Manga Anime Fanclub
[Thông báo-Chú ý] Permission  Mac
Manga Anime Fanclub
[Thông báo-Chú ý] Permission  Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

Lam.] 1 [Thông báo-Chú ý] Permission  Empty [Thông báo-Chú ý] Permission Sat Nov 10, 2012 3:46 pm

Lam.]

Admin
Admin
PERMISSION

Chào mọi người,

Hôm nay, một ngày đệp giời, mình đi tìm chap 4 của Noragami để trans thì phát hiện ra một đống site re-up Noragami của Blue Bird (GOT) mà k hề xin phép.

Thì mình nay nói luôn, ngoài vnsharing và MAC, mình k up ở 1 site nào khác. Vì vậy, nếu bạn muốn re-up, hãy xin phép mình trước. Và mình cũng khuyến khích các bạn, hãy xem bản up ở vnsharing và MAC.

Mình rất cảm kích việc các bạn re-up. Nhưng mà việc k xin phép trước thì k hay tí nào. Vì vậy, hãy tôn trọng mình.

Nếu muốn re-up, bạn chỉ cần nói với mình. Mình khá dễ tính (nhưng k thể gọi là hiền), nên cho dù mình k rep lại thì bạn vẫn có thể up, miễn bạn vẫn còn giữ nguyên bản up và credit của nhóm. Điều mình yêu cầu chỉ là việc xin phép mà thôi.

Đây là cách liên lạc xin per:

Email: [You must be registered and logged in to see this link.]
Yahoo: kayjayz12

Điều này áp dụng cho tất cả các manga GOT tham gia dịch.

Cho dù bạn là uploader của site truyện hay 1 forum, mình cũng mong các bạn tôn trọng chất xám và sức lao động của mình.

Thân ái,
Kay J.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]