Manga Anime Fanclub
[3.3]THÔNG BÁO ĐI OFFLINE TOÀN FORUM Ở TOUCH-HCM Mac
Manga Anime Fanclub
[3.3]THÔNG BÁO ĐI OFFLINE TOÀN FORUM Ở TOUCH-HCM Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

Lam.]

Admin
Admin
THÔNG BÁO OFFLINE FORUM

Xin chào mọi người, [3.3]THÔNG BÁO ĐI OFFLINE TOÀN FORUM Ở TOUCH-HCM 1256729911

Tớ là Lam aka Jay aka Admin aka đứa chém gió aka fan gơ aka aka aka ... [3.3]THÔNG BÁO ĐI OFFLINE TOÀN FORUM Ở TOUCH-HCM 1256729911

Tớ và Nắng đã ấp ủ giấc mơ có thể k thành hiện thực này lâu rồi, đó là: Tổ chức offline cho forum. [3.3]THÔNG BÁO ĐI OFFLINE TOÀN FORUM Ở TOUCH-HCM 1256729911

Chúng tớ k cần nhiều người đi, chỉ là có người đi mà thôi =)) Đùa đấy, càng đông càng vui. Dự kiến chỉ là dàn BQT Forum ăn chơi trước khi forum đóng cửacác BQT off hết, do là bận học. Admin chính và des sắp lên lớp 9. Các Smod và staff cũng sắp lên đại học và tốt nghiệp ,v..v. Nên tớ muốn mọi người có thể gặp mặt và vui chơi nói chuyện với nhau trước khi k thấy nhau trên yh và MAC. [3.3]THÔNG BÁO ĐI OFFLINE TOÀN FORUM Ở TOUCH-HCM 1256729911

Thì tại TOUCH- Đại hội Việt-Nhật năm 2013 là ngày gần nhất và thuận tiện cho dân otaku và đặc biệt là fan gơ, hủ nữ và các bạn cuồng cosplayers. TOUCH đc tổ chức ở ngay Sài Gòn, đường rộng, thuận tiện trong việc chui tới nhiều nơi. [3.3]THÔNG BÁO ĐI OFFLINE TOÀN FORUM Ở TOUCH-HCM 1256729911

Kể cho mọi người nghe luôn là lần trước, ngày mấy k nhớ nhưng hình như là tháng 2, tớ và Nắng có đi gặp nhau thử tại nvh Thanh Niên, sau đó rủ nhau tới TVM Comics, qua Vincom AB và bla bla phải vất vả lắm mới thoát đc mẹ và em tớ =)). Nói chung là khá vui. [3.3]THÔNG BÁO ĐI OFFLINE TOÀN FORUM Ở TOUCH-HCM 1256729911

Đây là thông tin tóm gọn cho tất cả các đoạn trên:

Đi offline tại: TOUCH-NVH Thanh Niên. Gần Nhà thờ đức bà, Diamond Plaza.
Giờ: Chưa biết. Bàn sau.
Chi phí: Trên 100k. (Tớ và Nắng đi thử rồi, chi phí tốn kém lắm, nhất là cho vụ mua truyện và ăn uống =)) )

Tình hình là đang rủ rê dàn staff forum:

- Anh Ryu.
- Anh Gâu.
- Chị Kaitou Kid.
- Tớ và Nắng (Tất nhiên =]])
- Chị Yoh và chị Yu. (Chị Yoh thì có thể đc. Chị Yu thì hông chắc.)
- Bạn Lady Dark ... Bạn ở HN đúng hông ...
- Có thể rủ rê bạn bè =]

Còn các bạn khác nếu muốn đi chung với tụi tớ thì cmt dưới đây nhé [3.3]THÔNG BÁO ĐI OFFLINE TOÀN FORUM Ở TOUCH-HCM 1256729911

ĐIỀU QUAN TRỌNG HƠN TẤT CẢ MỌI THỨ: Nhớ mang ít nhất 1 cái laptop nhé mọi người =)) Ý là cả nhóm phải có ít nhất 1 cái lap =))

Lịch đi chơi, hoạt động của MAC ở TOUCH: Xem ở post 5. Tức là kéo xuống dưới page.

P.S: Cái icon ngoáy mũi là do tớ lây từ Gin-san thần thánh =))

Cảm ơn mọi người,
BQT Forum

Được sửa bởi Lam.] ngày Sun Feb 24, 2013 4:21 pm; sửa lần 1.

yoh

Admin
Admin
áh chị là chị ko có hứa trc đó nha!! nghe đồn là lúc đó chị thi thử ĐH ko bik chừng [3.3]THÔNG BÁO ĐI OFFLINE TOÀN FORUM Ở TOUCH-HCM 1124614207 zới lại bữa đó 3.3 là chủ nhật, chị đi học thêm nữa, nên... chiện nì phải để chị coi lại đã [3.3]THÔNG BÁO ĐI OFFLINE TOÀN FORUM Ở TOUCH-HCM 1124614207 mặc dù là chị rất mún đi lun [3.3]THÔNG BÁO ĐI OFFLINE TOÀN FORUM Ở TOUCH-HCM 1124614207
àh muh chắc Yu-chan đi đc áh em, tại bữa tụi chị đi chơi nó có rủ chị nên chắc là nó đi đc áh!! [3.3]THÔNG BÁO ĐI OFFLINE TOÀN FORUM Ở TOUCH-HCM 3605817172
muh thật sự chị rất mún đi lun, mún gặp mặt mn qá đi mất!!! [3.3]THÔNG BÁO ĐI OFFLINE TOÀN FORUM Ở TOUCH-HCM 1187989090

Kuru-kun

Member
Member
Mình là mem mới vào , thấy có tổ chức off vui quá , nên cũng muốn tham gia , hk biết là có đủ điều kiện ko vậy :>

Lam.]

