Manga Anime Fanclub
Shishíhishi....Ta là Belphegor......xin chào...shishishi *ném dao vào cửa * Mac
Manga Anime Fanclub
Shishíhishi....Ta là Belphegor......xin chào...shishishi *ném dao vào cửa * Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

♥Belphegor♥

Member
Member
[You must be registered and logged in to see this image.]
Shishishi....Mong mọi người giúp đỡ ta nhé.....shishishi

Lam.]

Admin
Admin
Tớ gọi cậu là Bel nhá =))
Tớ là Jay . 13t và là nữ
Hehe
Làm quen nha
Cậu bn tuồi ? Giới tính ? Sở thích/gét , yh , ... Là j ?

yoh

Admin
Admin
chào Bel nha!!! Rất zui đc làm qen nà!!! gọi mình là yoh ha!!! ^^

Kyone_Yoro

Member
Member
E xin chào c Bel ạ, c cười nghe hay quá đi ạ, ehehehe, hay quá, e thích, e thích *trèo lên người*
À, quên, e là Yoro ạ, chào c Bel 1 lần nữa ạ, hehe, aaaaaaa, dao, dao, dao, cái nì dùng thế nào ạ, trông hay quá đi ạ, ôi, *chạm chạm*, uuuuuuuuu, hay quá đi ạ, chỉ e nhé c Bel *kéo áo*

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Chào Bel nha ^ ^ * cho mình gọi thế nhá please * Mình là Nắng * còn có tên khác là ác quỷ Shishíhishi....Ta là Belphegor......xin chào...shishishi *ném dao vào cửa * 3827031138 * năm nay 12,5 tuổi 40 * chưa tới sinh nhật mừ ^ ^ * rất vui khi đc làm quen với Bel hi Mong rằng Bel với Nắng sẽ là bạn tốt của nhau nha bounce ! ^ ^
@ Jay : cuối cùng Jay-niichan cũng chịu nhận mình là con gái rùi nhỉ Shishíhishi....Ta là Belphegor......xin chào...shishishi *ném dao vào cửa * 3533750866
@ Yoro : ôi em của chị ngây thơ quá đi ! mà chị dặn nè , chơi với dao không tốt đâu nha bé ! ^ ^ Shishíhishi....Ta là Belphegor......xin chào...shishishi *ném dao vào cửa * 1370858031

Lam.]

Admin
Admin
Hehe
Đúng là kiểu cười và đề tên topic của cậu độc đáo quá =))
Thích :")
@Nắng: E iêu ợ .... A vẫn là giai =)) Vì a chưa bik Bel giới tính là j thôi ...

Kyone_Yoro

Member
Member
@ c Nắng: k tốt ạ, k tốt gì ạ, k tốt là hư đúng k ạ, hư là k phải bé ngoan đúng k ạ :4
aaaaaaaa, huhuhu, nhưng c ơi, e mún bít cách dùng cái này, chỉ e đi c Nắng, c Bel, e mún biết mà *nước mắt cá sấu* *kéo áo hai người*

@a Jay: hehe, lâu lâu chắc a Jay cũng phải làm mới mình, a Jay nhỷ, e tự hào về a lắm đó, *giơ ngón cái*, cuối cùng a Jay đã nói thiệt điều mà ai cũng bít rùi nhe, nhưng a yên tâm, a vẫn là anh trai tốt của e và c Nắng mừ, hehe

Ơ nhưng mà, việc a bảo a là nữ với giới tính của c Bel là có lên quan đến nhau ạ *nheo mắt*, kỳ lạ quá

Lam.]

Admin
Admin
Nhóc đang bắt bẽ a đấy hả =='' Và đừng in đậm chữ a trai chứ e ==''
@Bel: Bel đừng quan tâm về giới tính của tớ =='' Làm ơn đấy !==''
Ôi thôi ta chuồn đây

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Ôi , đề nghị anh Jay đứng lại để mems người ta thắc mắc "cái gì đó khác" còn biết đường mà hỏi nữa chứ ạ hi` kekeke....nhưng anh cứ yên tâm đúng như lời của Yoro nói anh mãi là anh trai yêu dấu của tụi em mừ...đừng có lo * bắt tay với yoro * Shishíhishi....Ta là Belphegor......xin chào...shishishi *ném dao vào cửa * 3827031138...
ủa mà sao nói qua nói lại mems mới đâu mất tiêu rùi.... phone * chắc lại bị khủng bố nữa rùi 40 Shishíhishi....Ta là Belphegor......xin chào...shishishi *ném dao vào cửa * 2953299389 *

♥Belphegor♥

Member
Member
Ta đây chứ đâu.Một hoàng tử không bao giờ biết bỏ trốn.Shishishi.Ta từ TS,bên đ1o ta là Colonnello

Tuổi ?
Sở trường : giả làm nv iu thích

Shishishi.Mỗi ngày khai in ít thôi

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Oh , bạn bên Teitan à ??? Mems TS bên MAC cũng nhiều ghê nhỉ * chắc hôm nào qua đó thăm hàng xóm thui Shishíhishi....Ta là Belphegor......xin chào...shishishi *ném dao vào cửa * 3827031138 * Mà sao Bel trả lời ít thế... làm người "khác" tò mò rùi nhá hi` !!! Mong Bel sẽ là một thành viên tích cực và đóng góp thật nhiều cho MAC ! ^ ^ à quên , Mình là Nắng , rất hân hạnh đc làm quen với cậu ! ^ ^ hi

Lam.]

Admin
Admin
Một hoàng tử không bao giờ biết bỏ trốn.
Hoàng tử thế là boy nhỉ =))
Ôi, đi hỏi c Sak cho chắc v :))
Mem TS nhìu ở đây nhỉ * cười * Ờ thì ... ở đây k đông vui như bên TS âu, nhưng chúc vui vẻ nhé :")
@Nắng :*Liếc xéo* Hơ ... E vs Yoro mà chọc a nữa a bằm mấy đứa ra làm cháo thịt bò ý !

