Manga Anime Fanclub
[ Thắc mắc ] Tại sao trước khi đăng nhập không thể thấy box Film Mac
Manga Anime Fanclub
[ Thắc mắc ] Tại sao trước khi đăng nhập không thể thấy box Film Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Chào mọi người !!!! Hôm nay em có một thắc mắc mong mọi người giải đáp dùm em ạ !!!
Em có tạo 1 topic tên là [Clip Naruto] Grief And Sorrow-Producer by Ngày Nắng Mới-Thân tặng chị Ver !!!
đây là link của nó [You must be registered and logged in to see this link.]
Sau đó em out ra * tức có nghĩa là ko onl nữa ấy ạ * và trở vào rum mà ko đăng nhập * làm khách viếng thăm ấy ạ * thì trên STATISTICS , em lại ko thấy tên topic ở đâu cả ??? và kể cả box Film cũng biến mất !?!? Em ngạc nhiên rồi đăng nhập lại vào thì lại thấy nó hiện ra và cũng thấy box Film ?!?!
Mọi người cho em hỏi lý do tại sao và mọi người có bị trường hợp như em ko ??? * Nếu ko có chắc tại máy em bị hư nữa rùi *
Thanks mn nhiều !!!!

yoh

Admin
Admin
Việc có thấy hay ko là tuỳ thuộc vào Ad có cho phép hay ko, em à! Có những box ko phải là thành viên thì ko thể thấy đc, điển hình là box fanfic manga và fanfic 4rum ấy
Nếu như mà khách có thể thấy tất cả box như thành viên thì còn cần đăng kí chi nữa em ^^

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Yoh : thanks ss đã giải thích cho em hiểu , tại từ trước tới giờ em vào các rum khác đều ko gặp tình huống này * MCF chẳng hạn * nên em ko biết . Một lần nữa cảm ơn chị đã giải thích cho em !!!!
Vote thanks chị cái nào !!!

Lam.]

Admin
Admin
Hề hề ... tại vì c cài đặt chế độ Guest k thấy đó e , cái nào quan trọng k cho khách coi ... thế mới vui .. ~~~
Babe đừng " hết hồn " nữa nha =))

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Ver : thanks chị nhiều nha !!!! Thế mừ chị hem nói sớm , làm em hết hồn !!!! :4

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]