Manga Anime Fanclub
Club tán gẫu - Page 7 Mac
Manga Anime Fanclub
Club tán gẫu - Page 7 Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next

yuzurin 1 Club tán gẫu - Page 7 Empty Club tán gẫu Sun Oct 23, 2011 9:09 am

yuzurin

Super Moderator
Super Moderator
First topic message reminder :

Một hình thức lách luật để spam có quy mô

Theo như yu thấy thì ở mọi 4r người ta đều có mấy cái này. Trừ những 4r lớn có đông thành viên thì người ta chỉ cần shoutbox là đủ rùi, còn ở 4r mềnh mem hông nhìu, lại onl chả trùng h nhau nên thật lòng mà nói cái shoubox chỉ để trưng cho đẹp thui hà.

Tựa topic đã nói rồi, đây sẽ là nơi mọi người tám nhảm, tán gẫu, tâm sự, chia sẻ... với nhau chuyện gia đình, trường lớp, thậm chí xả ức chế, bực mình trong ngày chẳng hạn (tin tớ đi, nó có tác dụng xả stress tốt lắm đó ^ ^), và với những mem mới có thắc mắc, góp ý gì đó mà ngại hông muốn lập hẳn một topic riêng thì có thể vào đây mà hỏi ^ ^

Hi vọng topic này sẽ giúp các mem gần gũi và thân thiết nhau hơn ^ ^

yoh 151 Club tán gẫu - Page 7 Empty Re: Club tán gẫu Tue Aug 28, 2012 9:04 pm

yoh

Admin
Admin
bé Kai tham gia nha!! hiện tại đang thiếu nhân lực ghê gớm!! ^^"

LadyDark 152 Club tán gẫu - Page 7 Empty Re: Club tán gẫu Fri Aug 31, 2012 11:27 am

LadyDark

Moderator
Moderator
Sao dạo ni ảm thấy ghê Club tán gẫu - Page 7 1899897533
Có bộ gì share Dar nha, chán thấy ớn lun á Club tán gẫu - Page 7 1124614207

Kaitou Kid 153 Club tán gẫu - Page 7 Empty Re: Club tán gẫu Sat Sep 01, 2012 3:05 pm

Kaitou Kid

Super Moderator
Super Moderator
@mn: tại Kai thý trong thời gian ngỉ lễ nèk...nên kím vc lm...bộ ENT là Kai lm chung z đám pn..* tại cuồng Kpop I love you * PJ của 4r mềnh thỳ Kai sẽ tham gia lun Club tán gẫu - Page 7 1370858031 Kai chỉ giỏi khoản Edit...còn khoản trans thỳ hơi bị [...] một tí...nhà mìk sẽ giac vc j cho Kai đey Club tán gẫu - Page 7 1095695974

VNM 154 Club tán gẫu - Page 7 Empty Re: Club tán gẫu Sat Sep 01, 2012 9:35 pm

VNM

Staff
Staff
yo, chào cả nhà, bạn là mem mới, có thể gọi là Mon ngắn nữa thì M =]]

yuzurin 155 Club tán gẫu - Page 7 Empty Re: Club tán gẫu Sat Sep 01, 2012 9:48 pm

yuzurin

Super Moderator
Super Moderator
Ừ chào Mon, rất vui dc mần wen a~ Cứ gọi ss là yu dc rùi ^ ^

Chào mừng em đến với MAC nhé~

P/s: Chữ M nó nhìu nghĩa lắm á, hi vọng cái "=]]" cuối câu nói của em hông liên wan tới những zì ss đang nghĩ =]]

@Kai: vào topic đk nhóm trans xem xem việc nào thích hợp thì đk luôn đi~~~ Mở rộng vòng tay chào đón nha~

VNM 156 Club tán gẫu - Page 7 Empty Re: Club tán gẫu Sat Sep 01, 2012 10:20 pm

VNM

Staff
Staff
@Yu: dạ, chào chị, mong được chỉ giáo :D
em là nữ

yoh 157 Club tán gẫu - Page 7 Empty Re: Club tán gẫu Sun Sep 02, 2012 10:00 am

yoh

Admin
Admin
chào Mon, rất zui đc làm qen zới em!! Gọi chị là yoh ha!!
mong em lun tích cực nà!! ^^
P/s: tên em giống tên 1 nhỏ trg lớp chị qá!! ^^
@Kai: tình hình là ko bik có trans truyện ko nữa!! tình hình là mn đang rất lười ^^" thui có j em pm Nắng để bik thêm chi tiết :))

