Manga Anime Fanclub
HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! Mac
Manga Anime Fanclub
HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

yoh 1 HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! Empty HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! Tue Jun 19, 2012 8:22 pm

yoh

Admin
Admin
Bà bà lập hơi trễ, sr cháu yêu nha!! HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! 1937284324

Đầu tiên là 1 màn ảo thuật nho nhỏ ha! *ko phải bà bà làm nhưng muh có công năn nỉ để mượn clip HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! 3605817172 *

Còn đây là 2 món quà nhỏ ta tặng cháu!! Trình pts của ta còn non lắm, chỉ bik làm mí cái đơn giản nì thui! ko thể des tặng bộ B-set cho cháu yêu đc! thông cảm ha!! HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! 3605817172

dòng chữ tên cháu nà!(thấy anh Jun - ad của SD đeo dưới sign trông đẹp quá, ham hố làm thử! ^^)
HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! Yuzurin1-1

rank dành riêng cho cháu nữa nè! (ko có nhìu thời gian nên hiệu ứng ko nhìu lắm HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! 1937284324 )
HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! Yuzurin

Chúc cháu yêu có 1 ngày sinh nhật thiệt zui zẻ, nhận đc nhìu qà nè, thiệt nhìu sức khỏe để ko bị bệnh nữa ha! ^^ Lúc nào cũng may mắn zà sẽ luôn thành công trong mọi quyết định của mình ha! HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! 3605817172

No matter how it is, you are still my BFF!!!
HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! 3605817172 HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! 3605817172 HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! 3605817172

Message reputation : 100% (1 vote)

Cran - SR 2 HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! Empty Re: HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! Tue Jun 19, 2012 8:49 pm

Cran - SR

Member
Member
Happy Birthday Yu - Chan^^ Quà của bạn nè ^^
HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! Haibaraaiconanandhaibar

Ngày Nắng Mới 3 HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! Empty Re: HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! Wed Jun 20, 2012 11:39 am

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Qùa của em !^^ Chúc chị sinh nhật *đã qua * vui vẻ !^^
HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! StoryofEvilfull
p/s : cái sign em sẽ des sau !== " Sr chị vì gấp quá ^^

yuzurin 4 HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! Empty Re: HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! Wed Jun 20, 2012 10:30 pm

yuzurin

Super Moderator
Super Moderator
Woa woa~ yeah

Nhìu wà thế này, cảm ơn mọi ng` nhìu nhìu lắm, êu cả nhà mình wá đi mất yeah *hun hun a hun*

@Bà bà: Cái clip hay wá a~ HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! 3243727533 Và cháu cực kì thích cái sign nha~ HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! 1187989090 Lá phong~ Còn có cả Ed, Naru zới bé Shana nữa HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! 4257297559 Êu bà bà nhìu nhìu HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! 1187989090 Bà bà muôn năm !! *lắc lắc* HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! 1187989090

@Cran_SR: HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! 4257297559 Cran làm mình cảm động wá, biết nhau chưa lâu mà cũng tặng wà sn thế này~ Thật cảm ơn Cran lắm lắm *ôm ôm* yeah

Mà sao Cran biết yu thích Haibara nhỉ ? HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! 3243727533

@Nắng em: Thiệt dễ thương mà *kéo lại* *hun phát* *moaazzzz* Êu êu Nắng em của ss nhìu nhìu yeah

Ngày Nắng Mới 5 HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! Empty Re: HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! Thu Jun 21, 2012 8:53 am

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Yu-neechan : hem có gì mừ !^^ Chuẩn bị hun em thêm phát nữa nè HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! 3243727533 * ôi ta chơi ăn gian , tặng quà chia thành 2 đợt HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! 1937284324 *
HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! KagamineTwinsfull
p/s : đủ bộ rùi ha chị !^^ * tặng thêm sợ ko có chỗ cho chị đeo HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! 1899897533 *

Lam.] 6 HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! Empty Re: HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! Thu Jun 21, 2012 8:56 am

Lam.]

