Manga Anime Fanclub
Fan Art by yuzurin - Page 2 Mac
Manga Anime Fanclub
Fan Art by yuzurin - Page 2 Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

yuzurin 1 Fan Art by yuzurin - Page 2 Empty Fan Art by yuzurin Mon Jul 04, 2011 9:18 pm

yuzurin

Super Moderator
Super Moderator
First topic message reminder :

Mọi người chém nhè nhẹ thui ah... Xấu đừng hỏi... =="

Đầu tiên, phục vụ những ai thích máu me và những cảnh sầu thảm (nói trắng ra là tự phục vụ bản thân yeah )

Spoiler:

Kế đến dành cho fan Naruto (cũng là tác giả tự sướng nốt yeah ) Hình Naruto và Naruko (Sexy no Jutsu của Naru-sama :5 )

Spoiler:

Quà chào hỏi của mem mới ạh *cúi cúi* Các vị tiền bối cứ chém thoải mái, miễn còn chừa cho em sống là dc ạh ;)

Message reputation : 100% (2 votes)

yuzurin 26 Fan Art by yuzurin - Page 2 Empty Re: Fan Art by yuzurin Thu Jul 28, 2011 10:28 am

yuzurin

Super Moderator
Super Moderator
@Mi + bà bà + Ryu + ss Ver: Thanks mn đã ủng hộ nha ^ ^ đang tích cực vẽ típ đây, hé hé (tội ham hố =)))

@Ny: yu thích vẽ sệch-xi mà ^ ^

@Kai: Ờm... ừ nhỉ, đúng là có nét kì kì, có lẽ do cái phần đó vẽ nó hông dc chuẩn cho lắm, sẽ rút kinh nghiệm, thanks Kai nhé ^ ^

yuzurin 27 Fan Art by yuzurin - Page 2 Empty Re: Fan Art by yuzurin Mon Dec 12, 2011 11:07 am

yuzurin

Super Moderator
Super Moderator
Dạo này tâm trạng đang ức chế nên tự nhiên vẽ wá trùi lun run in

Yu - chan show hàng... nhầm show hình này yeah

Mở đầu bằng cảnh... người rừng run in

Spoiler:

Kế đến là dành tặng fan Naruto nè ^ ^

Spoiler:

Và tặng cho fan của Asakura Hao

Spoiler:

Và một anh đẹp trai (nếu ai có đọc Legend sẽ thấy anh này khá giống với bạn Noah trong đó đó, vì tớ vẽ bức này trong khi đang cuồng cái vẻ đẹp trai của ảnh mà =]]])

Spoiler:

Và một chị... ba chấm...

Spoiler:

Cuối cùng, dành tặng cho những ai là fan Naruto mà anti Sasuke + hội đồng FG cuồng loạn vẻ kute ngây thơ vô (số) tội chết người của Naru - chan + những ai đang có ý muốn dìm hàng Sặc - kun (tóm lại là tự mình tặng mình đó mà =]])

Spoiler:

Message reputation : 100% (1 vote)

Ngày Nắng Mới 28 Fan Art by yuzurin - Page 2 Empty Re: Fan Art by yuzurin Mon Dec 12, 2011 2:22 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Yu : iu chị vẽ đẹp quá cơ I love you I love you I love you em mê quá rùi * nhưng cũng bắt đền chị vì đã làm em mất hết mấy lít máu ha\' ha\' ha\' * thanks chị yêu nhiều nha * thật ra vote có 1 dấu thanks à :P: *
p/s : em cũng fan cuồng của Naru mà anti Sas nè chị yêu Fan Art by yuzurin - Page 2 1370858031 * em cực thích vẻ cute của babe Naru ( trong khi đó chỉ muốn dìm chết hàng Sas Fan Art by yuzurin - Page 2 1370858031 )*

Lam.] 29 Fan Art by yuzurin - Page 2 Empty Re: Fan Art by yuzurin Sun Dec 18, 2011 9:18 am

Lam.]

Admin
Admin
C Yu dìm hàng Sas của e !!!!!!!!!!!!!!! run out
Nhưng e like mạnh tấm này
Fan Art by yuzurin - Page 2 Img061
:)

yoh 30 Fan Art by yuzurin - Page 2 Empty Re: Fan Art by yuzurin Wed Dec 21, 2011 2:13 pm

yoh

Admin
Admin
wow cháu yêu vẽ chibi càng ngày càng đẹp nha!!! * khen zị là có ý đồ đó* * cười gian*
thích pic anh Nar trong tuyết * cứ cho là zị* ghê cơ, nhìn cực kì uke lun, nhìn lông mi của ảnh mà... ước gì mình đc như anh ấy ^^
cháu yêu vẽ Hao nhìn giống thiệt oh, đặc biệt là pic thứ 2, ui ui nụ cười chết người.... Fan Art by yuzurin - Page 2 1637715295 muh có chuyện này... Sao lại ko vẽ Yoh hả? Chém
cái anh đẹp trai gì đó hình như bà coi rùi đúng ko, giờ coi lại công nhận nhìn giống Noah thiệt, còn pic chị gì đó nhìn đẹp ghê, đặc biệt là cái chữ Gomenasai... ^^
còn 2 pic cuối thì....
+ Nar-chan nhìn đúng chất uke lun, rất rất chi là thích ^^
+ Sas-kun thì... biết nói sao nhỉ... * sặc máu* ui ui, nhìn anh... * ko có từ nào để diễn tả lun* ^^ đúng là dìm hàng thiệt muh
muh zị là bé Nắng với Yu-chan cùng 1 phe còn Yoh và bé Jay cùng 1 phe * bắt tay cái nào bé Jay* ^^

