Manga Anime Fanclub
[Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Mac
Manga Anime Fanclub
[Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next

Ngày Nắng Mới 1 [Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Empty [Showroom] Ngày Nắng Mới Wed Oct 19, 2011 4:17 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
First topic message reminder :

Đây là một số bức mà Nắng tự design * nói là design cho sang chứ sửa lại có chút xíu à *

Spoiler:

Pic cuối * ava của Nắng đây Laughing *

Spoiler:

@ All : thấy đẹp thì thanks cho Nắng để Nắng có động lực làm tiếp nhé ?!? please bounce

Được sửa bởi Ngày Nắng Mới ngày Fri Aug 24, 2012 6:42 pm; sửa lần 2.

Message reputation : 100% (7 votes)

Ngày Nắng Mới 26 [Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Empty Re: [Showroom] Ngày Nắng Mới Mon Nov 07, 2011 5:12 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ ss Yoh và bro Ryu : thanks hai anh chị nhiều , em sẽ cố gắng sửa chữa trong thời gian nhanh nhất * em mong sao em đủ sức 130 * em sẽ cố gắng hết sức * trong khả năng của mình =)) *
Giờ tới topic của Nắng , để 2 tuần lễ rùi , phủi bụi thui * phù phù * để làm cho topic sinh động lại 1 tí * 1 tí thui ạ nói nhò * , Nắng đã thử des hình gif thử xem thế nào , vào đây là kết quả , mong mọi người cho Nắng ý kiến nha Laughing :
Spoiler:
p/s : thấy ok thanks bé 1 phát nhé ;)

Message reputation : 100% (1 vote)

Lam.] 27 [Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Empty Re: [Showroom] Ngày Nắng Mới Tue Nov 08, 2011 2:31 pm

Lam.]

Admin
Admin
Ya , đẹp lắm . Tớ nghĩ cậu chỉ cần chỉnh font cho pic 2 cho nó dễ nhìn . Khó nhìn quá !

Ngày Nắng Mới 28 [Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Empty Re: [Showroom] Ngày Nắng Mới Fri Nov 11, 2011 3:39 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Jay : ok Jay , Nắng sẽ sửa trong thời gian sớm nhất Laughing , thanks Jay nha plz
@ All : sao mà topic vắng hoe vậy nà ?!?! Thui kệ ăng1 tiếp tục đây mn , mong mn tiếp tục ủng hộ và com góp ý cho Nắng bounce
Vì một số lí do , Nắng quyết định ko cho Pic ra từng đợt nữa mà sẽ up ngay khi có * nghĩa là khoảng 1 đến 2 pic 1 lần up 130 * và bây giờ là pic kì này
[Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Fc867677f372567ba7a23d9780794360_37839178.169776
p/s: mong mn tiếp tục vote thanks và ủng hộ bounce

Lam.] 29 [Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Empty Re: [Showroom] Ngày Nắng Mới Fri Nov 11, 2011 5:45 pm

Lam.]

Admin
Admin
Hợp đấy Nắng-san :")
Tớ nghĩ cậu dùng back màu đỏ lun sẽ hợp hơn, dùng caro k đẹp lắm :-?

Nana 30 [Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Empty Re: [Showroom] Ngày Nắng Mới Sat Nov 12, 2011 2:33 pm

Nana

Member
Member
Nền làm hình không nổi nhỉ,nếu hình màu sáng còn dc,hình kiểu này nhìn kì lắm pé

yoh 31 [Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Empty Re: [Showroom] Ngày Nắng Mới Sat Nov 12, 2011 7:44 pm

yoh

Admin
Admin
uhm... mí pic phía trên nhìn dễ thương lắm, còn pic phía dưới thì chỉ cần thay đổi nền là ok, qá đẹp lun oh ^^
động viên em bằng 1 cái tks nà ^^

Rika Chirido 32 [Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Empty Re: [Showroom] Ngày Nắng Mới Sun Nov 13, 2011 3:07 pm

Rika Chirido

Member
Member
Wow, công nhận mấy pic trên đẹp tuyệt luôn á, thanks bạn nhé (sao mình vẫn ko thấy nút thanks :( )
p/s: Bạn có thể nói cho mình biết font chữ mà bạn dùng cho mấy pic sau được hem?? (kiểu như là Arial hay là Narrow hay là Black arial gì gì ý)
1. Love is forever
2. I'm so happy because you love me
3. This is the love
4. I will never give up
Thanks bạn nhìu nhìu nha I love you

