Manga Anime Fanclub
Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 Mac
Manga Anime Fanclub
Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next

Lam.] 1 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 Empty Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Sun May 22, 2011 12:49 pm

Lam.]

Admin
Admin
First topic message reminder :

Các bạn mem mới nào vào chắc cũng thấy ngại vì chưa wen ai đúng hem nàh ? Laughing Nhưng màh đừng lo hen !Vì ở đây đã có sẵn topic cho mí bạn làm wen nàh ! :D Đầu tin là Ver xin giới thiệu
Tên VN : Huyền Băng Thanh ( tên xấu = = )
Tên Mỹ : Abby Christie
Việc thik làm : chat , onl , ngủ , ăn , học ...........
Việc ghét làm : Phải đi mua đồ , vào bar ( kinh khủng !!!= = ) , phải học môn ghét , bị bắt chước
Sở trường : Thiên văn , ngủ ( số 1 của lớp ! HÔ hô ) , quậy phá lung tung beng , ngồi ngắm hình Ai chan , bla bla bla
Tính cách : Bướng bỉnh , khó chịu , cứng đầu nói chung là hem hiền và thân thiện tí nào !
Cảnh báo : Đừng lại gần khi đang giận , Tránh xa khi đang tập võ hay tập thể thao !

Được sửa bởi Vermouth ngày Sat Oct 15, 2011 6:15 pm; sửa lần 1.

Ngày Nắng Mới 126 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Sun Oct 16, 2011 5:58 am

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Chào ss/bro Pikul Penelope !!!!! Em rất hân hạnh đc làm quen !!!!! * Love love love yeah *

bébôngkute 127 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Sun Oct 16, 2011 6:12 am

bébôngkute

Member
Member
Tên VN : Phạm Phương Nhi
Sinh nhậti : 3-10-1998
Việc thik làm :đọc sách, viết fic, ngủ, ăn, học...............
Việc ghét làm :Đi chơi với bọn bạn ở mấy chỗ chán,bị nói là bắt chước và bị bắt chước
Sở trường : Chẳng biết nữa (hình như là cãi nhau, ca cẩm người khác..........)
Tính cách : Bướng bỉnh , nghịch ngợm, trẻ con.........

Lam.] 128 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Sun Oct 16, 2011 10:52 am

Lam.]

Admin
Admin
Hi 2 e hi
@Nắng : Pikul là Nachal đó e ! : X

Ngày Nắng Mới 129 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Sun Oct 16, 2011 5:10 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Ver : hì , thanks chị đã nhắc em * chứ em cũng chả biết đâu mà lần ;) *
@ Nachal : em sr chị * vì đã đổi giới tính chị please * em cực kì xin lỗi chị , hai chị em mình làm quen * lại * nha chị !!!! * em love love love chị nhiều I love you *

ƯSAGHI 130 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Sun Oct 16, 2011 6:02 pm

ƯSAGHI

Member
Member
Chào mn có ai còn nhớ em ko ạ hay là wuên mất cô em Thỏ Ngọc bên MCF này rùi I don\'t know

Ngày Nắng Mới 131 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Mon Oct 17, 2011 2:14 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Hi chị Thỏ Ngọc đáng yêu của bé !!!! Chào mừng chị đến với MA FC !!!!
@ Thỏ Ngọc : đố chị em là ai ??? * hem biết chị còn nhớ em không nữa :( *

Hana_angel 132 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Tue Oct 18, 2011 6:08 pm

Hana_angel

Member
Member
Xin chào mọi người, em là mem mới hi *Ở bên MFC ý :2 *
Dù đăng kí đã lâu nhưng do bệnh lười + bài tập quá nhiều khiến em không thể ghé thăm forum thường xuyên được *chống chế đó ;) *
Em xin giới thiệu về mình như sau
E...hèm
Tên thiệt : Vi Thiên Kim (tên hay quá trời Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 3533750866 )
Ngày sinh : 25/12/1998
Việc thích làm : lên forum quậy, đi chơi cùng bạn bè/anh em , học toán + hóa + lí........
Việc ghét : Ghét phải đứng hàng tiếng đồng hồ thử quân áo, học môn tự nhiên xã hội và bị mấy nhỏ/thằng bạn thân trêu Chém
Sở trường : ngủ nướng, học toán khá, bốc phét giỏi I don\'t know và chém gió thì miễn chê Embarassed
Tính cách : không hiền tẹo nào hết *cả lớp nó bảo thế finish *rất bướng và cực kì cứng đầu nhưng lại là một người cực kì trẻ con ! Cool
Cảnh báo : Làm ơn tránh xa khi đang tập võ, sau khi quản lớp và sau khi bị thằng bạn thân trêu nếu bạn không muốn phải...nhập viện sớm !!!!! Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 2950116887

Lam.] 133 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Tue Oct 18, 2011 6:12 pm

Lam.]

