Manga Anime Fanclub
Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! - Page 2 Mac
Manga Anime Fanclub
Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! - Page 2 Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Ngày Nắng Mới 1 Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! - Page 2 Empty Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! Sat Nov 26, 2011 1:41 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
First topic message reminder :

Chào mọi người ! Như tiêu đề đã nêu , topic này dùng đễ cho mọi người khoe "nhan sắc nghiêng thành đổ nước" của các mem nhà ta . Vừa có thể làm quen với nhau , vừa có thể tự hào về chính mình,....Nắng mong mọi người sẽ ủng hộ topic này nhé !
Nào bây giờ cùng bắt đầu nhé mọi người !!!!!!!!!!
p/s : cái này còn có 1 "âm mưu" đen tối đằng sau : những pic của mọi người sẽ là "nguyên liệu" cho Nắng làm clip quảng bá về rum chúng ta * chuyện này đã đc Jay thông qua ngoài ra nó còn làm chúng ta tự hào vì rum có nhiều mem đẹp !!! I love you * , Nắng mong mọi người ủng hộ nhé !
p/s 2 : Ban quản trị ơi , cho Nắng xin mỗi người 1 tấm nhé :2

Lam.]

Admin
Admin
Woahhh ...........
C Kai nhìn dễ thương thế ạ .... Nhưng mà rõ nét chút là khỏi chê aa ! Iu c nhiều ghê :">
Tự hào giằng 4rum ta có nhiều c đẹp thế nhờ =)) *cười rõ gian*
Nắng ta dễ xương =]] Hehe ... Muốn véo má thế nhờ ...
Ngắm lại mình, thân hình của mình cứ như cây tăm ==''

Kaitou Kid

Super Moderator
Super Moderator
Ahhhh...S Nắg lại k để hìh c trog thẻ chuz..hk để warning nữa :((...
Mh mn fải côg nhận là Nắg dễ xươg fải hk ( dễ xươg như con gấu trúc zh ák :D )
Hình thỳ tại Nắg đòi wá nên chỉ có hìh chụp = wc (dỏm) thuj...Mn đìu có hìh hết doỳ...ss yoh đừg có trốn nhak, e sẽ post hìh dìm hàg ss lên thjệt ák Cool

Kyone_Yoro

Member
Member
ú ù u, ù ú u, woa woa woa *vỗ tay lia lịa*, woa woa woa, e mún ôm c Náng đi ngủ, *với với**trèo lên người c Nắng*
c Kai xinh quá đi ạ, dễ xương, ưm ừm *gật gật cái đầu*
*quay** chạy ra chỗ a Jay*, gầy như que tăm là gầy như thế nào hả a, hả a

Jun yêu Máu

Member
Member
Thấy mn post ảnh mềnh cũng ham hố
Cam kết không chửi rủa mắng nhiếc j` nhá mn alone
Cẩn thận nhá:

Kaitou Kid

Super Moderator
Super Moderator
Ahhhh...kgái 4r mềh ai cũg kute vô đối hết ák *trừ Kai ra*
Jun dễ xươg l' l' lun ák...hê hê...giá như Kai là ktrai thỳ có đz Jun tuyển lm ck hk nhỉ I don\'t know

Jun yêu Máu

Member
Member
Híc
Khổ cái Jun tuyện ck boy
chứ ck girl nhều lắm lắm r

Kaitou Kid

Super Moderator
Super Moderator
Jun yêu Máu đã viết:Híc
Khổ cái Jun tuyện ck boy
chứ ck girl nhều lắm lắm r
Hề hề, tớ thỳ ngc lại mới chết chưz...Mh Kai chỉ giả sử zh thuj mh...chỉ là giả sử thuj Laughing

Lam.]