Ngày Nắng Mới 33 [Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Empty Re: [Showroom] Ngày Nắng Mới Sat Dec 10, 2011 12:35 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Chirido : mình cũng ko bít nữa chirido ơi finish vì lúc mình des mấy ảnh này , mình dùng phần mềm xiuxiu chỉnh sửa ảnh , trong đó nó có sẵn mấy font chữ như thế nên mình chọn về chèn vào ảnh thui * nhưng tội 1 cái là font nó ghi bằng cái tiếng gì ấy 130 Nắng đọc không đc nên đành bó tay * hoặc chirido muốn có font đẹp thì có thể lên một số trang web khác hay search trên Google down về add vào font của máy tính là ok run Nắng chỉ biết có thế , mong chirido đừng giận * tại vì nó ghi cái tiếng gì Nắng ko hỉu 166 *
Chậc , giờ nhìn lại thấy topic dính 1 đống bụi * thổi nào thổi nào wis * Nắng thực sự xin lỗi vì sự "vô trách nhiệm của Nắng" dành cho topic mong mọi người tha thứ hc và bây giờ Nắng xin tạ lỗi bằng 3 pic Nắng mới des , mời mọi người thưởng thức run in
[Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 4a1be5ff034e80ce50resiz
[Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 4a1be7392d9350c318resiz
[Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Konachancom52715mokonas
p/s : có lẽ mấy tấm hình nó hơi lộn xộn và rối mắt * vì Nắng mới học cắt hình nên làm nó hơi bị quá mức * mong mọi người thứ lỗi !!! Nắng sẽ cải thiện sớm nhất có thể , mong mọi người cho ý kiến đóng góp ! Love you !
p/s 2 : Nhớ thanks cho Nắng với nhé run in

Message reputation : 100% (3 votes)

Rika Chirido 34 [Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Empty Re: [Showroom] Ngày Nắng Mới Sat Dec 10, 2011 1:50 pm

Rika Chirido

Member
Member
Cho mình lấy tem 1 đợt nữa nhé, thanks Nắng nè yeah
Nắng ko biết font chữ à run out Chán nhỉ.. Nhưng thôi ko sao, tớ hỏi..chơi thui mà eyes Hình như Nắng rất giỏi design với cả làm mấy cái video nhỉ eyes Phục lăn rùi đó nha :2
p/s: Tớ tìm trên google toét mắt rùi, nó hổng cho đk cái font chữ nào mà tớ cần á please

Lam.] 35 [Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Empty Re: [Showroom] Ngày Nắng Mới Sun Dec 11, 2011 9:28 am

Lam.]

Admin
Admin
Nắng-chan ơi ... phiền e des giúp a cái banner X-mas cho 4rum nha ....
A k có tài des .. hớ hớ

Ngày Nắng Mới 36 [Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Empty Re: [Showroom] Ngày Nắng Mới Sun Dec 11, 2011 1:14 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Chirido : hì , cậu khen làm mình nở mũi rùi nè * bắt đền đó nghen :2 * thanks cậu nhiều nha ! Mình sẽ cố gắng hơn để cậu còn "lăn" tiếp 40
còn về vụ font cậu vào đây thử xem có cái nào ok ko http://www.fontchu.com/ rùi down về nhé ! Chúc cậu thành công :11: , nếu ko ok thì mình sẽ kiếm thêm vài trang web cho cậu he ! ^ ^
@ Jay-sama : vâng thưa sama kính mến 40 anh thử xem cái này có ok ko nhé * ko ok anh ráng chịu he 40 *
Spoiler:
p/s : nó ko đc đẹp mấy * tại em làm nhanh mà * với lại nó hơi to , mong mọi người cho ý kiến và size cho bức hình ! Love you !
p/s 2 : vẫn là câu nói cũ , mọi người thanks cho em nhé Crying or Very sad

