Manga Anime Fanclub
Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! - Page 2 Mac
Manga Anime Fanclub
Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! - Page 2 Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next

Leonardo 1 Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! - Page 2 Empty Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! Sun Jun 19, 2011 1:37 pm

Leonardo

Staff
Staff
First topic message reminder :

Ý tưởng này mih` vừa mới có nên mag lên đây để mn cx tham gia cho vui, ko phải là ad nhưng mih` tạo t/p để ad duyệt thôi nhé, nếu đc đồng ý thì 4rum sẽ tổ chức cuộc thi này, nếu ko đc. thì nhờ ad del hộ luôn
1.Thể loại cuộc thi: các mem tham gia chọn ra 1 pic nào đó có nd liên quan đến Manga, các Mod và Ad sẽ là BGK, bầu chọn cho mem có pic hoàn hảo nhất, ko nhất thiết phải đẹp lắm, chỉ cần ko xấu và có nd tốt là có thể mag đi dự thi.

2.Phần Thưởng: Nếu Ad duyệt cuộc thi này thì Ad sẽ là ng quyết định giải thưởng.

Nếu Ad ko duyệt thì cx ko sao, t/p này chỉ có mục đích là làm cho mn vui lên thôi!

Được sửa bởi Leonardo - Cvdtkhq ngày Tue Jun 21, 2011 6:44 am; sửa lần 1.

Leonardo 26 Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! - Page 2 Empty Re: Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! Tue Jun 21, 2011 6:43 am

Leonardo

Staff
Staff
Devil_Nachal đã viết: Mình nghĩ ảnh nào sặc sỡ càng tốt,chứ mấy ảnh đơn giản thì...
Uk, được đẹp hơn nhưng mình nghĩ ảnh có ý nghĩ cao cả thì tốt hơn
VD: ND về Nhật Bản thì ta nên lấy bức nào nói về động đất gần đây nè

Fujiwara Miyu 27 Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! - Page 2 Empty Re: Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! Tue Jun 21, 2011 7:16 am

Fujiwara Miyu

V.I.P member
V.I.P member
Leo!mình phản đối nha!nếu ko có cghủ đề thì BGK chấmsao dc?nó ko nhập tâm lắm và vì vậy sẽ khổ à nha....

yoh 28 Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! - Page 2 Empty Re: Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! Tue Jun 21, 2011 7:44 am

yoh

Admin
Admin
uh mình cũng đồng ý là nên ra chủ đề, tại nếu dựa vào tiêu chuẩn: tấm đẹp nhất, thì mình thấy tấm nào cũng đẹp * mỗi tấm có nét đẹp riêng muh ha* ^^

Nana 29 Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! - Page 2 Empty Re: Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! Tue Jun 21, 2011 8:00 am

Nana

Member
Member
Chủ đề hả? Mình lỡ photoshop hết mấy bức trong truyện rồi :4 Uổng quá,ko chịu !!

Leonardo 30 Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! - Page 2 Empty Re: Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! Tue Jun 21, 2011 8:24 am

Leonardo

Staff
Staff
Uk, các C nói cx đúng, thế thì chủ đề là về manga và có nd về mùa hè vậy nha! :D

Nana 31 Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! - Page 2 Empty Re: Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! Tue Jun 21, 2011 8:31 am

Nana

Member
Member
GHÉT QUÁ!!KHÔNG CHỊU ĐÂU!!LỠ LÀM HẾT RỒI.BỎ KÌ THI NÀY VẬY :4

Leonardo 32 Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! - Page 2 Empty Re: Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! Tue Jun 21, 2011 8:33 am

Leonardo

Staff
Staff
Devil_Nachal đã viết:GHÉT QUÁ!!KHÔNG CHỊU ĐÂU!!LỠ LÀM HẾT RỒI.BỎ KÌ THI NÀY VẬY :4

Ko sao đâu a, cuộc thi lần đầu nên cứ nộp bài đi, lỡ đâu lại dc! :)

Nana 33 Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! - Page 2 Empty Re: Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! Tue Jun 21, 2011 8:41 am

Nana

Member
Member
Ưm,mình nộp rồi,Leo xem thử nhé :D Na off

Leonardo 34 Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! - Page 2 Empty Re: Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! Tue Jun 21, 2011 10:59 am

Leonardo

Staff
Staff
Nhưng e có thấy j đâu a?

