Manga Anime Fanclub
[Bầu chọn] Bình chọn nhân vật chính trong các bộ shounen đc yêu thích nhất là ... ?  Mac
Manga Anime Fanclub
[Bầu chọn] Bình chọn nhân vật chính trong các bộ shounen đc yêu thích nhất là ... ?  Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

Bình chọn nhân vật chính trong các bộ shounen đc yêu thích nhất là ... ?

[Bầu chọn] Bình chọn nhân vật chính trong các bộ shounen đc yêu thích nhất là ... ?  Vote_lcap10%[Bầu chọn] Bình chọn nhân vật chính trong các bộ shounen đc yêu thích nhất là ... ?  Vote_rcap 10% [ 1 ]
[Bầu chọn] Bình chọn nhân vật chính trong các bộ shounen đc yêu thích nhất là ... ?  Vote_lcap20%[Bầu chọn] Bình chọn nhân vật chính trong các bộ shounen đc yêu thích nhất là ... ?  Vote_rcap 20% [ 2 ]
[Bầu chọn] Bình chọn nhân vật chính trong các bộ shounen đc yêu thích nhất là ... ?  Vote_lcap40%[Bầu chọn] Bình chọn nhân vật chính trong các bộ shounen đc yêu thích nhất là ... ?  Vote_rcap 40% [ 4 ]
[Bầu chọn] Bình chọn nhân vật chính trong các bộ shounen đc yêu thích nhất là ... ?  Vote_lcap20%[Bầu chọn] Bình chọn nhân vật chính trong các bộ shounen đc yêu thích nhất là ... ?  Vote_rcap 20% [ 2 ]
[Bầu chọn] Bình chọn nhân vật chính trong các bộ shounen đc yêu thích nhất là ... ?  Vote_lcap10%[Bầu chọn] Bình chọn nhân vật chính trong các bộ shounen đc yêu thích nhất là ... ?  Vote_rcap 10% [ 1 ]
[Bầu chọn] Bình chọn nhân vật chính trong các bộ shounen đc yêu thích nhất là ... ?  Vote_lcap0%[Bầu chọn] Bình chọn nhân vật chính trong các bộ shounen đc yêu thích nhất là ... ?  Vote_rcap 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 10

Poll closed

Lam.]

Admin
Admin
Quậy chút chơi =))
Thôi thì nhà mình khá ít thảo luận bầu chọn, nên có gắng lôi thử cái này lên chơi =]]
Cùng bình chọn nhân vật chính trong các bộ shounen đc yêu thích nhất nhé :">

1. Monkey D. Luffy- One Piece
Spoiler:

2. Sakata Gintoki- Gintama
Spoiler:

3. Uzumaki Naruto- Naruto
Spoiler:

4. Rin- Ao no Exorcist
Spoiler:

5. Nura Rikuo- Nurarihyon no Mago
Spoiler:

Hạn là 30 ngày yeah

Vote này vote đc 2 ng. 2 ng tối đa nha mọi ng. Vote thì nhớ nêu tên dưới cmt giùm :"> Thế mới đc tính nha yeah Ai vote lố, coi như bị loại

J vote Luffy với thánh thần Gin =))

Được sửa bởi KayJay Z ngày Wed Jul 18, 2012 7:51 pm; sửa lần 1.

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Tại sao trong đây đến những 2 người em muốn chọn cơ chứ !!! Chém Hận cái bảng vote kinh khủng !!! * lần thứ 3 gì rồi u * aaaaaaaaaa.....Em phải làm sao đây...
*Suy nghĩ....*
*Suy Nghĩ....*
Em vote cho Naruto-kun vậy run out * sr Rin-sama rất nhiều => tội lỗi quá run out *

Được sửa bởi Ngày Nắng Mới ngày Wed Jul 18, 2012 7:45 pm; sửa lần 1.

[I]ce

Member
Member
1 phiếu cho Cửu vĩ Uzumaki Naruto, nếu đc em vote thêm phiếu nữa cho Monkey D. Luffy

Lam.]

Admin
Admin
Thiệt ra là các bạn có thể 2 nv đó :)) Chỉ đc 2 ng thôi :)) 2 là tối đa :))
Xin lỗi vì k nói trc aaa *cúi*

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Hahaha cuối cùng cũng vote đc cho 2 người [Bầu chọn] Bình chọn nhân vật chính trong các bộ shounen đc yêu thích nhất là ... ?  3827031138 Rất cảm ơn Jay-nii nhiều nha * ai lớp diu mo love * Thế em thanh thản tâm hồn hơn... love

gaugauvodoi

Member
Member
Gintoki và Naruto hén wis

LadyDark

Moderator
Moderator
Dar có sở thích khác thường, vote Nura vs Rin [Bầu chọn] Bình chọn nhân vật chính trong các bộ shounen đc yêu thích nhất là ... ?  3243727533
Chắc 2 char nì khó thắng [Bầu chọn] Bình chọn nhân vật chính trong các bộ shounen đc yêu thích nhất là ... ?  357754809

Leonardo

Staff
Staff
Vote Naruto
Manga hay nhất trên đời

[I]ce

Member
Member
còn 1 số nhân vật nữa mình nghĩ các mem sẽ thích như Rukawa, Hanamichi,... (Slam Dunk),
Itto, Hanyu, Nedu, Kazuma,... (Kattobi Itto),
Ginta, Allviss, Alan, ... (MAR)
...

yoh

Admin
Admin
yoh vote Rin với Nura ha!! ^^

yuzurin

Super Moderator
Super Moderator
Vote một phiếu cho bé Cáo Naru-chan bé bỏng đáng yêu [Bầu chọn] Bình chọn nhân vật chính trong các bộ shounen đc yêu thích nhất là ... ?  4257297559

Một phiếu cho Nv khác, bé đậu đẹt Edward Elric lùn xủn [Bầu chọn] Bình chọn nhân vật chính trong các bộ shounen đc yêu thích nhất là ... ?  3243727533

P/s: Link hình die rùi Jay em ạ, sau này đừng hostlink zerochan nữa, cái site íh down hình về thì dc chứ host đi thì cà chớn lắm a.

P/s của P/s: Tại sao vote hông dc nhỉ ? Hay tại mình đã vote rùi mà wên mất a ?? =="

Lam.]

Admin
Admin
Dạ e sẽ re-up lại yeah

Còn bảng vote sẽ đóng sau 30 ngày từ ngày e mở topic, nghĩa là h đã hết hạn r ạ ="=

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]