Ngày Nắng Mới 37 [Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Empty Re: [Showroom] Ngày Nắng Mới Thu Dec 22, 2011 5:15 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ All : sau 1 thời gian để bụi đống đầy , giờ đây Nắng đã trở lại * sao kì thi te tua = = * , mong mọi người ủng hộ cho em ^ ^
[Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Cirnolol34
[Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 13047485892740601815745
[Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 43381279507648154
[Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 1276766506manga18114
[Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 1276765742cuocsong134
[Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Pagehn
[Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Img53134
* chỉ chỉ * bức ở trên tặng cho yoh-neechan ! ^ ^
[Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 F9d98dd7c1ea134
[Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 16841810154
[Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 9a6018abd9fe134
* chỉ chỉ * mấy bức kia tặng Jay-oneechan ! ^ ^
@ Yoh + Jay : đây là lần đầu em des ava có gì sai bỏ qua cho em he ^ ^
p/s : nhớ thanks cho em nha mọi người ! ^ ^

Message reputation : 100% (3 votes)

yoh 38 [Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Empty Re: [Showroom] Ngày Nắng Mới Thu Dec 22, 2011 6:55 pm

yoh

Admin
Admin
wow!!! Em càng ngày càng des đẹp đó nha Nắng!!!
mí pic sign ấy, nhìn cực đẹp lun!!! ava cũng đẹp nữa, tks em nha, iu em nhìu lắm!!!
vote tks cho em nà!!! ^^
P/s: ss đặc biệt thích pic 2, ss lấy làm sign nha!!! ^^

Rika Chirido 39 [Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Empty Re: [Showroom] Ngày Nắng Mới Thu Dec 22, 2011 9:05 pm

Rika Chirido

Member
Member
Thanks Nắng luôn, Nắng des tuyệt đẹp à nhé :2 Nắng cho tớ xin tấm thứ 2, pic summer, winter, spring, autumn có được ko?? *mồm thì hỏi nhưng tay thì save về máy hết* ^^ Thanks Nắng nhìu nhìu nhìu yeah

Lam.] 40 [Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Empty Re: [Showroom] Ngày Nắng Mới Fri Dec 23, 2011 4:45 am

Lam.]

Admin
Admin
Tk Babe : " ) A đã lấy làm ava + sign r =]]
A iu e nhìu lắm cơ :")

Ngày Nắng Mới 41 [Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Empty Re: [Showroom] Ngày Nắng Mới Sat Dec 24, 2011 9:06 am

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Yoh + Chirido : Hì , mọi người lấy là em vui rồi ^ ^ khỏi cần hỏi cũng được ạ ^ ^ ! Em sẽ cố gắng hơn để xứng đáng với những lời khen ngợi của mọi người !^ ^ Yêu ss với Chirido ghê á I love you I love you I love you I love you
@ Jay : Vâng , em cũng yêu anh nhiều lắm ^ ^

RyuujiDK 42 [Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Empty Re: [Showroom] Ngày Nắng Mới Sun Dec 25, 2011 7:26 pm

RyuujiDK

Staff
Staff
đẹp quá nắng ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.......... khụ khụ.............ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii Mad Mad
P/s: thích tấm 4 mùa :D
[Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Pagehn

Kyone_Yoro 43 [Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Empty Re: [Showroom] Ngày Nắng Mới Thu Jan 19, 2012 5:27 pm

Kyone_Yoro

Member
Member
đa đk cộng phiếu pé ngoan nên dĩ nhiên phải vào tks cho c nắng, đính chính, k phải do bắt buộc mà tự nguyện cộng cho c nắng vì hình siu đẹp, (lúc đầu có pha chút ''cái từ ở trên e nói ak'', nhưng bi h thì ..., khì khì)
Nhưng toàn hình sáng chói mắt nhỷ Laughing Đúng là c Nắng :2

Ngày Nắng Mới 44 [Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Empty Re: [Showroom] Ngày Nắng Mới Fri Jan 27, 2012 8:51 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Hì , thanks mọi người đã ủng hộ Nắng , và bây giờ Nắng đã trở lại * ăn hại gấp đôi 40 * , mong mọi người đóng góp ý kiến giúp đỡ cho Nắng hoàn thiện hơn ạ ! Cảm ơn mọi người rất nhiều ! ^ ^
[Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Cats_1
[Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Cats
[Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 347524

