Manga Anime Fanclub
MEM mới vào làm quen - Page 2 Mac
Manga Anime Fanclub
MEM mới vào làm quen - Page 2 Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

everytime 1 MEM mới vào làm quen - Page 2 Empty MEM mới vào làm quen Tue Nov 01, 2011 6:00 pm

everytime

Staff
Staff
First topic message reminder :

Nick everytime
Tên Nguyễn Hải Bằng
Sn: 26/09/90
Đt
Yahoo: ngoinhahanhphuc597

4rum của nhóm mình vào nguoibanviet.com =======> rum này chuyên làm sub cho anime và cartoon mọi người qua thăm nha
ai có thể giúp thì đk vào nhóm

Đăng ký vào đây là do

Một buổi tối dẹp trời Ngày_Nắng_mới nhảy vò dí súng vào nói : Anh nhay vào đk 4rum ma-fc.forumvi.com ko thì I love you I love you

Thế là đăng ký thôi finish

Mọi người vào chém nào
Chú ý : khi đi ra ngoài đường gặp nắng nhớ tránh xa một chút ko thì kinh kẹo đòng đó =)) =)) finish

Lam.] 26 MEM mới vào làm quen - Page 2 Empty Re: MEM mới vào làm quen Thu Nov 17, 2011 2:44 pm

Lam.]

Admin
Admin
Hi Sery hi
"Nhập thủ tục " nhá =))
1. Bạn tên thật là ... ?
2. Mí tuổi ?
3. Ở đâu ?
4. Trường ?
Tạm thời là v đê :->

yoh 27 MEM mới vào làm quen - Page 2 Empty Re: MEM mới vào làm quen Thu Nov 17, 2011 7:42 pm

yoh

Admin
Admin
2 Sery, rất vui đc làm qen với bạn ^^
nhớ phải khai báo " thủ tục" đầy đủ nha!!! * chỉ chỉ ở phía trên* ^^

BlueSky 28 MEM mới vào làm quen - Page 2 Empty Re: MEM mới vào làm quen Mon Nov 21, 2011 10:21 am

Member
Member
2 mọi ng, sơ khai qua nha, đi học
Tên : Nguyễn Thị Phương Anh
Lớp 7 THCS Quỳnh Mai , tí nữa về gthieeuj tiếp

Lam.] 29 MEM mới vào làm quen - Page 2 Empty Re: MEM mới vào làm quen Mon Nov 21, 2011 4:22 pm

Lam.]

Admin
Admin
Chào BlueSky ... tớ gọi cậu là Blu nha :))
Tớ là Jay, 12t , và là nữ =))
À , nhập thủ tục nhá ;))
1. Cậu học ở đâu ?
2. Ở đâu ?
3. Thik MA nào ?
4. Bắt đầu xem từ khi nào
5. Sẽ trở thành 1 MAC-er tích cực ở đây chứ ?
Tạm thời nhiu đó ;)

Lưu Tam Hảo 30 MEM mới vào làm quen - Page 2 Empty Re: MEM mới vào làm quen Mon Nov 21, 2011 4:40 pm

Lưu Tam Hảo

Member
Member
Hello! Mik là mem mới (tham gia lâu rùi nhưng h mới mò vào làm quen) ^^ Chắc ai tham MCF sẽ bt mik ^^ Cứ gọi mik là Hảo or Bell

Mong dc là quen vs mn

Lam.] 31 MEM mới vào làm quen - Page 2 Empty Re: MEM mới vào làm quen Mon Nov 21, 2011 4:42 pm

Lam.]

Admin
Admin
Hi Hảo hi
Tớ là Jay, 12t , mog làm quen ;)
Cậu hãy nhập các thủ tục ở trên nhé * ngó lên *

Lưu Tam Hảo 32 MEM mới vào làm quen - Page 2 Empty Re: MEM mới vào làm quen Mon Nov 21, 2011 4:51 pm

Lưu Tam Hảo

Member
Member
Ok. Hân hạnh làm quen vs bạn

Nick: Lưu Tam Hảo

Name: K. Anh (ghét nói tên thật của mik lắm, nên viết thế, mn tự hiểu) ^^

Birthday: 28/08/1997

ĐT: Cái này thì ng` quen ms nói thôi ^^

Yahoo: Có nh` lắm, k bt lấy cái nào ^^ (ai muốn kb thì nói mik, mik add cho, chứ k có vụ khác đâu) ^^

Lam.] 33 MEM mới vào làm quen - Page 2 Empty Re: MEM mới vào làm quen Mon Nov 21, 2011 4:57 pm

Lam.]

