Manga Anime Fanclub
[Kết quả] Kết quả vòng 2 contest banners Mac
Manga Anime Fanclub
[Kết quả] Kết quả vòng 2 contest banners Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

Giải bình chọn cho contest, bạn chọn ai ?

[Kết quả] Kết quả vòng 2 contest banners Vote_lcap33%[Kết quả] Kết quả vòng 2 contest banners Vote_rcap 33% [ 1 ]
[Kết quả] Kết quả vòng 2 contest banners Vote_lcap67%[Kết quả] Kết quả vòng 2 contest banners Vote_rcap 67% [ 2 ]
[Kết quả] Kết quả vòng 2 contest banners Vote_lcap0%[Kết quả] Kết quả vòng 2 contest banners Vote_rcap 0% [ 0 ]
[Kết quả] Kết quả vòng 2 contest banners Vote_lcap0%[Kết quả] Kết quả vòng 2 contest banners Vote_rcap 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 3

Poll closed

Lam.] 1 [Kết quả] Kết quả vòng 2 contest banners Empty [Kết quả] Kết quả vòng 2 contest banners Wed Sep 21, 2011 7:53 pm

Lam.]

Admin
Admin
Sau đây là 1 số thay đổi của contest trc khi công bố kết quả :X
Đầu tiên là Ver đã nói vs mn là sẽ bầu chọn để chọn banner thích hợp .. Tuy nhiên thì 4rum mình vắng quá nên ... cũng chả bik làm sao ... nên bầu chọn sẽ giành riêng 1 giải bình chọn . yeah
Đây là thang điểm : ha\'
3 điểm phần kích thước và font chữ phù hợp
2 điểm cho màu sắc
3 điểm cho hình ảnh banner
2 điểm cho background
Sau đây là kết quả của contest
Giải nhất thuộc về bạn RyuujiDK với số điểm : love
3/3 phần kích thước , font chữ
2/2 phần màu sắc
2/3 phần hình ảnh banner
1/2 điểm cho background .
Tổng điểm là 8 điểm .
Giải nhì thuộc về bạn Yuzurin với số điểm wis
2/3 phần kích thước, font chữ
1/2 phần màu sắc
3/3 phần hình ảnh banner
1/2 phần background
Tổng điểm là 7 điểm
Cuối cùng là giải ba vào tay bạn Fujiwara Miyu và số điểm là plz
2/3 phần kích thước và font chữ
2/2 phần màu sắc
1/3 hình ảnh banner
1/2 phần background
Tổng là 6 điểm .
Àh màh quên ... ;) Giải khuyến khích là bạn Kaitou Kid run in
3/3 phần kích thước và font chữ
0/2 phần màu sắc
2/3 hình ảnh banner
0/2 phần background
Tổng điểm là 5
______
Thế là còn giải bình chọn dành cho các bạn : hi`
+ Sakura Ai
+ RyuujiDK
+ Kaitou Kid
+ Yuzurin
+ Fujiwara Miyu
Giữa 5 bạn này các bạn sẽ chọn ra 1 bạn để mình cùng bầu chọn nha ! Phần poll sẽ lập ngay tại t/p này và trao giải tại topic luôn . handoi
Thời gian bầu chọn là 14 ngày . Các bạn k đc lập nick ảo bầu chọn cho mình hay chính mình bầu cho mình màh trung thực màh vote cho ng` khác nha mấy bạn ! Nếu như Ver phát hiện đc thì sẽ ban nick các bạn và loại ra khỏi cuộc thi và tước đoạt danh hiệu nhá gio
Sau đây là nói và nhân xét phần dự thi của các bạn
- Bạn Pikul Penelope đã bị loại vào vòng 2 của contest vì bạn ấy đã k nộp bài cho Ver tuy bạn ấy đã nộp bài dự thi vòng 1 khá nhìu b-)
Nhận xét :
- Bạn RyuujiDK , bạn đã có phần trình bày rất tốt . Tuy nhiên nếu như nhìn vào banner bạn sẽ không nhìn thấy rõ mặt nhân vật , ý Ver là phần chọn hình k đc tự nhiên hay tốt lắm . Background của bạn thì rất là đẹp nhưng trông nó có vẻ quá đậm so với background của bạn ? Nhìn chung , Ver rất thik cách chọn Font , màu chữ , màu sắc và hình ảnh banner tuy nó k đc hợp vs 4rum cho lắm ! ;)
- Bạn Yuzurin . bài dự thi 1 của bạn rất khá . Size thì tuy hơi to nhưg mà có vẻ phù hợp. Banner của bạn rất là bắt mắt , so với bài của RyuujiDK . Tuy nhiên đến bài 2 của bạn thì size quá bé và k có đề tên 4rum như hình đầu của bạn . Background của bạn rất hợp nhưng màh background 2 của bạn nếu gắn vào thì các cái bông lúa đó đó ( hay là cỏ j ấy ) nhìu lúc sẽ che mất chữ và khó đề nhìn thấy chữ bạn ạ ! Background " dự bị " của bạn Ver thấy k hợp vs hình 2 nhưng màh là thêm nên k bị trừ điểm !^^
- Bạn Fujiwara Miyu , bạn đã nộp 1 bài cho Ver . Màu sắc và font chữ bạn rất là đẹp và sáng tạo . Nhưng bạn lại làm banner nhỏ và background nếu nhỏ thì sẽ k đẹp khi trình bày màh background lại khá nổi . Bạn đã chọn hình ảnh banner đẹp nhưng chồng quá nhìu chữ . Sẽ khó nổi đc vài thứ , nhưng lại đập vao mắt Ver chữ MAC to và dễ thương =))
- Bạn Kaitou Kid , nếu như bạn đã chọn size , font chữ thì khỏi chê vì nó phù hợp . Nhưng bạn lại chọn màu đen làm dìm nền đi , nên k đẹp cho lắm . Nếu như bạn chọn phần hình ảnh nhiều nhân vật thì tránh cho nhân vật ở giữa to , nhân vật bên phải bạn giống như đè ép nhân vật bên trái và ở giữa nên nhìn 1 số nhân vật sẽ k hài hòa giữa 2 bên . Background bạn đã nói sẽ nộp cho Ver . Tuy đã chờ bạn và thời gian nộp bài còn dài nhưng Ver vẫn k nhận đc .
- Bạn Sakura Ai , bạn đã có size khá tuyệt , tuy nhiên font chữ của bạn lại k hợp vs banner , hình ảnh banner lại k đc vì 4rum nói chung về MA , chứ k hẳn là Naruto và bạn nên chọn nv manga " k tên k tuổi " yeah để làm banner . Ver nghĩ nếu bạn thay đổi hình banner và thêm viền cho banner thì điểm của bạn sẽ cao hơn bạn Kaitou Kid hoặc bạn Miyu đấy ! Và banner bạn có phần hơi đơn giản và k đc bắt mắt cho lắm . dec Background bạn đã gửi Ver và cả 3 background . Back 1 thì size hơi bé , back 2 size vừa nhưng nó k hợp cho lắm ! hi` Back 3 thì đc đó .