Admin
Admin
HPBD c Yu nha :">
Chúc c 1 sinh nhật vui, xinh gái, học giỏi lên nha.
Quà e đang chuẩn bị, e send c sau yeah

LadyDark 7 HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! Empty Re: HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! Thu Jun 21, 2012 9:27 am

LadyDark

Moderator
Moderator
HPBD to c Yu nah HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! 3605817172
E sr vì hum có quà (hum bik des ) HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! 1124614207
Dù sao thỳ e chúc chị học giỏi nàh, xinh hơn nàh, đk mn iêu quý hơn nha HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! 660899131

Rika Chirido 8 HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! Empty Re: HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! Thu Jun 21, 2012 12:36 pm

Rika Chirido

Member
Member
Happy birthday chị Yu! yeah
Mặc dù em ko biết chị nhiều lắm, nhưng em cũng đoán chị là 1 nngười sôi nổi và khá vui vẻ trong MAC **và chị des cực giỏi nữa^^**
Chúc chị thêm tuổi mới mạnh khoẻ, học giỏi hơn, xinh hơn, và des tài hơn nữa yeah Chúc chị luôn là 1 SMod năng động^^

yuzurin 9 HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! Empty Re: HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! Fri Jun 22, 2012 7:59 pm

yuzurin

Super Moderator
Super Moderator
@Nắng em: Hơm sao a~ Chị sẵn sàng hun em thêm đợt nữa *moazz moazzz* Iu em của chị wá đi~ yeah

@Jay em: *ôm ôm* Cảm ơn em nhìu nga~

@Dar: Hông có wà hông sao hết áh ^ ^ Em vào đây chúc 1 câu thế này thui chị cũng zui lắm lắm òi yeah

@Rika: Cảm ơn lời chúc của em nhìu nhắm *moazz*

@All: Iu mọi ng` lắm lắm *ôm ôm* *hun hết mỗi người một phát* love

Lam.] 10 HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! Empty Re: HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! Mon Jul 16, 2012 3:22 pm

Lam.]

Admin
Admin
Spoiler:
Tặng quà cho c cực kì trễ luôn T.T
Cái này e chỉ crop với chỉnh màu theo PTS trên iPod, nên size hơi chênh lệch 1 chút. Nhưng theo máy tính e thì nó vẫn vừa, k biết c nhìn nó có hơi to hay k @@ Nhưng nếu c thấy to quá thì resize lại nha @@ Muốn thì c thêm text vào luôn :"> E k giỏi chèn vào, chèn vô nhìn sợ hư hình =]] E k biết nó dùng để làm sign, avt hay gì cả =]] Nhưng c cứ save vào xem như quà nha c :">

VYVYNGO123123 11 HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! Empty Re: HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! Tue Jul 17, 2012 7:05 am

VYVYNGO123123

Member
Member
Chúc chị sinh nhật zui zẻ ! Em la người mới nên ko bít zi nhiu ! finish

Mong chị thật hạnh phúc trong ngày sinh nhật hi

yuzurin 12 HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! Empty Re: HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! Tue Jul 17, 2012 11:45 am

yuzurin

Super Moderator
Super Moderator
@Jay em: Ui thiệt xin lỗi em, giờ chị mới thấy cái comt của em ==" Đợt trước hông để ý nên hông rep sớm cho em dc. Sozy nha~ Hì hì~~ ^ ^

Thanks em, cái hình đẹp wá a~ Chị thích cái biểu cảm này ^ ^ Đã save về rùi, cái này chỉ cần chèn text vô là des dc cả Ava lẫn Sign đó~~~ Thanks em nhìu lắm lắm~ *ôm hun*

@VYVYNGO123123: Thanks bạn Vy nhìu lắm ^ ^ Ôm hun cái nà HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! 4257297559

Cơ mà đừng gọi mình là chị a *nhìn mình già zậy sao~~* Mình với bạn cùng tuổi áh ^ ^ Sn 95 hết mà. Mở cái khung "Thông tin thành viên" bên tay phải ra xem thử đi. Cơ mà tính theo tháng thì Vy còn lớn hơn mình áh. ^ ^

Rất vui dc làm wen zới Vy~ ^ ^

Sponsored content 13 HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!! Empty Re: HAPPY BIRTHDAY TO YU-CHAN!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]