Admin
Admin
C Jun nhìn dễ thường quá à !!! :")
Nhìn iêu iêu :))
@c Kai : C nhìn cá tính mờ ;))

Jun yêu Máu

Member
Member
Hi
cứ quá khen
být là xấu mà cứ động viên Jun k à

Ngày Nắng Mới 35 Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! - Page 2 Empty Re: Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! Fri Mar 30, 2012 7:09 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Chòi ơi , sao các mĩ nhân của bé Nắng cứ bảo mình xấu là thế nào ??? Không chịu âu à nha !!! Các chị của Nắng là đẹp nhất !!! Yêu các chị quá đi !!! Không hiểu sao các chị của bé đẹp thế không biết ! yeah yeah yeah
p/s : hi chị Jun ! ^ ^ Em là Nắng ! Rất vui đc làm quen với chị ! ^ ^
p/s : bé Yoro đâu cho chị xem mặt ik nào !!!

yoh

Admin
Admin
Bé Kai, bé Nắng hay Jun đều dễ thương hit áh!! 4rum mình toàn mĩ nữ ko hà * đương nhiên là ko có yoh ùi nhá*!!! ^^
mn uống thuốc trc khi coi nha!!!
Spoiler:

Jun yêu Máu

Member
Member
Cái pic đầu cuả yoh trông rất dế xương

Lam.]

Admin
Admin
Chòi ơi , sao các mĩ nhân của bé Nắng cứ bảo mình xấu là thế nào ??? Không chịu âu à nha !!! Các chị của Nắng là đẹp nhất !!! Yêu các chị quá đi !!! Không hiểu sao các chị của bé đẹp thế không biết !
Haha ... Nắng nói có lí đấy =)) Ai cũng đẹp hết mà :)) Đã bảo là mĩ nhân làm sao mà k đẹp đc ?
*cười cười* Nắng dễ thương ... A là a giai của e đấy nhá *cười cười*
@Jun-neesan: C Jun ớ ờ .. =='' Đấy gọi là khen chứ k phải là động viên c ạ =='' C xinh thật kia mà
@Yoh-neechan: Uí úi úi ... C dễ thương thật đấy ! Cơ mà 2 pics b4/ after test nhìn khác biệt quá nhỉ dec Nhưng mà vẫn dễ thương !!! ha\'
@Yoro-chan & Yu-neechan: Show hình đi 2 ng ơi !!!
P/S: C Yoh tung ảnh c Yu e xem vs ;))

yuzurin

Super Moderator
Super Moderator
@Jay em: Hông dc lấy wuyền hành Admin đi kêu gọi nhá em :)) Hình của ss là top serect :))

@Nắng em + Yoh bà bà: 2 ng` mà nghe theo lời dụ dỗ của bé Jay thì... hì hì hì *cầm cưa* :))

@Yoh bà bà: 3 năm rùi sao bà bà chả thay đổi zì hết zậy? 0_0 Lần trước đi chơi thấy khác mà (ý là lần trước nhìn già hơn hình hiện h áh :))) *bà tui luyện dc thuật cải lão hoàn đồng... nhầm, cưa sừng làm nghé hồi nào zậy nhỉ? =="*

Kyone_Yoro

Member
Member
ui ui, woa woa woa woa, mỹ nhân, mỹ nhân, woa woa woa *mắt sáng rực*, ai ai cũng xinh đẹp hết trơn ý à, woa, mọi người vừa xinh vừa dễ xương lun à, ú ù, đẹp quá, đẹp quá, đẹp quá đi thui ạ *vỗ tay lia lịa*, aaaaaaa, a Jay à, khì khì, e k có biết cách đưa anh lên đâu, hé hé, công nhận e thấy e cũng may vì k biết nhiều á, khì khì khì, có nói e cũng hổng hỉu âu, he hé, may quá, may quá, may quá đi thui à, ta ta da

Jun yêu Máu

Member
Member
Yoro na j c chả hỉu

yuzurin

Super Moderator
Super Moderator
@Jun: ý bé Yoro, lúc đầu bé ý khen mem nhà mềnh toàn là mỹ nhân.