Ngày Nắng Mới 158 Club tán gẫu - Page 7 Empty Re: Club tán gẫu Sun Sep 02, 2012 11:27 am

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ yoh-neechan : em vẫn đang làm đấy ạ alone sẵn cho em hỏi khi nào có chap 13 ạ.....* nếu thiếu nhân lực em với Jay-nii sẽ phụ run *
@ Kai : chị yêu quý của bé...... run in chị yêu tham gia nha......nha..... * tềnh hình là nhân lực không có và đội ngũ sản xuất "cắm xào" ở chap 12... turkey * em luôn luôn mở rộng vòng tay * để ôm chị yeah *
@ Moon : hi hi hi hi hi hi hi..... Club tán gẫu - Page 7 241132969 Chào cậu !^^ Mình là Nắng , năm nay 13 tuổi , giới tính nữ [=))] rất vui được làm quen ^^ Mong 2 đứa mình sẽ là bạn tốt Club tán gẫu - Page 7 1928002523
@ Yu : chữ M chị nói có ý nghĩa gì ạ.... gio

VNM 159 Club tán gẫu - Page 7 Empty Re: Club tán gẫu Sun Sep 02, 2012 12:26 pm

VNM

Staff
Staff
@Yoh: vậy mà e nghĩ tên Mon là độc nhất vô nhị cơ =]]

@Nắng: yo, chào bạn *bắt tay**cười*
Mon cũng mong hai ta sẽ là bạn tốt :))
"M" có thể hiểu là từ chỉ những người thích bị hành hạ =]]

Lam.] 160 Club tán gẫu - Page 7 Empty Re: Club tán gẫu Sun Sep 02, 2012 3:00 pm

Lam.]

Admin
Admin
He nhô Mon-san :">

Mềnh là J, 13t luôn :"> Nhưng mềnh sinh năm 99 aaa, k biết bạn có phải sinh năm 98 k nữa :">

Hy vọng bạn sẽ tích cực tham gia 4rum aaa, mềnh rất vui khi có 1 mem tích cực nữa :">

@C Yu: Masochist phải k c =))

VNM 161 Club tán gẫu - Page 7 Empty Re: Club tán gẫu Sun Sep 02, 2012 4:47 pm

VNM

Staff
Staff
@J: tích cực thì Mon ko dám chắc đâu...tại năm nay là năm thi lên cấp 3 nói nhò
Mon khoái làm út ít nên gọi bạn bè hay kêu là "em gái siêu dễ thương" cũng được

yoh 162 Club tán gẫu - Page 7 Empty Re: Club tán gẫu Sun Sep 02, 2012 7:57 pm

yoh

Admin
Admin
@ Mon: tại nhỏ đó mê đoraemon nên đc đặt biệt danh là Mon áh!!! đồ j của nó cũng có hình Mon hit!! ^^
@ Nắng: ủa, chị tưởng Spiral đang drop chứ?! tưởng tụi mình trans Road to Naruto j muh?!
tưởng thế nên bữa h chị zới Yu-chan đâu có trans j đâu
sao hum bữa tụi mình thống nhất trans one-shot muh!! ^^"

VNM 163 Club tán gẫu - Page 7 Empty Re: Club tán gẫu Sun Sep 02, 2012 8:24 pm

VNM

Staff
Staff
@Yoh: ơ thế thì khác e =)) e lấy tên Mon dựa theo thân hình quá khổ của mình :))
Tranh thủ, mn` định làm PJ gì đấy? Mon làm cùng được không? nói nhò
Mon biết edit chút đỉnh, trans thì không chắc, Mon dốt Anh, Nhật lại càng tịt Rolling Eyes

yuzurin 164 Club tán gẫu - Page 7 Empty Re: Club tán gẫu Sun Sep 02, 2012 11:07 pm

yuzurin

Super Moderator
Super Moderator
@ Mon + J + Nắng : Ừ ừ, là cái từ đó đó~~~ Cơ mà M hay S zì thì cũng đâu cần phân biệt nam nữ em *nói nhỏ a* chị là M áh~