Admin
Admin
Ồ ồ .... v là Kim Anh ? Khánh Anh ? Khanh Anh .... thou ... mệt ... k đoán nữa ==''
Cơ mà Hảo sinh năm 97 ư ? :O V là kêu là c r :P
Nick yh e là kayjayz12 , c add nhé :)

Lưu Tam Hảo 34 MEM mới vào làm quen - Page 2 Empty Re: MEM mới vào làm quen Mon Nov 21, 2011 5:02 pm

Lưu Tam Hảo

Member
Member
Bạn cũng nhanh thật đấy, ms đăng có vài phút thì bạn đã đăng bài trả lời rồi ^^ (Mak hình như thấy mik hơi khó tính =.=)

Ok. Mik sẽ add bạn nhưng ngày mai nha, h bận rồi. Ok

Ngày Nắng Mới 35 MEM mới vào làm quen - Page 2 Empty Re: MEM mới vào làm quen Mon Nov 21, 2011 5:30 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Hảo : chào chị !!!! Hem biết chị còn nhớ em hem nhỉ ??? Thui , mặc dù chị đã qua "ải" của Jay rùi , giờ tới "ải" của em nhé :2 * chắc chị cũng biết tài chém của em rùi chứ ạ Cool *
1 . Khai báo thành thật tên họ của chị ( cấm ghi tắt dưới mọi hình thức ) Embarassed
2 . Chị học trường gì ???
3 . Lý do vì sao chị chọn tên đăng kí là Lưu Tam Hảo ??? Nó có gắn bó kỉ niệm gì chăng ??
4 . Chị sẽ là 1 mem tích cực cho MAC chứ ??
5 . * câu này hơi lố nhưng cũng hỏi * MCF thế nào rùi chị ??? please * em đang miss family *
p/s : cái này gọi là mem cũ ăn hiếp mem mới 40
p/s 1 : còn tiếp.... dec

Lưu Tam Hảo 36 MEM mới vào làm quen - Page 2 Empty Re: MEM mới vào làm quen Wed Nov 23, 2011 5:19 pm

Lưu Tam Hảo

Member
Member
@Nắng: Ss rất nhớ e là đằng khác. Hồi trước e chém ss 1 vố nặng lắm mak (nghĩ tới là muốn nổi khùng)

Ss sẽ xử e sau, h đỡ đao của e trc'

1. 侨映阮庄 (Câu này hỏi rồi, cấm hỏi lại trên/dưới mọi hình thức, nếu hỏi lại thì never nha)

2. 灵东 (Giống như trên)

3. Ah, đây là vai diễn ss thik nhất của má, sau vai diễn của BCT II. Ss rất thik cái tên Hảo, vì cái tên này là tên của ba/má trong 2 bộ phim mak ss rất thik (ba bộ, má bộ) và đây cũng là tên của ng` ss mak ss rất iu quý (mốt Hảo kêu ss gia nhập, thì mn bt liền)

4. Cái này còn tùy ah

5. Bây h thì hơi chán, k vui như hồi hè. Mak sao e hỏi kì dzậy??? (Cấm trốn đấy)

Xong rồi đấy e, cứ chém tự nhiên, ss đỡ tất, chém bao nhiêu đỡ bấy nhiêu, rồi ss chém e lại ác hơn e chém ss thôi ^^

Mã Quốc Anh 37 MEM mới vào làm quen - Page 2 Empty Re: MEM mới vào làm quen Thu Nov 24, 2011 2:42 pm

Mã Quốc Anh

Member
Member
@Hảo: Nói xấu gì ta đấy pé u u u

Mak pé đổi ava dzùm cái, đụng hàng rùi đêý MEM mới vào làm quen - Page 2 847789148 MEM mới vào làm quen - Page 2 847789148