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Jay : ơ em có làm gì âu... * mắt chớp chớp , mặt ngây thơ Laughing * em chỉ động viên anh và giúp đỡ anh mà thôi , sao tự dưng anh đòi làm thịt em thế Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad .... anh...anh mà làm thịt em , em gọi điện "méc" cảnh sát đó nha Exclamation
p/s : bây giờ mới biết là làm người "tốt" sao mà khó quá Shishíhishi....Ta là Belphegor......xin chào...shishishi *ném dao vào cửa * 2953299389

Kyone_Yoro

Member
Member
khục khục, a Jay, hức hức, thịt bò ..., *ngơ ngác*, thịt bò, cháo thịt bò * lẩm nhẩm*, thịt bò, cháo, *đi ra đường* *ngơ ngơ*, á á á, xe xe xe, cứu, huhuhuhu, thịt bò, e ghét a Jay *nước mắt cá sấu*, hức, trừ phi a mua cho e vài tấn kẹo bông, hông thì e ý à, nghỉ chơi nhới a lun đó âaaaaa, *tỉnh**chạy ra chỗ c Nắng* *trào lên người*

à à, c Bel, dạy e chơi dao đi mà c *với với**trèo*

Lam.]

Admin
Admin
*Cầm dao huơ huơ* Hehe =]] V 2 e k đx bàn về chuyện ý nữa nhé =)) * cười lớn *
@Yoro;: Ghét a hử
@Bel: Bạn đâu òi ??

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Ơ... tụi em âu có nói gì âu... * mặt ngây thơ , mắt chớp chớp * tụi em chỉ đang nói về một chuyện xưa như vũ trụ thui mừ... ý mà lại đây em nói nhỏ cho anh nà , anh đừng có chơi dao , không tốt đâu đó anh ! ^ ^ * người ta bảo chơi dao có ngày đứt tay ấy * tốt hơn là dẹp nó đi anh ! ^ ^ * đảm bảo an toàn tính mạng * Shishíhishi....Ta là Belphegor......xin chào...shishishi *ném dao vào cửa * 3827031138 xí mà nói nhỏ tập 2 :thứ 7 này anh có đi hội sách ko nếu đi thì đi chung với em nha ! ^ ^ * spam đây *
Uả mà hình như mems nhà ta thích dùng dao quá vậy ta ??? Nắng hem dám dùng dao * chỉ dùng đao mà thui Shishíhishi....Ta là Belphegor......xin chào...shishishi *ném dao vào cửa * 3827031138 * chơi dao hem có tốt mừ...
@ Bel : Bel ơi , cậu bảo mỗi ngày tiết lộ 1 tí mừ....nhiều ngày lắm rùi đó bạn hi`

♥Belphegor♥

Member
Member
Shishishi .Ta là nam .Tuổi : ?
Bài hát ưa thích [You must be registered and logged in to see this link.]

@ mọi ng: ta xài dao vs dây,2 thứ lận. ushishishi

Hội sách à,ta thích lắm,truyện của Nguyễn NHật Ánh đấy,rất ngây thơ trong sáng.Còn chuyện đi thì o bik có đi dc ko .

Xin lỗi mọi ng,tại học hành chồng chất,nên hoàng tử ta ít onl dc thôi.Shishishi

Có ai là Fan KHR giống ta không * ném dao vào cửa

Kyone_Yoro

Member
Member
@a Bel: hóa ra a Bel là c Bel ạ *gật gật đầu*, ưm, e hiêu hiểu chút rùi ạ, nhưng mà dạy e cách dùng dao đi a, dao chơi như thế nào ạ, nhìn a làm hay quá trời lun đó ạ, hì hì hì *trèo trèo lên với con dao* *với với* woa

♥Belphegor♥

Member
Member
Shishishi Cậu muốn học chiêu ji,vũ điệu dao kéo hay tut=yệt chiêu bất khả chiến bại [You must be registered and logged in to see this image.]

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
eo ơi trình độ dùng dao của Bel ghê quá...cho Nắng học hỏi với nha ! ^ ^ * để có gì còn phòng thân nữa chứ Shishíhishi....Ta là Belphegor......xin chào...shishishi *ném dao vào cửa * 3827031138 * ủa nhưng mà học có cần bỏ tiền ra mua dao hem vậy ??? * để Nắng biết mà còn chuẩn bị * hay là Yoro cùng đi mua dao về học với chị Nắng nha !^ ^

Kaitou Kid

Super Moderator
Super Moderator
Chào Bel ạ...Nhìn cái level ném dao của Bel mh Kai khíp vía lun...chaz level chém của Bel cũg "thượng thừa" lắm nhỉ finish

Lam.]

Admin
Admin
*chụp con dao* Bel ném hoài nát cửa đó :))
Hehe... V thì lần sau onl Bel phải nói cho tụi tớ bik tuổi của Bel =]] Hehe

♥Belphegor♥

Member
Member
Khá là thừa đấy chứ = )) SHishishi * ném dao tuổi hả....để coi...từ 10 = > 20 .Ushishishi

Kaitou Kid

Super Moderator
Super Moderator
♥️Belphegor♥️ đã viết:Khá là thừa đấy chứ = )) SHishishi * ném dao tuổi hả....để coi...từ 10 = > 20 .Ushishishi
Trà lời zh là s chưz...Kai không chấp nhận Crying or Very sad

Lam.]

Admin
Admin
Ơ ... Thế trong khoảng tween vs teen =]] Thế Bel có hơn 13 k ? :-?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next