RyuujiDK 35 Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! - Page 2 Empty Re: Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! Tue Jun 21, 2011 11:06 am

RyuujiDK

Staff
Staff
a cũng nộp bài rồi đó leo !! :d

Leonardo 36 Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! - Page 2 Empty Re: Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! Tue Jun 21, 2011 11:10 am

Leonardo

Staff
Staff
E thấy bài a rùi nhưng bài của a nachal e chưa thấy

Nana 37 Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! - Page 2 Empty Re: Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! Tue Jun 21, 2011 2:12 pm

Nana

Member
Member
Trước bài của Ryu đó :4

Lam.] 38 Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! - Page 2 Empty Re: Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! Tue Jun 21, 2011 2:45 pm

Lam.]

Admin
Admin
E thấy bài a rùi nhưng bài của a nachal e chưa thấy
Leo ơi , Na là con gái màh ! :| C đọc xog cười đã lun ! =]]

Shiro Sakura 39 Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! - Page 2 Empty Re: Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! Tue Jun 21, 2011 3:50 pm

Shiro Sakura

Member
Member
hình này mình tìm trên gogle đc ko nhỉ ? ;)

RyuujiDK 40 Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! - Page 2 Empty Re: Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! Tue Jun 21, 2011 4:20 pm

RyuujiDK

Staff
Staff
Sakura Ai đã viết:hình này mình tìm trên gogle đc ko nhỉ ? ;)
kiếm đâu chả được miễn có hình đẹp là được rồi !! :98:
còn NAchal sao ăn gian quá lúc đầu nộp hình khác giờ đổi lại là sao Evil or Very Mad

Nana 41 Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! - Page 2 Empty Re: Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! Tue Jun 21, 2011 4:29 pm

Nana

Member
Member
Ơ,ơ...Không phải lỗi của mình.Hôm qua mình còn thấy pic đẹp nên dáng lên.Dè gì sáng hôm sau onl thì thấy bị NO FOUND IMAGE mất tiêu.Cố gắng lục tung các kho chứa trong vi tính mà hok thấy => Phải tìm pic mới thay thôi =.=.Pic này lấy trong truyện Holicxxx :)

RyuujiDK 42 Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! - Page 2 Empty Re: Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! Tue Jun 21, 2011 4:35 pm

RyuujiDK

Staff
Staff
tạm chấp nhận !!! Exclamation

Nana 43 Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! - Page 2 Empty Re: Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! Tue Jun 21, 2011 4:38 pm

Nana

Member
Member
Hừm,bạn hơi bi quan đấy.Nếu bạn bị té sông thì bạn giữ đồ trong túi để chìm luôn hay vứt bỏ lên bờ đi mua cái mới? Laughing

RyuujiDK 44 Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! - Page 2 Empty Re: Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! Tue Jun 21, 2011 4:55 pm

RyuujiDK

Staff
Staff
tất nhiên là mua cái mới Cool !! mà câu hỏi ji` vậy ???

Nana 45 Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! - Page 2 Empty Re: Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! Tue Jun 21, 2011 5:05 pm

Nana

Member
Member
Hỏi thế thôi,tự hiểu . :D

Nana 46 Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! - Page 2 Empty Re: Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! Wed Jun 22, 2011 6:27 am

Nana

Member
Member
OÁI!!PIC DỰ THI CỦA NA BỊ SAO NỮA RỒI :4 oh my god!!

yoh 47 Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! - Page 2 Empty Re: Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! Wed Jun 22, 2011 6:31 am

yoh

Admin
Admin
ủa Yoh vẫn còn thấy được mà Na

Nana 48 Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! - Page 2 Empty Re: Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! Wed Jun 22, 2011 6:37 am

Nana

Member
Member
Vậy hả? Na chuyển qua máy khác thì thấy nó hiện lên ko hết :4

Leonardo 49 Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! - Page 2 Empty Re: Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! Wed Jun 22, 2011 7:15 am

Leonardo

Staff
Staff
Uk đúng rồi đó, e cx chả nhìn thấy đâu

Shiro Sakura 50 Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! - Page 2 Empty Re: Hỏi - Đáp về cuộc thi săn ảnh! Wed Jun 22, 2011 7:20 am

Shiro Sakura

Member
Member
Sak vẫn thấy đầy đủ các hình, ko thiếu hình nào :D

P/S: cho hỏi, có nhất thiết phải khai tên thật ko ? (muốn tham gia mà ko muốn khai tên ;))

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 3 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next