@All: Cho ta làm quen vs mn MEM mới vào làm quen - Page 2 3827031138

Nick: Mã Quốc Anh. Cứ gọi ta là Bell eyes

Name: Ta giống pé Hảo, ghét nói tên thiệt của mik ra lắm, nhưng mak k nói thì pé Hảo cũng nói rùi run out

Birthday: 14/2/2009 (Ta già rồu, ngại lắm. Mak thấy ta sình ngày đẹp k hi` )

Phone: Ta vừa bị mất phonei, cứ tháng là mất lần, nên ta bực mik lắm, chưa mua điện thoại nữa, ai muốn xin thì cố đợi đến Tết MEM mới vào làm quen - Page 2 3827031138 MEM mới vào làm quen - Page 2 3827031138 MEM mới vào làm quen - Page 2 3827031138

Yahoo: Bell_Sweet_Dream (Ai muốn add thì nói ta, để ta còn đồng ý)

Nana 38 MEM mới vào làm quen - Page 2 Empty Re: MEM mới vào làm quen Fri Nov 25, 2011 4:03 pm

Nana

Member
Member
Hi BELL.Mình là Nâchl,cứ gọi là Na nghen ^^ :2 :2

Lưu Tam Hảo 39 MEM mới vào làm quen - Page 2 Empty Re: MEM mới vào làm quen Fri Nov 25, 2011 5:00 pm

Lưu Tam Hảo

Member
Member
@ Bell: Dạ. E có nói xấu ss cái gì đâu

Dạ. E đổi ava liền ngay ạ. Sợ ss lắm rồi, kẻo ss lại làm như hồi hôm nữa ... >"<

@ Na: Ss ấy lớn tuổi hơn ss đấy, hình như là gần 30 rồi ^^ ( E k cố ý đâu ạ, e chỉ nhắc ss Na thui, đừng giết e)

Mã Quốc Anh 40 MEM mới vào làm quen - Page 2 Empty Re: MEM mới vào làm quen Fri Nov 25, 2011 5:12 pm

Mã Quốc Anh

Member
Member
@ pé Hảo: Hảoooooooooooooooo u u u u u

H e muốn sống or muốn chết đêy MEM mới vào làm quen - Page 2 2874821285 MEM mới vào làm quen - Page 2 2874821285 , ta đêy ms 2... mấy thui, sao lại kêu ta 30t run out run out run out run out , ta còn chưa lấy chồng mak, chỉ ms có bạn trai thui alone alone alone ta vẫn còn lo cho sự nghiệp của ta lắm, nhan sắc, tuổi tác của ta nữa :11: :11: . Nghe chưa hả Hảo MEM mới vào làm quen - Page 2 2874821285 MEM mới vào làm quen - Page 2 2874821285 MEM mới vào làm quen - Page 2 2874821285 MEM mới vào làm quen - Page 2 2874821285 MEM mới vào làm quen - Page 2 2874821285

Lưu Tam Hảo 41 MEM mới vào làm quen - Page 2 Empty Re: MEM mới vào làm quen Fri Nov 25, 2011 5:28 pm

Lưu Tam Hảo

Member
Member
@ Bell: Dạ. E bt, sau này e k tùy tiện nói nữa. Ok ^^

Ngồi xuống, ăn miếng bánh, uống miếng nước để hạ qua đi ss ^^ có gì rồi nói tiếp ạ ^^

Lam.] 42 MEM mới vào làm quen - Page 2 Empty Re: MEM mới vào làm quen Fri Nov 25, 2011 5:29 pm

Lam.]

