp dịch đây!!

Mình mua ở nhà sách ra đến tập 6 òi.Tập 6 tội nghiệp lém Crying or Very sad

Lam.] 32 BÍ KÍP CỦA QUỶ - Page 2 Empty Re: BÍ KÍP CỦA QUỶ Sun Jul 03, 2011 7:45 am

Lam.]

Admin
Admin
Trời !!!!!!! Cảnh cáo j kì zay trời .....
Hc hc .... chắc diên lun quá !!!!!!!! Tự nhin xoá com của mem vô lý vậy ? Gun cug chỉ mún chia sẽ thou mah bị cảnh cáo xoá com ??? ( Trời ơi , bưc xúc ) Dù thẳng tay như thế rất tốt , mong Na phát huy nhưng đừng xoá com nhắc nhở như thế, Na rút kinh nghiệm nha ! :D Và cug rất sr bạn Gun , mog lần sau bạn ..... đừng kể trc nha .... dễ mất hứng ... hihi

Nana 33 BÍ KÍP CỦA QUỶ - Page 2 Empty Re: BÍ KÍP CỦA QUỶ Sun Jul 03, 2011 7:48 am

Nana

Member
Member
Vậy hả..Sorry.Ai biết. Crying or Very sad tHẬT TÌNH.sORY.kÍNH MOGN MỌI NG THA THỨ VÀ ĐỪNG KỂ LỂ DÀI DÒNG NỮA.Chị Ver nhắc dc òi

Lam.] 34 BÍ KÍP CỦA QUỶ - Page 2 Empty Re: BÍ KÍP CỦA QUỶ Sun Jul 03, 2011 7:54 am

Lam.]

Admin
Admin
Ờ .... k sao âu Na , rút kinh nghiệm nha !!!! Hihi , thẳng tay vậy là tốt , mốt gặp spam là cứ thẳng tay nha !!!! :D:D
Hehe
( Ơ ... mình cug đang spam , sr mn ........... chuồn dây .....)

Nana 35 BÍ KÍP CỦA QUỶ - Page 2 Empty Re: BÍ KÍP CỦA QUỶ Mon Jul 04, 2011 6:14 am

Nana

Member
Member
Để mọi người chờ hơi lâu nhưng do trang cũ dịch bản Eng chưa ra chap 4 nên ráng chờ.Hôm nay đã ra thành quả :lol!: CHÚC CÁC BẠN XEM CHAP 4 VUI VẺ!!

(Nguồn : mangafox.com)

CHAP 4 :

Spoiler:

Xong chap 4 rồi!! phù phù,mết đứt hơi.Vote cho mình nhé.CHúc cả nhà zui zẻ !!!

Message reputation : 100% (1 vote)

yoh 36 BÍ KÍP CỦA QUỶ - Page 2 Empty Re: BÍ KÍP CỦA QUỶ Mon Jul 04, 2011 6:22 am

yoh

Admin
Admin
Hay qá! Vote cho ss nè!
Zị là ss zới Miyu hoàn thành công ziệc hit ùi, còn mỗi mình em thui >< chắc là ngày mai sẽ có ^^

Nana 37 BÍ KÍP CỦA QUỶ - Page 2 Empty Re: BÍ KÍP CỦA QUỶ Mon Jul 04, 2011 8:05 am

Nana

Member
Member
Chưa đâu em,còn Hoa và ác ma nữa.Truyện này khá tình cảm.Em nhớ đón đọc.1 Laughing

Lam.] 38 BÍ KÍP CỦA QUỶ - Page 2 Empty Re: BÍ KÍP CỦA QUỶ Mon Jul 04, 2011 8:16 am

Lam.]

Admin
Admin
Ahhh .... Tại sao lại end chứ ??? Đang hay mah !!!!

Nana 39 BÍ KÍP CỦA QUỶ - Page 2 Empty Re: BÍ KÍP CỦA QUỶ Mon Jul 04, 2011 8:41 am

Nana

Member
Member
Đâu có end đâu Ver,mình dịch 2 truyện 1 lúc mừ.Mà Bí kíp của quỷ chưa có chap 5 nên mình dịch Hoa và ác ma trước.^^ :D

Nana 40 BÍ KÍP CỦA QUỶ - Page 2 Empty Re: BÍ KÍP CỦA QUỶ Thu Jul 07, 2011 5:20 pm

Nana

Member
Member
Có chap 5 òi .Mình sẽ cố dịch nhanh và các bạn chờ nghen.(Vote vote vote ^^)

Lam.] 41 BÍ KÍP CỦA QUỶ - Page 2 Empty Re: BÍ KÍP CỦA QUỶ Thu Jul 07, 2011 5:58 pm

Lam.]

Admin
Admin
Nhanh nhanh nha Na !!!! Ver đợi đó nha !!!!!! Dài quá thì đưa Ver trans phụ choa !!!

Nana 42 BÍ KÍP CỦA QUỶ - Page 2 Empty Re: BÍ KÍP CỦA QUỶ Thu Jul 07, 2011 6:11 pm

Nana

Member
Member
Cám ơn Ver ^^ :D Nếu bận quá mai Na nhờ Ver :D

Lam.] 43 BÍ KÍP CỦA QUỶ - Page 2 Empty Re: BÍ KÍP CỦA QUỶ Thu Jul 07, 2011 6:27 pm

Lam.]

Admin
Admin
Ok ! Cố gắng nha Na !!! Ver và mn ủng hộ !!!!

VNM 44 BÍ KÍP CỦA QUỶ - Page 2 Empty Re: BÍ KÍP CỦA QUỶ Sat Sep 01, 2012 9:19 pm

VNM

Staff
Staff
[Only admins are allowed to see this image]

xem nó hiện cái này :|

yoh 45 BÍ KÍP CỦA QUỶ - Page 2 Empty Re: BÍ KÍP CỦA QUỶ Sun Sep 02, 2012 10:04 am

yoh

Admin
Admin
chắc ss ấy khóa rùi đấy Mon àh!!
muh bộ nì cũng khá lâu rùi, zới lại chị ấy cũng off rùi, em thông cảm nha!! ^^"

Sponsored content 46 BÍ KÍP CỦA QUỶ - Page 2 Empty Re: BÍ KÍP CỦA QUỶ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2