yuzurin 31 Fan Art by yuzurin - Page 2 Empty Re: Fan Art by yuzurin Sun Feb 26, 2012 3:44 pm

yuzurin

Super Moderator
Super Moderator
Trước khi offline dài hạn để cb thi HK, làm 1 cú tặng cả nhà đây ^ ^

Đầu tiên là quà để tặng bà bà như đã hứa ^ ^ Cháu vẽ xong từ hồi Tết cơ, nhưng tới hôm nay mới rảnh để up ^^"

Spoiler:

Một bức vẽ không biết từ đâu ra, chỉ biết trong lúc vẽ tự nhiên nhớ tới cái avatar của ss Na thế là thành ra thế này đây =="

Spoiler:

Một bức về Inuyasha ^ ^

Spoiler:

Những bức dưới đây, ai yếu tim yêu cầu đừng click ah~ yu vẽ nó trong khi đang ức chế vì một số chuyện nên nó hông có dc bt đâu ah =="

Spoiler:

Cuồi cùng, là toàn bộ pic về tình iu lớn, Edward Elric trong Fullmetal Alchemist ^ ^

Spoiler:

Message reputation : 100% (2 votes)

Kaitou Kid 32 Fan Art by yuzurin - Page 2 Empty Re: Fan Art by yuzurin Sun Feb 26, 2012 5:32 pm

Kaitou Kid

Super Moderator
Super Moderator
Kìa...siu nhân kìa...where...là Yu ák..hô hô..vẽ đẹp kinh lun..ngưỡng mộ wá àk..chắc phải đi theo "học đạo" thui...hehe
p.s: nhìn cái avar của Yu mh nhớ đến cái hội Fan girl dưới phòng Tư vấn tâm lý gê, hk pk Yu có trong đó hk ta Embarassed

LadyDark 33 Fan Art by yuzurin - Page 2 Empty Re: Fan Art by yuzurin Sun Mar 04, 2012 1:33 pm

LadyDark

Moderator
Moderator
Uầy, Yu vẽ đẹp wá, Dar thíck nhứt hình ava của Na ék. Đẹp ghê (chẳng bù cho mìk)
Thanks cả ngàn lần ( thực ra là 1 ^^ )

Ngày Nắng Mới 34 Fan Art by yuzurin - Page 2 Empty Re: Fan Art by yuzurin Sun Mar 04, 2012 6:04 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Đẹp ngất ngây con gà tây luôn Fan Art by yuzurin - Page 2 1637715295 bái phục chị Yu ghê , công nhận chị vẽ đẹp quá à.... * mình tủi thân ghê turkey * hôm nào bé Nắng xách dép qua nhà chị Yu học hỏi quá...4rum mình nhiều người có hoa tay ghê , nào là chị Yu rùi còn chị Kai nữa... ôi Nắng hâm mộ các ss quá đi thôi !!! love love Thanks chị Yu nhiều lắm !!!! Ủng hộ chị !!!! Ahh

yoh 35 Fan Art by yuzurin - Page 2 Empty Re: Fan Art by yuzurin Wed Mar 07, 2012 4:46 pm

yoh

Admin
Admin
uhm... bà bà nhận xét nha!!! ^^
đầu tiên là pic Sas-kun, tks cháu yêu nhìu nhìu lắm áh * ôm ôm*, nhìn rất chi là cool áh ^^ mặc dù cái tóc nhìn ko giống anh íh lắm nhỉ ^^"
pic 2 thì ko có gì để chê hit áh, quá đẹp lun ^^ nhìn giống Pey-chan trong Tiara nhỉ! ^^
pic Inu thì bà bà thích cái mặt con nít ở cuối nhất, nhìn yêu ghê cơ I love you
mí cái pic "ức chế" thì chỉ có mỗi pic 3 là cháu yêu vẽ khuôn mặt ko cân đối thui hà, tự nhiên nó bành ra ==" còn lại thì đẹp lắm, bà bà kết pic đầu zới cái tay ở pic cuối ^^
còn những pic về Ed-chan thì cực đẹp lun áh, đúng là "tình yêu" có khác ha Embarassed công nhận là pic đầu vẽ anh íh hơi cao ^^ pic 2 nhìn cực iu lun áh, ui ui Ed-chan I love you I love you I love you pic 3 nhìn giống con gái ghê cơ, nhưng muh đẹp áh, bà bà lấy làm ava đây ^^ pic thứ 4 hơi già 1 tý còn pic cuối thì... ko có gì để nhận xét hit áh ^^
* ngước lên* * nhìn* áh mình com dài nhỉ! * cười* * tự kỉ mất rùi* ^^