Admin
Admin
Hi Hana :)
Welcome to MAC hi
Mong e tích cực đóng góp cho 4rum zui zui chút >"<

yuzurin 134 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Wed Oct 19, 2011 1:46 pm

yuzurin

Super Moderator
Super Moderator
Hi Hana-chan~ ^ ^

Chào mừng bạn đến với MAC ^ ^~

Cứ gọi mềnh là yu, hoặc nếu thích có thể gọi là yu dê run in chỉ cần cậu đừng thêm dấu sắc vào chữ "yu" là dc love

Sở thích của Hana có phần giống yu đấy, chúng mềnh đều thích toán lí hóa cả run in thích Hana rùi đấy love

Phần tính cách và sở trường của cậu giống hệt một đứa bạn của tớ (nhất là cái phần chém gió run in )

Rất zui dc làm wen zới Hana ^ ^~

Ng` ta nói "nhập gia tùy tục" , Hana đã vào MAC thì phải theo luật MAC (mặc dù chỉ là luật rừng do tớ mới chế run in ) Hana trả lời 3 câu hỏi dưới đây nhá love

Hana thích nhất Manga-Anime nào?

Thích nhất nv nào? Trong Manga-Anime nào?

Thích thể loại Manga-Anime gì?

(câu hỏi đặc biệt không có thưởng)

Biết gì về SA?

Thích tớ hông? love

P/s: Tên cậu làm tớ nhớ tới Vĩnh Thuyên Kim run in

♥Laber♥ 135 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Fri Oct 21, 2011 7:31 am

♥Laber♥

Member
Member
Hế nhô everyone, tớ là mem mới, tớ giới thiệu nè

E HÈM... Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 3546458213

Tên: Nguyễn Vũ Huệ Anh ( tên kỳ kỳ )

Sinh ngày: 19/6/1999

Thích: vào lý lịch đọc nhá( mà cũng chẳng có đâu)

Ghét: boys, bugs, ma, ....

Tâm trạng: Hình như lúc nào cũng chập mạch Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 1370858031

Nếu ai chọc giận thì tớ.... IM LẶNG LÀ VÀNG gio

yoh 136 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Fri Oct 21, 2011 8:27 am

yoh

Admin
Admin
2 Laber, rất zui đc làm qen zới bạn nà!!! Gọi mình là yoh nha! ^^

Lam.] 137 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Fri Oct 21, 2011 5:18 pm

Lam.]

Admin
Admin
Hi Laber hi
Nice 2 meet u : )
Nick đẹp ha ... c nghĩ tới Saber trog Fate/Stay Night : P
Làm wen ha e ... Mog e sẽ đóng góp nhiu co 4rum : )

♥Laber♥ 138 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Sat Oct 22, 2011 3:30 pm

♥Laber♥

Member
Member
Chị Ver à, em chỉ được on vào những ngày cuối tuần thui, mong chị thông cảm finish

Mà hè về thì em on thoải mái( chị biết đó, trừ những ngày em đi bơi) run

Mà ngày đó còn xa vời gio

Lam.] 139 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Sat Oct 22, 2011 7:16 pm

Lam.]

Admin
Admin
Babe sao cũng đc ... chứ babe đừng có joi thiệu xog r mất tiu ss hông thik âu nghen
p/S : Ss cũng onl cuối tuần mah ;;)

Shiro Sakura 140 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Sun Oct 23, 2011 7:17 pm

Shiro Sakura

Member
Member
2 2 2 mem mới, hân hạnh đc làm quen

Hana_angel 141 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Tue Oct 25, 2011 5:41 pm

Hana_angel

Member
Member
Sở thích của Hana có phần giống yu đấy, chúng mềnh đều thích toán lí hóa cả run in thích Hana rùi đấy love [/qoute]
Vậy hả ? Hai ý tưởng lớn gặp nhau ! Cool

Đúng toàn ma cũ bắt nạt ma mới ! Crying or Very sad
Thui, trả lời Yu nè !

