Manga Anime Fanclub
Fàm mớ lỳ của MAC =) Mac
Manga Anime Fanclub
Fàm mớ lỳ của MAC =) Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

Lam.] 1 Fàm mớ lỳ của MAC =) Empty Fàm mớ lỳ của MAC =) Fri Nov 25, 2011 7:22 pm

Lam.]

Admin
Admin
Để cho mn gần nhau hơn , hiểu nhau hơn thì Jay xin mở 1 topic để mn xích lại gần nhau hơn ha ...
Ở đây , ai mún làm bố , mẹ , anh , c , e ,.... thì cứ xin ở đây nha :)
Để MAC có 1 family cực dễ th nào :]

Nana 2 Fàm mớ lỳ của MAC =) Empty Re: Fàm mớ lỳ của MAC =) Sat Nov 26, 2011 3:54 pm

Nana

Member
Member
Ta mún làm mẹ Kay Jay ,thế nào /
><

LadyDark 3 Fàm mớ lỳ của MAC =) Empty Re: Fàm mớ lỳ của MAC =) Tue Nov 29, 2011 8:52 am

LadyDark

Moderator
Moderator
Hummmmmmmm... a, nghĩ ra rùi, cho mìk làm...bẹt phen (best friend) của Jay nàh. Chịu hôk^^

Lam.] 4 Fàm mớ lỳ của MAC =) Empty Re: Fàm mớ lỳ của MAC =) Wed Nov 30, 2011 6:39 pm

Lam.]

Admin
Admin
Hehe ... Yah !!! Accept hết aaa :11: :11: :11:
Cho tớ làm a trai cậu nhé Nắng
* Sr cậu nhìu *

Ngày Nắng Mới 5 Fàm mớ lỳ của MAC =) Empty Re: Fàm mớ lỳ của MAC =) Thu Dec 01, 2011 1:34 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Jay : yo ! ok , brother 40 !!! Nắng xin làm em của Jay-sama ! Mong bro chỉ bảo thêm cho Nắng ạ 40
p/s : mà sao Jay-sama lại sr nhể ?!? Embarassed Nắng thích lắm cơ mà love

Ngày Nắng Mới 6 Fàm mớ lỳ của MAC =) Empty Re: Fàm mớ lỳ của MAC =) Sun May 20, 2012 6:39 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Thế thì tính ra Nắng phải kêu Lady là chị rùi nhở...? * theo anh Jay nhá Fàm mớ lỳ của MAC =) 3827031138 * thế là Nắng có thêm một neechan và một cô ( hay dì hay là mẹ :]] ) !!!! oh yeah !!!! jay jay jay !!! * vui vui quá à :]] * ! Đúng là thật hạnh phúc khi có được Jay-niichan làm anh ! ^ ^ yeah yeah yeah
p/s : ai muốn làm người thân với Jay-niichan cứ tự nhiên nha ! * rao rao * ( ý đồ đen tối là để nhận ké người thân :]] )

Lam.] 7 Fàm mớ lỳ của MAC =) Empty Re: Fàm mớ lỳ của MAC =) Sun May 20, 2012 8:06 pm

Lam.]

Admin
Admin
Ngày Nắng Mới đã viết:Thế thì tính ra Nắng phải kêu Lady là chị rùi nhở...? * theo anh Jay nhá Fàm mớ lỳ của MAC =) 3827031138 * thế là Nắng có thêm một neechan và một cô ( hay dì hay là mẹ :]] ) !!!! oh yeah !!!! jay jay jay !!! * vui vui quá à :]] * ! Đúng là thật hạnh phúc khi có được Jay-niichan làm anh ! ^ ^ yeah yeah yeah
p/s : ai muốn làm người thân với Jay-niichan cứ tự nhiên nha ! * rao rao * ( ý đồ đen tối là để nhận ké người thân :]] )
Thế là sao :| Hổng hiểu gì hết :|
Sao Nắng rao từa lưa thế e *Bụp miệng* A có Yoro làm e gái r đó. :-"