Mon yêu, nhà mình đang định trans bộ Road to Naruto íh (em lên google search sẽ thấy liền) trans từ bản Eng, về vụ đăng ký này nọ, em với Kai vào [You must be registered and logged in to see this link.] xem sẽ chi tiết hơn ^ ^

P/s: Mon là nữ áh ? Em hông nói chắc chị cũng hông biết~ =="

P/s của P/s: Rum mình h nhìu mem 13t wá nhỉ ? Club tán gẫu - Page 7 3243727533

VNM 165 Club tán gẫu - Page 7 Empty Re: Club tán gẫu Mon Sep 03, 2012 9:14 am

VNM

Staff
Staff
@Yu:
Mon là nữ áh ? Em hông nói chắc chị cũng hông biết~ =="

vậy lúc truớc chị nghĩ e là gì? gay? less? e thấy mình khá nữ tính 166

Rum mình h nhìu mem 13t wá nhỉ ?

Không biết cái tuổi chỗ Rum nó tính kiểu quái gì nhưng e gần 15 tuổi rồi run

yuzurin 166 Club tán gẫu - Page 7 Empty Re: Club tán gẫu Mon Sep 03, 2012 4:41 pm

yuzurin

Super Moderator
Super Moderator
@ Mon yêu: Ban đầu chị nghĩ em là nam đấy ==" Một phần là do cái ava của em và cái biệt danh (và cái chữ M =]]) hơn nữa cách nói chuyện của em cũng rất bạo dạn, có vẻ hơm giống nữ lắm (ừ, là chị nghĩ sao nói zậy a, em có chọi đá chị cũng đành chịu thui ==")

Em tính tuổi theo cách nào thế ? Như cách 4r mình tính thì đến 2/11 năm nay em sẽ dc 14 đấy. Theo chị nghĩ thì em tính theo kiểu vừa wa năm mới là thêm 1 tuổi đúng hông ? Zậy thì cũng đâu sai biệt mấy a, 4rum mình tính đến 2/11 em dc 14 này, mà tháng 11 cũng sắp bước wa năm mới rùi còn zì, zậy thì cũng coi như là gần 15 rùi =]]

VNM 167 Club tán gẫu - Page 7 Empty Re: Club tán gẫu Tue Sep 04, 2012 9:40 am

VNM

Staff
Staff
@Yu: thực ra lúc đầu e định giả trai đấy nhưng thấy gái mà giả trai thể nào cũng lộ nên khai luôn là gái Rolling Eyes
tên e tưởng Mon chủ yếu là con gái dùng :4 (chữ M thì e công nhận =]])
hề hề, có lẽ e nên sửa cách nói chuyện cho e lệ đi một chút I love you

e tính cứ lên lớp mới là e thêm tuổi mới please

yuzurin 168 Club tán gẫu - Page 7 Empty Re: Club tán gẫu Tue Sep 04, 2012 11:02 am

yuzurin

Super Moderator
Super Moderator
Chị nghĩ chữ Mon là nam tại gần nhà chị có cái thằng tên Mon a~ Quậy dã man lun íh, lúc nhỏ nghỉ hè chị hay cùng zới nó đi giựt cô hồn a =]] Nhưng mà kỉ niệm đáng hận nhất là hồi năm lớp 3 đi đá banh zới nó bị nó đẩy té xuống sân xi măng, báo hại đầu gối tróc nguyên miếng da lớn máu chảy ròng ròng, cả tháng sau mới lành =="

Cách nói chuyện của em hông cần sửa a, sao thì cứ để vậy, bị hiểu lầm cũng hông sao, cá tính mà =]] Cá nhân chị khá thích cách nói chuyện của em áh ^ ^

Em tính tuổi theo cách đó thì nó bị lệch 1 chút là đúng rùi, nhưng lệch thế nào thì tuổi em vẫn là như thế thui.

Narcissus 169 Club tán gẫu - Page 7 Empty Re: Club tán gẫu Tue Sep 04, 2012 12:49 pm

Narcissus

Moderator
Moderator
Hình như đây là nhà spam phải không nhỉ? :)

Vô đây tình cờ biết được bạn VNM sinh cùng ngày cùng tháng cùng năm với mình :)
Còn cách tính tuổi chính xác nhất là dựa vào sinh nhật của mình bạn ah, còn thông thường thì người ta tính qua một năm là thêm 1 tuổi :D

À, chào mọi người, mem mới rất mong được giúp đỡ :)

Lam.] 170 Club tán gẫu - Page 7 Empty Re: Club tán gẫu Tue Sep 04, 2012 3:00 pm

Lam.]