1. Hana thích nhất Manga-Anime nào?
Xem nào....Conan I love you

2. Thích nhất nv nào? Trong Manga-Anime nào?
Naruto trong Naruto Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 847789148

3.Thích thể loại Manga-Anime gì?
Cái gì mà cứ thuộc thể loại hài...hài...và hài thì ta duyệt hết ! Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 3533750866

4. câu hỏi đặc biệt có thưởng
Biết gì về SA?
Cái này thì....đã đọc rất nhiều fic SA nhưng chậm tiêu nên vẫn không biết nó là gì Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 3071176033
Câu này trả lời rồi nên vẫn có thưởng nha ! Laughing *đòi quà I don\'t know *

5. Thích tớ hông? love
Câu này cũng là câu đặc biệt vì Yu cho phạm vi câu hỏi là 3 mà hỏi những 5 câu lận :4 nên câu này cũng có thưởng I don\'t know
Thích cách ăn nói của Yu, thích avar của Yu, nói chung thích hết ---> rất quý Yu mặc dù chưa bao giờ nói chuyện với Yu hết ! finish
P/s : Yu và mọi người cứ gọi em bằng Nấm nha ! Gọi Hana thì dài quá monkey
SS Ver xinh đẹp ơi !
Em lỡ spam rùi, ss bỏ quá cho em "trẻ người non dạ " mà phạm pháp nha ! Laughing
SS tha thứ lần này nha ! ^^

RyuujiDK 142 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Tue Oct 25, 2011 6:29 pm

RyuujiDK

Staff
Staff
hello nấm-chan...^^

Lam.] 143 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Tue Oct 25, 2011 7:13 pm

Lam.]

Admin
Admin
Bé hối lộ c hả ? :))
K sao âu e , t/p làm qen mah babe :X

Nana 144 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Wed Oct 26, 2011 4:31 pm

Nana

Member
Member
Hi bé Hana ,tên đẹp wa,trong tiếng nhật,Hana nghĩa là Hoa đó >< Chị là Nachal,rất vui dc gặp em

LadyDark 145 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Fri Oct 28, 2011 9:10 am

LadyDark

Moderator
Moderator
Hi, Nấm bounce Hình như bạn là Hanacute_Angel bên MCF đúg hôk nhỉ phone .

Mìk là LadyDark, gọi mìk sao cũng đc, Lady nè, Dark nè, Dar nè( bản quyền của chị Ver) Embarassed

Hana_angel 146 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Fri Oct 28, 2011 1:06 pm

Hana_angel

Member
Member
LadyDark đã viết:Hi, Nấm bounce Hình như bạn là Hanacute_Angel bên MCF đúg hôk nhỉ phone .

Mìk là LadyDark, gọi mìk sao cũng đc, Lady nè, Dark nè, Dar nè( bản quyền của chị Ver) Embarassed

Hè hè
Đoán trúng rồi !
Rất vui được làm quen với mọi người !!!! Laughing

yoh 147 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Sat Oct 29, 2011 11:57 am

yoh

Admin
Admin
áh sr bé Hana nha, bé vào 4rum lâu thế muh ss chưa chào bé lấy 1 câu ;)
hì hì, chào bé Hana nha, rất zui đc làm qen zới em ^^

Kaitou Kid 148 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Sat Oct 29, 2011 4:43 pm

Kaitou Kid

Super Moderator
Super Moderator
Chào bạn Hana...tớ là Kai...rất vui đc làm wen với bạn
p/s: mỗi lần nhấn tên bạn, tớ lại nhấn thành Hân... :D thú vị thật

Hana_angel 149 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Sat Oct 29, 2011 7:25 pm

Hana_angel

Member
Member
Kaitou Kid đã viết:
p/s: mỗi lần nhấn tên bạn, tớ lại nhấn thành Hân... :D thú vị thật

Đó, em đã bảo mn rùi ! affraid
Tên em đánh thành Hân đó finish
Đánh dài mỏi tay, mn cứ gọi em là Nấm nha ! Embarassed
P/s : Đảm bảo không đụng hàng I don\'t know

Jun yêu Máu 150 Mem mới làm wen vs mem cũ nàh !  - Page 6 Empty Re: Mem mới làm wen vs mem cũ nàh ! Fri Mar 30, 2012 6:39 am

Jun yêu Máu

Member
Member
Tên : Ngọc Ngọc
Thích : Onl, ngủ, game, nhạc, và tất nhiên là M-A
Ghét : k být
Tính cách : trẻ con, nghịch ngợm
Cảnh báo : Đừng ai bị chảy máu trước mặt tớ

Rất zui làm quen vs mn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 6 trong tổng số 9 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next