Sau đó bé ấy phân bua zới Ad Jay rằng bé íh hông biết cách up ảnh lên 4r đâu, Ad Jay có chỉ bé íh cũng chẳng hỉu đâu. Mục đích là để Ad hông ép uổng dc bé íh up ảnh lên đó mà :)) (Yoro em khôn wá đó nha :)))

Lam.]

Admin
Admin
Ờ hớ ...
Yoro san dễ thương .. =))
Thế e gửi ảnh của e qua yh của a nào =)) Để a up lên cho cả nhà ;)) K thì webcam vs a cũng đc :))

Kyone_Yoro

Member
Member
aaaaaa, may quá khì khì, e cũng k bít làm thế nào lun đó a Jay, khì khì khì, hé hé, e k bít làm thiệt, khì khì khì Embarassed

Lam.]

Admin
Admin
Hơ ... :|
Sao buồn ế :|
Thế bữa nào tổ chức off cho 4rum mới đc :))

Ngày Nắng Mới 46 Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! - Page 2 Empty Re: Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! Sat Apr 14, 2012 10:15 am

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Bé yoro nhá nhá !!! Em còn hứa là sẽ cho chị chiêm ngưỡng nhan sắc đó nhá !!! Bây giờ post lên đi em * nếu không thì coi chừng chị đó nha Twisted Evil *
p/s : còn ai chưa post hình của mình hem ? Post lên cùng đi mừ Crying or Very sad

yoh

Admin
Admin
hihi, ngồi tìm bài địa và onl chui... ^^
@ Jay + Jun: tks Jay zới Jun nhìu nha! ^^ ngoài đời nhìn yoh ko giống zị đâu * gian hơn áh* ^^
@ Cháu yêu: oh bà bà cũng thấy thế muh, chắc là bà bà luyện đc thuật cải lão hoàn đồng thiệt áh Embarassed giỡn thui, chắc tại góc chụp thui hà ^^ muh nhắc mới nhớ, hình như cháu yêu chưa up hình đấy nhá * cười nham hiểm* cho cháu yêu thời hạn là đến khi bà bà thi xong áh (26/4), bà bà lên muh chưa thấy hình là... * cười thánh thiện*

yuzurin

Super Moderator
Super Moderator
@Bà bà: Đồ ác độc >< Còn có 6 ngày nữa àh ><

Hí hí, ra 26 bà bà thi xong áh, cháu thi xong òi này, hôm nay lun, hé hé :]]

Từ h là thoải mái phè phỡn chơi bời, hí hí ^ ^

P/s: Bà bà cứ thử up hình cháu lên xem :> Coi chừng hậu wả khó lường đó nhá, hì hì hì :>

Rika Chirido

Member
Member
Woa mọi người^^ "Nhan sắc" của mọi người thật là.........................đáng ngưỡng mộ đó ạ^^

À....thấy mọi người up nên em cũng up thử luôn ạ^^ (cái này là theo yêu cầu đặc biết của bạn Nắng^^)

Warning: trước khi mở spoiler mọi người nhớ uống xong nước, nuốt thức ăn. Bình tĩnh rồi hẵng mở nhé^^

Đã warning trước rồi đó nha...:

Em chuồn lẹ.. run

Ngày Nắng Mới 50 Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! - Page 2 Empty Re: Cùng chiêm ngưỡng "nhan sắc" của các mem MAC nào !!! Fri Apr 20, 2012 7:00 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
hè ! Chirido của tớ đáng yêu thế cơ mà....* nhào nhào vào ôm * run in run in run in run in ôi chắc hè này Nắng bay qua Nga ôm Chirido quá à.... yêu chết mất... ha\' ha\' ha\' yêu yêu mất thui....
p.s : có ai chưa up hem zạ...cho Nắng xin hình ik.....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 5 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next