Admin
Admin
Hi Bell
Mình là Jay , 12t
Chúc vui tại 4rum

lùn_khùg_bùn 43 MEM mới vào làm quen - Page 2 Empty Re: MEM mới vào làm quen Tue Jan 10, 2012 10:02 am

Member
Member
hi!!!!! mìh rất zui đc làm wen!!!! mìh No.1 fan of conan!!!
hi

Ngày Nắng Mới 44 MEM mới vào làm quen - Page 2 Empty Re: MEM mới vào làm quen Tue Jan 10, 2012 2:25 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Chào bạn ! Mình là Ngày Nắng Mới ! Nickname là Nắng * ác quỷ hi` * Mình rất vui đc làm quen với cậu ! ^ ^ Chào mừng Lùn đã đến với MAC nhá ! Mong cậu sẽ đóng góp nhiều thật nhiều cho 4rum he ! ^ ^

Lam.] 45 MEM mới vào làm quen - Page 2 Empty Re: MEM mới vào làm quen Tue Jan 10, 2012 2:36 pm

Lam.]

Admin
Admin
Hé nhô Lùn nghen !! Gọi bạn là v hén :))
Giới thiệu sơ wa về mình đi bạn
Tên j ?
Bao nhiu t ?
Sở thik, sở ghét
Ở đâu ? Học ở ?
Nói nghen bạn iêu :">
Welcome to MAC

Ngày Nắng Mới 46 MEM mới vào làm quen - Page 2 Empty Re: MEM mới vào làm quen Tue Jan 10, 2012 3:10 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Jay sama : anh chém ác quá người ta "chạy" bây giờ * rút kinh nghiệm từ những lần trước lần này em ko chém nữa Cool * = = ( mặc dù rất là muốn bnb )

Lam.] 47 MEM mới vào làm quen - Page 2 Empty Re: MEM mới vào làm quen Tue Jan 10, 2012 4:27 pm

Lam.]

Admin
Admin
Hơ ... Chém v mới vui chớ e =]] * cười đểu *
P/S : Bạn Lùn giới thiệu giới tính vs nghen ;))

princesssakurawind 48 MEM mới vào làm quen - Page 2 Empty Re: MEM mới vào làm quen Sun Apr 15, 2012 9:20 pm

Member
Member
chao cac ban minh la mem moi han hanh lam wen, cac ban chi minh cach de chu ki zoi dc hon Crying or Very sad

yuzurin 49 MEM mới vào làm quen - Page 2 Empty Re: MEM mới vào làm quen Sun Apr 15, 2012 10:05 pm

yuzurin

Super Moderator
Super Moderator
Hi mem mới. Tớ gọi cậu là Wind nhé? ( Sozy vì cái chữ Princess lẫn chứ Sakura tớ đều hông wen gọi ^^") Cứ gọi tớ là yu, ha ^ ^

Chào mừng Wind đến với gia đình MAC nàh ^ ^ Rất hân hạnh dc mần wen zới cậu ^ ^ Cứ thoải mái wậy tung MAC lên nhá, nhưng nhớ là phải tuân thủ nội wy đó ^ ^ Hông thì... hỳ hỳ hỳ *cầm dao* :>

Về vấn đề đổi chữ ký/ ava/ thông tin cá nhân, Wind - chan cứ vào mục Profile mà chỉnh sửa tùy ý, nó nằm ở cái thanh màu xanh dương bên dưới banner ấy ^ ^ Để hiểu rõ hơn chức năng của 4r thì cậu vào [You must be registered and logged in to see this link.] nghiên cứu thêm ^ ^!

Còn thắc mắc zì thì gửi tin cho tớ hoặc pm ngay vào nick yahoo luôn há ^ ^ : bloody_assassin95

H mới để ý, Wind sinh ngày 13/12 àh :> Tớ thích cậu rùi đó nha :> ~~

P/s: Nhớ viết bài bằng tiếng việt có dấu nha Wind - chan ^ ^ Lần đầu nên tớ chỉ nhắc nhở thui, lần sau là phạt đó :> Và đặc biệt là, KHÔNG spam nữa nha ^ ^

Chúc zui zẻ nha ^ ^

Lam.] 50 MEM mới vào làm quen - Page 2 Empty Re: MEM mới vào làm quen Mon Apr 16, 2012 6:06 pm

Lam.]

Admin
Admin
Hi Wind-neesan
E là Jay, 12t
Mong đc làm quen ạ
13-12 ... Trùng ngày sinh vs Taylor =)))))
P.S: Viết bài có dấu nhé c

Sponsored content 51 MEM mới vào làm quen - Page 2 Empty Re: MEM mới vào làm quen

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2