Admin
Admin
Xin chào bạn Narcissus aaa ... Mình gọi bạn là Narc nhé :"> (Hêm chịu cũng hêm sao :)) )

Mình là J, 13t yeah
Rất mong đc làm quen yeah

VNM 171 Club tán gẫu - Page 7 Empty Re: Club tán gẫu Tue Sep 04, 2012 8:02 pm

VNM

Staff
Staff
@Yu: bé tới giờ e bị cấm kĩ nên chẳng đc ra ngoài chơi mấy, cũng muốn đá bóng thử quá run
thanks chị :D

@Nar: *quàng vai* trùng hợp ta, hi vọng thân nhau nhanh :D
ồ, là ngồi đếm ngày sinh nhật...thanks Nar bounce

Narcissus 172 Club tán gẫu - Page 7 Empty Re: Club tán gẫu Wed Sep 05, 2012 7:07 am

Narcissus

Moderator
Moderator
KayJay Z đã viết:Xin chào bạn Narcissus aaa ... Mình gọi bạn là Narc nhé :"> (Hêm chịu cũng hêm sao :)) )

Mình là J, 13t yeah
Rất mong đc làm quen yeah

Ừ, chào bạn :"> Gọi mình chi cũng được :D Bằng tuổi nên dễ nói chuyện, mà 4rum mình toàn 98 không ta :)
Vậy thì mình gọi bạn là Jay nhé, bạn là founder / admin chính của 4rum phải không nhỉ? :D

VNM đã viết:@Nar: *quàng vai* trùng hợp ta, hi vọng thân nhau nhanh :D
ồ, là ngồi đếm ngày sinh nhật...thanks Nar bounce

Ừa trùng hợp thật ~ :D Mình nghĩ sẽ nhanh thôi vì 4rum mình thân thiện quá :D
Btw, gọi bạn là gì đây? eyes

P/s: Mình có thể giúp gì cho 4rum không nhỉ? :)

Ngày Nắng Mới 173 Club tán gẫu - Page 7 Empty Re: Club tán gẫu Wed Sep 05, 2012 8:08 am

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Nar * cho mình gọi thế nhá không cho cũng gọi Club tán gẫu - Page 7 3827031138 * : Chào bạn , sr vì làm quen trễ [ cái lày có tính không nhỉ Club tán gẫu - Page 7 4186804625] Mình là Nắng , nhăm nay cũng 13 tuổi , rất vui đc làm quen ! ^^ Mong bạn tiếp tục hoạt động tích cực ha.....
p/s : Mới đi dự lễ khai giảng về.....xương nó rục....thịt thì nó cháy.....[mỡ thì nó chảy Club tán gẫu - Page 7 2950116887 ] Mai thì bắt đầu chiến đấu với đống bài tập và 2 bài kiểm tra , ôi......i'm dead Club tán gẫu - Page 7 4186804625

Narcissus 174 Club tán gẫu - Page 7 Empty Re: Club tán gẫu Wed Sep 05, 2012 9:29 am

Narcissus

Moderator
Moderator
@ Ngày Nắng Mới: Ờ, cứ gọi tự nhiên :"> Bạn sinh năm 99 hở? Chà, 99 mà đã làm admin lận, ngưỡng mộ ghê :)
Tích cực thì mình không chắc, bởi vì giờ onl không ổn định lắm, nhưng sẽ cố gắng :)

VNM 175 Club tán gẫu - Page 7 Empty Re: Club tán gẫu Wed Sep 05, 2012 9:53 am

VNM

Staff
Staff
@Nar: Mon hoặc M =]]
ờ, năm nay Nar cũng thi phải không? Nếu vậy thì như Mon đi, chỉ cần chơi lâu dài với MAC là đựơc rồi.

@Nắng: bữa nay Mon đi khai giảng gặp mưa run

Sponsored content 176 Club tán gẫu - Page 7 Empty Re: Club tán gẫu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 7 trong tổng số 8 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next