Manga Anime Fanclub
5 tựa truyện mình dự định tung lên làn sóng MA-C Mac
Manga Anime Fanclub
5 tựa truyện mình dự định tung lên làn sóng MA-C Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

Bạn chon truyện nào sau đây ?

5 tựa truyện mình dự định tung lên làn sóng MA-C Vote_lcap38%5 tựa truyện mình dự định tung lên làn sóng MA-C Vote_rcap 38% [ 5 ]
5 tựa truyện mình dự định tung lên làn sóng MA-C Vote_lcap23%5 tựa truyện mình dự định tung lên làn sóng MA-C Vote_rcap 23% [ 3 ]
5 tựa truyện mình dự định tung lên làn sóng MA-C Vote_lcap15%5 tựa truyện mình dự định tung lên làn sóng MA-C Vote_rcap 15% [ 2 ]
5 tựa truyện mình dự định tung lên làn sóng MA-C Vote_lcap15%5 tựa truyện mình dự định tung lên làn sóng MA-C Vote_rcap 15% [ 2 ]
5 tựa truyện mình dự định tung lên làn sóng MA-C Vote_lcap8%5 tựa truyện mình dự định tung lên làn sóng MA-C Vote_rcap 8% [ 1 ]
Tổng số bầu chọn : 13

Nana

Member
Member
Đây là 5 truyện trans hot mình quyết định tung ''scan'' lên 4rum.Ai chọn truyện nào nè :

1.Tiara :

Truyện này mình định up típ chap 3,4,5,6 (ko màu) .Mọi ng thấy thế nào ? ^^

2.Hình nhân :

Bộ truyện với nét vẽ cực kì cực kì điêu luyện do tác giả Lee-sun young vẽ :D Nội dung cũng cực hấp dẫn

3.Người yêu tôi là Borumi

Câu chuyện kể về đứa con gái của đạo sĩ và tiên nữ bất ngờ phải kết hôn với công tử ( đẹp trai I love you ) trăng hoa nói nhò Si Beak....

4.Hồ Ly lãng mạn :

Cô gái '' thất nghiệp'' Ji Eun quen dc với anh chàng đẹp trai nên rất vui.Nhưng sau 3 năm,bất ngờ anh ấy nói : ''Anh là 1 con Hồ Ly ''????

5.Peter và nữ phù thủy :

Đã giới thiệu rùi

I don\'t know I don\'t know Mọi ng bầu chọn nhé bounce Mình chọn Người tôi yêu là Borumi

Được sửa bởi Pikul Penelope ngày Tue Aug 09, 2011 7:55 am; sửa lần 1.

RyuujiDK

Staff
Staff
chọn hồ ly ....

Nana

Member
Member
Một số hình ảnh về truyện nè các bạn ^^
Spoiler:

Fujiwara Miyu

V.I.P member
V.I.P member
chọn hồ ly! nghe hấpp dẫn quá!

Lam.]

Admin
Admin
Vote Tiara !!!!
Kết truyện này

yoh

Admin
Admin
Yoh chọn hồ ly lãng mạn ^^

snowteddybear

Staff
Staff
snow vote cho Tiara :5

yuzurin

Super Moderator
Super Moderator
Vote Hình nhân ^ ^ Nét vẽ đẹp mê hồn, cơ mah ss Na hông giới thiệu nd bộ này nhỉ?

Hông thích nội dung lẫn nét vẽ của Hồ ly, nhưng cực thích cái tên truyện này :>

Kaitou Kid

Super Moderator
Super Moderator
Tớ vote cho Peter và nữ phù thủy...tớ đag mê bộ này :D

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]