Magic_Kaito1412 8 Fàm mớ lỳ của MAC =) Empty Re: Fàm mớ lỳ của MAC =) Mon May 21, 2012 10:58 am

Magic_Kaito1412

Staff
Staff
Cho em tham gia với please

LadyDark 9 Fàm mớ lỳ của MAC =) Empty Re: Fàm mớ lỳ của MAC =) Mon May 21, 2012 12:10 pm

LadyDark

Moderator
Moderator
Chời ơi, nhận Nắng làm e á, Dar hum dám âu love , xưg hô nó kì kì kiểu gì í
Nếu Nắng mún cũm đk, Dar sẽ làm neechan nhá yeah

Ngày Nắng Mới 10 Fàm mớ lỳ của MAC =) Empty Re: Fàm mớ lỳ của MAC =) Mon May 21, 2012 6:34 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Lady-neechan :Đương nhiên là Nắng muốn rùi !^ ^ Lady-neechan của Nắng !!! Nắng yêu neechan quá à....!!!!
@ All : có ai muốn làm bà con cô bác họ hàng gì với Nắng không ??? Nắng sẵn sàng tình và tình nguyện luôn ! ^^
@ Jay-niichan : hì , em thấy sang bắt hoàng làm họ ấy mừ ! :]] * anh quá sang rùi còn gì =]] * Bé Yoro thì là em của em rùi nên thành ra giờ em ấy vẫn là em của hai anh em mình thui ! *keke >:) *
p/s : mọi người chung tay góp sức xây dựng đại gia đình MAC nhá !!!

Magic_Kaito1412 11 Fàm mớ lỳ của MAC =) Empty Re: Fàm mớ lỳ của MAC =) Tue May 22, 2012 2:07 pm

Magic_Kaito1412

Staff
Staff
Tôi mún làm ba của Nắng :2

Lam.] 12 Fàm mớ lỳ của MAC =) Empty Re: Fàm mớ lỳ của MAC =) Tue May 22, 2012 4:35 pm

Lam.]

Admin
Admin
@ All : có ai muốn làm bà con cô bác họ hàng gì với Nắng không ??? Nắng sẵn sàng tình và tình nguyện luôn ! ^^
@ Jay-niichan : hì , em thấy sang bắt hoàng làm họ ấy mừ ! :]] * anh quá sang rùi còn gì =]] * Bé Yoro thì là em của em rùi nên thành ra giờ em ấy vẫn là em của hai anh em mình thui ! *keke >:) *
Oài... Thế họ hàng w e cũng như là w a luôn r còn gì nữa :-<
P.S: Sang gì thế e? :-<

Ngày Nắng Mới 13 Fàm mớ lỳ của MAC =) Empty Re: Fàm mớ lỳ của MAC =) Wed May 23, 2012 7:17 am

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Jay-niichan : đúng rùi đó ạ !^^ còn vụ sang là thuộc giới hoàng tộc đó ạ * thấy sang bắt hoàng làm họ đó là em nè :)) Laughing *
@ bố Magic : ok thưa baba !!! =]] thế nhưng cho con thắc mắc là mom của con âu rùi ??? =]]

[I]ce 14 Fàm mớ lỳ của MAC =) Empty Re: Fàm mớ lỳ của MAC =) Wed Jul 18, 2012 8:45 pm

[I]ce

Member
Member
mình mới gia nhập 4r, có thể tham gia được chứ Fàm mớ lỳ của MAC =) 3848753808

Lam.] 15 Fàm mớ lỳ của MAC =) Empty Re: Fàm mớ lỳ của MAC =) Thu Jul 19, 2012 7:51 am

Lam.]

Admin
Admin
K sao aa ...
A cứ tự nhiên yeah

Sponsored content 16 Fàm mớ lỳ của MAC =) Empty Re: Fàm mớ lỳ của MAC =)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]