Manga Anime Fanclub
[MAM] MANGA ANIME MAGAZINE KÌ 1 !!! * HÓT HÓT =]] * Mac
Manga Anime Fanclub
[MAM] MANGA ANIME MAGAZINE KÌ 1 !!! * HÓT HÓT =]] * Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

Ngày Nắng Mới 1 [MAM] MANGA ANIME MAGAZINE KÌ 1 !!! * HÓT HÓT =]] * Empty [MAM] MANGA ANIME MAGAZINE KÌ 1 !!! * HÓT HÓT =]] * Sun Aug 12, 2012 2:49 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Chào mọi người ^^ Sau nhiều ngày ngâm dấm chờ đợi Manga Anime Magazine kì 1 đã ra đời =]] [MAM] MANGA ANIME MAGAZINE KÌ 1 !!! * HÓT HÓT =]] * 1187989090 Rất mong mọi người ủng hộ và góp ý thêm cho tòa soạn chúng tớ sửa đổi ! Còn bây giờ ko lôi thôi nữa , vào vấn đề chính luôn ! Mời mọi người cùng ăn bánh uống trà thưởng thức nhá =]] [MAM] MANGA ANIME MAGAZINE KÌ 1 !!! * HÓT HÓT =]] * 1092547438

Spoiler:

Sau đây là mẫu góp ý !^^ Moi người góp ý sau khi đọc xong dùm Nắng nhé [MAM] MANGA ANIME MAGAZINE KÌ 1 !!! * HÓT HÓT =]] * 1013516075 Thanks mọi người nhiều !^^
Code:
1. Bạn nghĩ như thế nào về MAM kì 1 ?
2. Bạn tâm đắc mục nào nhất ?
3. Bạn k thích mục nào nhất?
4. Bạn có muốn thêm mục nào nữa k ? Đấy là mục nào ?
5. Thế bạn còn có muốn  bỏ đi mục nào?
6. Bạn có muốn kì 2 xuất xưởng? 

Bản download Nắng sẽ update sau ! [MAM] MANGA ANIME MAGAZINE KÌ 1 !!! * HÓT HÓT =]] * 660899131 Mọi người đợi từ từ nhá ^^ Xin chân thành cảm ơn mọi người lần nữa [MAM] MANGA ANIME MAGAZINE KÌ 1 !!! * HÓT HÓT =]] * 1013516075

Người thực hiện:
KayJay Z: Phóng viên
Ngày Nắng Mới Thiết kế viên

Message reputation : 100% (1 vote)

LadyDark

Moderator
Moderator
MAM của rum mình là cực OK, làm đẹp lắm lun á [MAM] MANGA ANIME MAGAZINE KÌ 1 !!! * HÓT HÓT =]] * 3605817172
Nee góp í chút nha [MAM] MANGA ANIME MAGAZINE KÌ 1 !!! * HÓT HÓT =]] * 660899131
Phần máy bay giấy nhìn có vẻ hơi chói, vs font khó đọc, có vẻ nhỏ [MAM] MANGA ANIME MAGAZINE KÌ 1 !!! * HÓT HÓT =]] * 1482018599
Góp í thôi nhá, đợi kì 2 đó [MAM] MANGA ANIME MAGAZINE KÌ 1 !!! * HÓT HÓT =]] * 3489093141

everytime

Staff
Staff
Phần fectival chữ hơi khó đọc tí xíu chỉnh lại màu chữ là được còn lại oK rồi

Narcissus

Moderator
Moderator
1. Bạn nghĩ như thế nào về MAM kì 1? Nếu là về hình thức còn hơi màu mè, bố cục chưa có gì đặc sắc. Còn về nội dung thì số lượng chuyên mục khá ít.
2. Bạn tâm đắc mục nào nhất? Phỏng vấn.
3. Bạn không thích mục nào nhất? Không có.
4. Bạn có muốn thêm mục nào nữa không? Đấy là mục nào? Thêm vài fic và lyrics.
5. Thế bạn còn có muốn bỏ đi mục nào? Không.
6. Bạn có muốn kì 2 xuất xưởng? Dĩ nhiên là muốn :) Hy vọng kì 2 sẽ đầu tư thêm nữa :)

Kaitou Kid

Super Moderator
Super Moderator
< Trời ơi...tui iu pé "panda" của tui wá ik àk <3<3<3 >
Nguồn thông tin rất đa dạng...trình bày rất tốt các mục...bố cục tốt nhưng hơi kín, ngĩa là nee thấy nên bớt chữ ở mỗi trang lại
Phần News...rất hữu ích ák
Ko hẵn là k thjz nhưg nee thấy là cái fần fic của J...nó hơi đơn điệu, cái nền xanh lá k hợp, gây chói wá...panda đìu chỉnh lại 1 chút giùm nee là rất ok
Nee ngĩ nên có thim mấy cái bản xếp hạng hay thống kê j đó trong 4r mik cho zuj
5. Thế bạn còn có muốn bỏ đi mục nào?
Ko
Tất nhiên là rất rất rất muốn
P.s: Mh c~ nên thưởng j đó nhìu nhìu cho đội ngũ thực hiện nhỉ...hì hì...xl~bì nee chẳng giúp đz khỉ mốc j :((