Rika Chirido 36 Fan Art by yuzurin - Page 2 Empty Re: Fan Art by yuzurin Thu Mar 08, 2012 4:44 pm

Rika Chirido

Member
Member
Woa, nhiều fan art đẹp quá đi mất I love you Sao mọi người ai cũng có tài vậy nè, người thì des giỏi, người thì vẽ giỏi^^ Woa, phục mọi người quá đi mất I love you Thanks chị Yuzurin nhé Fan Art by yuzurin - Page 2 1637715295

VYVYNGO123123 37 Fan Art by yuzurin - Page 2 Empty Re: Fan Art by yuzurin Sat Jul 21, 2012 3:57 pm

VYVYNGO123123

Member
Member
[quote] OK! Tuy còn nhìu lỗi cần nói đến! Nói thẳng đừng zận mình nha? Cần vẽ khuôn mặt dài hơn chút để có chỗ vẽ mắt rộng ko wá gần mũi>>>>> Nói chung là đẹp miễn bàn luận! 166

yuzurin 38 Fan Art by yuzurin - Page 2 Empty Re: Fan Art by yuzurin Sun Nov 25, 2012 11:20 am

yuzurin

Super Moderator
Super Moderator
Hôm nay đang phởn, mới vẽ vài pic hình, post lên cho cả nhà xem a

Chắc mọi ng` ở đây ai cũng biết tới cái Series Bao Công hồi xa lắc xa lơ nhỉ ? Và chắc cũng biết luôn 2 bạn trẻ Triển Chiêu - Bạch Ngọc Đường aka Mèo - Chuột náo loạn 1 thời hồi đó í nhỉ
bạn yu là bạn rất thích couple này a

Mọi ng` xem với tinh thần rằng 2 bạn ấy là 1 cặp đấy nhé, là 1 cặp đấy !

6 pic này đếu là hình version thời hiện đại của 2 bạn chẻ íh, cái bạn hiền hiền mắt to to hay ôm động vật nựng nựng là bạn Mèo, bạn còn lại là bạn Chuột nhé ~ Fan Art by yuzurin - Page 2 3243727533

Spoiler:

Mình là mình rất thích trêu bạn Chuột kiểu này nha =]]
Spoiler:

Ảnh 16+, kiến nghị suy nghĩ kĩ trước khi mở spoiler nhá. Cảnh cáo rùi đó !:

P/s: Skin mới nhà mình đẹp wá Fan Art by yuzurin - Page 2 3243727533 Màu đỏ~~~ Fan Art by yuzurin - Page 2 4257297559 Ngầu wá đi ~~~~

VNM 39 Fan Art by yuzurin - Page 2 Empty Re: Fan Art by yuzurin Mon Nov 26, 2012 8:34 am

VNM

Staff
Staff
Chị vẽ đẹp thật nhưng nhìn không giống trong phim nhỉ.
Em mà không đọc chắc không nhận ra đâu Rolling Eyes

LadyDark 40 Fan Art by yuzurin - Page 2 Empty Re: Fan Art by yuzurin Mon Nov 26, 2012 3:03 pm

LadyDark

Moderator
Moderator
Sao Yu có thể vẽ đệp như vầy nhể Fan Art by yuzurin - Page 2 3605817172 ? Chời ơi mình thật vô dụng Fan Art by yuzurin - Page 2 1124614207
Dar toàn vẽ gơ thôi, boy khó lắm Fan Art by yuzurin - Page 2 1899897533

yoh 41 Fan Art by yuzurin - Page 2 Empty Re: Fan Art by yuzurin Tue Nov 27, 2012 8:52 am

yoh

Admin
Admin
ohm... lâu qá ko nhìn nét zẽ của cháu yêu (cũng gần 3 năm rùi ha!! Fan Art by yuzurin - Page 2 3605817172 ) túm lại là nét zẽ càng ngày càng đẹp zà mắt ngày càng có hồn hơn áh!!
Pic thứ 3 của 2 bạn trẻ íh làm bà bà liên tưởng tới 2 bạn trẻ Natsume zới Luca áh!! Fan Art by yuzurin - Page 2 4257297559 đặc biệt là bạn Chuột áh, nhìn cực giống Natsume-kun lun!! (chắc tại kiểu tóc ^^)
nói chung là pic nào cũng đẹp, pic nào bà bà cũng thích hit áh!! ^^

yuzurin 42 Fan Art by yuzurin - Page 2 Empty Re: Fan Art by yuzurin Sat Apr 20, 2013 5:57 pm

yuzurin

Super Moderator
Super Moderator
Ki niệm bức tranh đầu tiên vẽ trên máy tính

Spoiler:

Đó giờ toàn vẽ chay, chưa tô màu lần nào. Công nhận tô xấu thật ><

Cơ mà ai biết cách tô mắt làm sao chỉ yu với ><

Sponsored content 43 Fan Art by yuzurin - Page 2 Empty Re: Fan Art by yuzurin

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2