Bức này Nắng nghe lời mắm bạn thử đi theo xì-tay đen tối bnb * xấu fan Sasori đừng oánh em Rolling Eyes *
[Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 208982

Và cái này là quà lì xì * có thể dùng cả năm để xem ngày ^ ^*
[Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Lich_anime_by_ngay_nang_moi

Mong mọi người cho Nắng ý kiến nha ! ^ ^ Yêu mọi người !

p/s : nếu đc thì thanks cho Nắng nha please
p/s 2 : Lần sau Nắng sẽ quyết tâm học Photoshop để tác phẩm hoàn thiện hơn nhưng chắc sẽ mất một thời gian dài nên Nắng hy vọng mọi người sẽ tiếp tục ủng hộ Nắng nữa nhé ! ^ ^ Yêu mọi người !

Message reputation : 100% (2 votes)

Kyone_Yoro 45 [Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Empty Re: [Showroom] Ngày Nắng Mới Sat Jan 28, 2012 1:18 pm

Kyone_Yoro

Member
Member
Đẹp quá c Nắng, e thik cái hình Sasori *giơ ngón cái*
Có kỳ sau tiếp k ak

yoh 46 [Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Empty Re: [Showroom] Ngày Nắng Mới Sat Jan 28, 2012 4:04 pm

yoh

Admin
Admin
woa!!! Em des ngày càng đẹp đó nha!!!
ss thấy em des pic Sasori đẹp muh, nên ko sợ bị fan ném đá đâu ^^ nhưng muh nói chung thì ss thích pic cuối cùng nhất, ui sao muh dễ thương thế ko bik!!! I love you [Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 1637715295
tks cho em nà!!!

Lam.] 47 [Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Empty Re: [Showroom] Ngày Nắng Mới Fri Feb 03, 2012 6:20 pm

Lam.]

Admin
Admin
Spoiler:
Like mạnh mấy tấm này nhá e :"> Xì tai đen tối =))
Ôi ... Iêu e ghê :")
Lên tay đó nah ;)) Ủng hộ e nè

Rika Chirido 48 [Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Empty Re: [Showroom] Ngày Nắng Mới Sun Feb 05, 2012 3:59 pm

Rika Chirido

Member
Member
Woa, lâu lâu ko vào MAC chơi, mọi người des nhiều hình đẹp quá I love you Thích mấy tấm 4 mùa của Nắng với của RyuujiDK-sama I love you Lấy về luôn có lúc cần làm nhãn vở hoặc calendar I love you Thanks mọi người nhìu nhìu^^

Ngày Nắng Mới 49 [Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Empty Re: [Showroom] Ngày Nắng Mới Sun Feb 12, 2012 10:31 am

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Hì , cảm ơn mọi người đã ủng hộ ! em xin đc tiếp tục ! ^ ^ * định là học xong Photoshop mới des tiếp nhưng vì tềnh yêu nên des tới luôn yeah *
[Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 000eed6z
[Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 CosplayPandoraHearts_GilvertNigh-1
[Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 09120902156dc465afd562e
(* chỉ chỉ , mắt chứa đầy tình yêu * Gilbert-sama của Nắng ! ha\' )
[Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 1317993301234129873_574_574
(* chắp tay * Naruto-san - tềnh yêu muôn đời !!! yeah )
[Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Zatoka-manga-air-para
.....
Còn tiếp....
p/s : mong mọi người tiếp tục cho Nắng ý kiến đóng góp để Nắng hoàn thiện hơn ! ^ ^ yêu mọi người nhiều lắm !!! run in
Tái bút lần 2 : Nhớ thanks cho Nắng nha... run in

Rika Chirido 50 [Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Empty Re: [Showroom] Ngày Nắng Mới Sun Feb 12, 2012 10:55 am

Rika Chirido

Member
Member
Wi', hình mới kìa yeah Ơ..sao lần này ko ấn tượng lắm (ko có ý chê đâu á....) Gam màu hơi trầm.. alone Nhưng mà dù sao tớ vẫn cực kì kết tấm Waiting 4ever của Nắng-san nhé wis Thanks Nắng 1 cái ủng hộ nè, Nắng vui nhá :2

Sponsored content 51 [Showroom] Ngày Nắng Mới - Page 2 Empty Re: [Showroom] Ngày Nắng Mới

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 4 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next