Xong run in run in run in
Thân,
Ver
hi` hi` hi`

Được sửa bởi KayJay Z ngày Tue Jun 05, 2012 4:42 pm; sửa lần 1.

yuzurin

Super Moderator
Super Moderator
Íh có kết wả òi kìa ^ ^

Hạng nhì, hé hé, hông nhờ em hạng nhì đó~ ^ ^

Ờh cái banner 2 đúng là do em chuẩn bị hông dc kỹ bằng cái banner 1, tại lúc đó sắp vào học rùi phải làm gấp nên... ^^" Tội lỗi với mọi ng` ghê ^^"

Sẽ cố gắng khắc phục vào những cuộc thi sau, nếu có ^ ^

Về phần bầu chọn, vote cho banner của bạn Sakura Ai ^ ^ Thích banner của anh Ryu hơn nhưng anh íh hạng nhất rồi nên nhường lại cho bạn Sak zậy ^ ^ Thứ nhất là vì cái hình banner của bạn Sak đẹp (hơn nữa em là fan Naruto mà run in ) Background dễ thương, với lại thích cái font chữ M-AC, màu cam run in

Hết ^ ^

yoh

Admin
Admin
hì hì, chúc mừng mn nha, đặc biệt là anh Ryu!!! ^^
trong đợt bầu chọn này, yoh vẫn giữ chính kiến bầu chọn cho anh Ryu, yoh thích banner của anh Ryu nhất, về màu sắc cũng như dòng chữ ^^

Kaitou Kid 4 [Kết quả] Kết quả vòng 2 contest banners Empty Re: [Kết quả] Kết quả vòng 2 contest banners Fri Sep 23, 2011 9:42 am

Kaitou Kid

Super Moderator
Super Moderator
Kaka...chạy wa chạy lại thế là wên mất phải nộp background cho ss Ver run Học hành bận rộn wá chăng affraid

RyuujiDK 5 [Kết quả] Kết quả vòng 2 contest banners Empty Re: [Kết quả] Kết quả vòng 2 contest banners Fri Sep 23, 2011 5:17 pm

RyuujiDK

Staff
Staff
mừng ghê...! :(
cảm ơn yoh đã vote cho a thanks yoh nhìu nhìu.... Laughing

Nana

Member
Member
Xin lỗi các bạn,tôi học nhiều quá .... Rất xin lỗi .....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]