Admin
Admin
Cậu cứ tham gia off thoải mái. Tụi tớ k yêu cầu điều kiện gì cả, chỉ là nếu được, cậu vào forum cỡ gần ngày off để update giờ đi và địa điểm tập trung cậu nhé.

Lam.]

Admin
Admin
LỊCH ĐI CHƠI CỦA MAC Ở TOUCH

[You must be registered and logged in to see this image.]

Đây là lịch hoạt động và phân chia các sự kiện ở TOUCH.

Vào ngày 3.3, ta sẽ tập trung khoãng 9h45-10h ở nvh, cứ canh đến cỡ 10h là nhóm sẽ bắt đầu đi lòng vòng rồi đấy.

Do là từ 9h đến 11h30, sẽ có phần yosakoi, múa truyền thống VN và dàn Shamisen Nhật Bản, nên khi tới, ta sẽ ngồi coi nếu mọi người thích.

Đến 11h30, ta sẽ ra khỏi nvh nếu k có gì ăn, và chui vào chỗ ăn nào gần đấy ăn. Tiền ăn mọi người tự trả nhé.

Cỡ 13h30, sẽ có đố vui. 14h sẽ có giao lưu với ca sĩ PIKO, nên chúng ta chắc chắn sẽ về lại nvh trước 14h. Nếu thích tham gia đố vui, ta sẽ về vào 13h30.

Từ 14h45 đến 15h45 là phần liveshow của 2 ca sĩ Mikuni (anime song) và Shun Komatsubara (guitar), ta sẽ ở lại xem live của Mikuni-san. Còn phần guitar thì sẽ đi lòng vòng mua đồ ăn, truyện, lưu niệm,..

Tùy vào mọi người, ai về trước. Có thể sẽ ở lại tới 16h để giao lưu với 10 cosplayers ấn tượng nhất trong khoảng 15'.

Đến khoảng 16h là xong.

Đấy là kế hoạch dự kiến, có gì thì mọi người vào thảo luận để thay đổi nếu k thích nha.

Ngày Nắng Mới 6 [3.3]THÔNG BÁO ĐI OFFLINE TOÀN FORUM Ở TOUCH-HCM Empty Re: [3.3]THÔNG BÁO ĐI OFFLINE TOÀN FORUM Ở TOUCH-HCM Tue Feb 26, 2013 2:17 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Xí Nắng có ý kiến chút....
Ý là về giờ giấc , mình đổi tí được không ạ ?
Tức tầm 8-9 giờ ( theo Nắng lí tưởng nhất là 8 giờ 30 [3.3]THÔNG BÁO ĐI OFFLINE TOÀN FORUM Ở TOUCH-HCM 3243727533 )
Tại tới trễ sợ dân chúng đông , chen chân vào không lọt [3.3]THÔNG BÁO ĐI OFFLINE TOÀN FORUM Ở TOUCH-HCM 3933866350
Đó là ý kiến của Nắng , mong mọi người xem xét ha còn không thì mấy giờ cũng đc ^^
@Jay-nii : anh tính chui ra khỏi nvh xong rồi chui vào lại hả anh ? * Theo em hiểu là thế *
Tức nghĩa mình sẽ mua vé 2 lần ạ ??
Hay ý anh thế nào em không rõ

p/s : Hôm đó ai mang đc lap với máy chụp hình ko =.= Được làm ơn báo Nắng nha ^^ * để biết khỏi đi mượn [3.3]THÔNG BÁO ĐI OFFLINE TOÀN FORUM Ở TOUCH-HCM 3243727533 *

Lam.]

Admin
Admin
^: Giờ giấc thì anh k biết. Vấn đề là mẹ có chịu chở anh sớm HOẶC anh có chịu dậy sớm hông =))

Vậy nên nếu mà đi sớm thì mình cứ việc chạy ra ngoài chơi với nhau đã đời rồi mua đồ ăn. Rồi đến cỡ khi nào đấy vô nxh, mua vé và quậy cả ngày ở trỏng =))

BTW, anh sẽ mang lap [Nếu k có ai mang :)) ]

LadyDark

Moderator
Moderator
Hức hức... Dar ở tít Hà Nội, không đi được [3.3]THÔNG BÁO ĐI OFFLINE TOÀN FORUM Ở TOUCH-HCM 1124614207
Ở đó tận tháng 4 mới có lễ hội Genki

Kaitou Kid

Super Moderator
Super Moderator
Nhà mìk ơi..chi Kai xin sđt từng ng ik....để tiện bề liên lạc ^^
sđt của Kai nèk 01868083390

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]