Sakura Phantomhive Cullen 6 [MAM] MANGA ANIME MAGAZINE KÌ 1 !!! * HÓT HÓT =]] * Empty Re: [MAM] MANGA ANIME MAGAZINE KÌ 1 !!! * HÓT HÓT =]] * Sat Aug 18, 2012 9:06 pm

Sakura Phantomhive Cullen

Member
Member
mìh nhờ bạn sang giúp mìh 4r đk ko?

yoh

Admin
Admin
híc, cố gắng lắm từ sáng tới h xử xong đống bài tập, để có thể đc 15' quý giá nì để onl [MAM] MANGA ANIME MAGAZINE KÌ 1 !!! * HÓT HÓT =]] * 1124614207
chị có onl di động, cơ muh bé Nắng để spoiler nên rút cuộc là ko thấy j hit trơn!! ^^"

ấn tượng đầu tiên là trình bày rất đẹp lun áh, nội dung cũng rất phong phú và hay
phần nào cũng thích hit áh, đặc biệt là phần 8 zới phỏng vấn áh, chị thấy 2 phần nì em trình bày đẹp và sáng tạo nhất
phần máy bay giấy, cái nền màu xanh nó cứ sao sao áh
àh cho chị xin lỗi bé Jay lun nha, chị ko có nhìu thời gian nên chưa đọc fic đc, tuần sau chị thi xong nếu đc chị sẽ onl đọc ha ^^
tạm thời chị chưa nghĩ ra ^^
đương nhiên là ko ùi
rất mún là đằng khác áh ^^

àh... Cullen ui, cậu đang spam nha!!
có j cậu pm riêng cho bé Nắng nha!!

VNM

Staff
Staff
chết thật, giờ mới để ý @@"

1. Bạn nghĩ như thế nào về MAM kì 1 ? nhìn chung là đẹp, bắt mắt, nội dung thú vị
2. Bạn tâm đắc mục nào nhất ? phỏng vấn + showroom...
3. Bạn k thích mục nào nhất? nội dung thì không nhưng hình thức thì cái text fic khó nhìn quá, nền màu xanh cũng khó nhìn nữa :| Với fic tốt nhất Mon nghĩ nên dùng cái nền gì đó nhẹ, dịu dịu để mắt không bị nhức...
4. Bạn có muốn thêm mục nào nữa k ? Đấy là mục nào ? nhạc + cảm nhận về nhân vật nào đó (cực kì thích mục này bởi có nhiều bài hay)
5. Thế bạn còn có muốn bỏ đi mục nào? không
6. Bạn có muốn kì 2 xuất xưởng? ủng hộ :D

yuzurin

Super Moderator
Super Moderator
Với tình trạng thiếu nhân lực trầm trọng như nhà mình hiện tại mà làm dc như zậy là tốt lắm rùi í [MAM] MANGA ANIME MAGAZINE KÌ 1 !!! * HÓT HÓT =]] * 3243727533
Tuy nhiên còn một số chỗ nhìn hông ổn cho lắm, phần đầu Nắng em des rất ổn, có chăm chút tỉ mỉ nhưng về sau thì hình như hơi bị ẩu, có vẻ em des rất gấp thì phải ^^"
Phần Otaku Fes, màu chữ em nên để viền đậm hơn chút như đỏ nâu sẽ đẹp hơn.
Còn phần Máy bay giấy, thực sự thì để nền trống như thế cũng là một ý hay, nhưng mà cái màu đó hông hợp zới không khí cái oneshot chút nào ==" (như zậy làm ng` đọc khó cảm dc cái hồn của oneshot lắm) em nên để xanh biển hoặc xanh nhạt sẽ hài hòa hơn
Về nội dung thì rất ổn, nhưng mà nên hạn chế ký hiệu emo đi nhá, làm loãng bài viết lắm, nếu em muốn để emo thì chèn hẳn vào đó cái hình luôn sẽ hay hơn ^ ^
Nhưng chỉ là lần đầu thôi mà, lần sau rút kinh nghiệm là dc ^ ^

Thực ra thì mới đầu đọc vào rất thích cái page 2 của Mag, thích cách des và cái bgr [MAM] MANGA ANIME MAGAZINE KÌ 1 !!! * HÓT HÓT =]] * 3243727533
Thích nhất là mục "Phố ăn chơi"

Hông có, mục nào cũng thích ^ ^

Anime music kèm lyrics + dịch

Hông cần, càng nhiều càng phong phú ^ ^

Dĩ nhiên a [MAM] MANGA ANIME MAGAZINE KÌ 1 !!! * HÓT HÓT =]] * 3243727533

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]