Manga Anime Fanclub
 Cho Ice làm wen được ko :P Mac
Manga Anime Fanclub
 Cho Ice làm wen được ko :P Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

[I]ce 1  Cho Ice làm wen được ko :P Empty Cho Ice làm wen được ko :P Wed Jul 18, 2012 5:25 am

[I]ce

Member
Member
Tên thật: Đức Anh
Biệt danh: Ice (chẳng hỉu sao ai cũng gọi mình thế [You must be registered and logged in to see this image.])
Sinh ngày: 27/2/1998 (14 tuổi :D)

Mình là mem mới mong được làm wen với mọi mem khác trong diễn đàn
Có gì sai sót chỉ dẫn mình nha [You must be registered and logged in to see this image.]

Ngày Nắng Mới 2  Cho Ice làm wen được ko :P Empty Re: Cho Ice làm wen được ko :P Wed Jul 18, 2012 7:43 am

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Ice : Chào anh !^^ Rất vui đc làm quen với anh bounce Chào mừng anh đến với đại gia đình MAC love Em là Ngọc , cơ mà cứ gọi em là Nắng đc rùi , em sinh năm 99 , nhỏ hơn anh 1 tuổi ^^ Thế cho em gọi anh là anh nhá * nãy giờ cũng gọi rùi còn âu alone *Mong anh tha lỗi cho cái sự sỗ sàng của em ^^" Em rất mong chúng ta sẽ là 2 anh em tốt ! Em còn nhỏ (  Cho Ice làm wen được ko :P 3767967952 ) có gì không phải xin anh chỉ bảo thêm ( u ) và em cũng mong là anh sẽ đóng góp thật nhiều cho gia đình MAC nữa ^^ Một lần nữa , rất vui đc làm quen với anh hi

Lam.] 3  Cho Ice làm wen được ko :P Empty Re: Cho Ice làm wen được ko :P Wed Jul 18, 2012 8:23 am

Lam.]

Admin
Admin
Vâng, xin chào a Ice yeah
E là J, 13t yeah
Mong đc làm quen với a và chào mừng a đến với MAC yeah

Cran - SR 4  Cho Ice làm wen được ko :P Empty Re: Cho Ice làm wen được ko :P Wed Jul 18, 2012 1:30 pm

Cran - SR

Member
Member
Xin chào Ice mình là Cran cũng 14 tuổi rất vui khi được làm quen với bạn ^^
Chào mừng Ice đến với forum ^^

everytime 5  Cho Ice làm wen được ko :P Empty Re: Cho Ice làm wen được ko :P Wed Jul 18, 2012 1:36 pm

everytime

Staff
Staff
Hờ sao toàn < thê này chắc mình vào nhàm 4rum rồi

gaugauvodoi 6  Cho Ice làm wen được ko :P Empty Re: Cho Ice làm wen được ko :P Wed Jul 18, 2012 2:57 pm

gaugauvodoi

Member
Member
Hi Ice, tên e nghe như lạnh lùng thía what ? Có gì đừng ăn híp a nhé, hihihi ^.^ Rất vui được làm wen với e, chào mừng e đến với MAC nàh. Hãy cùng nhau đóng góp nhìu hơn cho 4rum MAC nhé e ^^ hi

—Ogami Rei— 7  Cho Ice làm wen được ko :P Empty Re: Cho Ice làm wen được ko :P Wed Jul 18, 2012 4:16 pm

—Ogami Rei—

Member
Member
Helo Ice, mình cũng 14 nè, ta làm bạn nhé ^^

Làm bạn thì add friend mềnh =))

[I]ce 8  Cho Ice làm wen được ko :P Empty Re: Cho Ice làm wen được ko :P Wed Jul 18, 2012 8:49 pm

[I]ce

Member
Member
hì hì, mới show đã có nhìu cm quá, mình mong 4r sẽ coi mình là người 1 nhà à nha [You must be registered and logged in to see this image.]

yoh 9  Cho Ice làm wen được ko :P Empty Re: Cho Ice làm wen được ko :P Wed Jul 18, 2012 8:55 pm

yoh

Admin
Admin
ah!! chào Ice-kun!!
chị bị sốt nên h zô trễ, em thông cảm ha!!
àh chị tên yoh, rất zui đc làm qen zới em nà!! ^^

[I]ce 10  Cho Ice làm wen được ko :P Empty Re: Cho Ice làm wen được ko :P Wed Jul 18, 2012 9:01 pm

[I]ce

Member
Member
em cũng rất zui đc làm wen với chị yoh [You must be registered and logged in to see this image.]
Chị đang sốt ạ, chúc chị mau khỏi nha

yoh 11  Cho Ice làm wen được ko :P Empty Re: Cho Ice làm wen được ko :P Wed Jul 18, 2012 9:03 pm

yoh

Admin
Admin
uhm, tks e nhìu!! ^^ chắc tại bữa h dầm mưa áh !! ^^"
h chị phải đi ngủ ùi!! pp em, chúc e ngủ ngon ha!! ^^

Lam.] 12  Cho Ice làm wen được ko :P Empty Re: Cho Ice làm wen được ko :P Thu Jul 19, 2012 7:46 am

Lam.]

Admin
Admin
[I]ce đã viết:hì hì, mới show đã có nhìu cm quá, mình mong 4r sẽ coi mình là người 1 nhà à nha [You must be registered and logged in to see this image.]
Là mem của MAC r thì luôn là ng 1 nhà mà a yeah
A cứ tự nhiên đi ha yeah

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]