Manga Anime Fanclub
Nhật kí MAC!!! - Page 5 Mac
Manga Anime Fanclub
Nhật kí MAC!!! - Page 5 Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

nhok_bi 1 Nhật kí MAC!!! - Page 5 Empty Nhật kí MAC!!! Tue Jul 05, 2011 11:07 am

nhok_bi

Member
Member
First topic message reminder :

Bi lập một topic để mọi người cùng vào đây nói về tâm sự của mình , mình nghĩ tâm sự chung thế này nó mới thân thiện , vì cùng một topic chúng ta có thể chia sẽ , bàn bạc , kể cho nhau nghe mọi chuyện trên trời dưới đất ........Mong mọi người tham gia ,

Và Bi mở hàng nhé:

Hôm nay trời mưa thật sớm , mới 4 giờ đã đã giật mình thức dậy vì nghe tiếng mưa ầm ầm trên mái tôn . Trời lạnh thật lạnh , chùm chăn lại và bắt đầu .....ngủ típ . Ôi thật sung sướng làm sao !

Sáng mới 8 giờ mẹ đẽ réo dậy , ôi sao khổ thế này , bít mình ngủ nướng mà mẹ cứ gọi sớm thế , mẹ ơi là mẹ .

Ăn sáng thôi , àk mà thật ra ăn lúc đó cũng hok bít là ăn gì nữa vì đã 8h40 . Nuốt xong cái bánh mì trứng thì con bạn "ngoan hiền" chạy ào ào đến, vừa chạy vừa réo :" Mày dậy chưa An , đi học này , con gái gì mà ngủ trưa thế ." vừa hết câu thì mình đứng trước mặt nó " tao mà ngủ thì bây giờ ai đứng trước mặt mày , quỷ àk ? " .

Sau một hồi cãi vả , nói chuyện tám tít nhìn lại đồng hồ . Trời ơi!!9h15 trể học 15 rồi . Ba chân bốn cắng chạy đến nhà thầy . Ông thầy đứng ngay cửa "nhẹ nhàng" bảo :" Hai cô làm cái gì thế hả , có bít bây giờ là mấy giờ rồi không , tôi nhắc mấy cô bao nhiu lần rồi , phải đi học đúng giờ sao mà cứ trễ nải thế ???????" Mất thêm gần 5' để này nỉ cuối cùng thầy cũng cho vào lớp . Sau 2 tiếng đồng hồ căng thẳng tính toán cũng được về nhà .

Ăn cơm , nghĩ trưa tí xíu lại lên forum ...........thế là bi giờ đang ngồi vít nhật kí

Lam.] 101 Nhật kí MAC!!! - Page 5 Empty Re: Nhật kí MAC!!! Sat Jul 23, 2011 5:33 pm

Lam.]

Admin
Admin
Ryu đi sao kể nghe đi !!!! :">

RyuujiDK 102 Nhật kí MAC!!! - Page 5 Empty Re: Nhật kí MAC!!! Sun Jul 24, 2011 5:03 am

RyuujiDK

Staff
Staff
chủ yếu em đi coi cosplay ah !! het cosplay là về !! có mấy anh chị cos đẹp lắm !! cũng có mấy người cos giống như bị khùng !! ah mà có cos hetalia nữa đó ver dù không đẹp lắm.... !

Lam.] 103 Nhật kí MAC!!! - Page 5 Empty Re: Nhật kí MAC!!! Sun Jul 24, 2011 7:25 am

Lam.]

Admin
Admin
Thế có bạn nào về chụp hình cho nhà mình coi hem ?? yeah

Nana 104 Nhật kí MAC!!! - Page 5 Empty Re: Nhật kí MAC!!! Sun Jul 24, 2011 7:56 am

Nana

Member
Member
Na ko đi nên chả bik gì hết

Kaitou Kid 105 Nhật kí MAC!!! - Page 5 Empty Re: Nhật kí MAC!!! Thu Jul 28, 2011 4:50 pm

Kaitou Kid

Super Moderator
Super Moderator
2 hum nay dọn dẹp nhà cửa phát hiện ra vài thứ dzui dzui

Shiro Sakura 106 Nhật kí MAC!!! - Page 5 Empty Re: Nhật kí MAC!!! Mon Aug 01, 2011 6:17 pm

Shiro Sakura

Member
Member
hic! nhức đầu quá hc ...
SMF MAC MCF ...
4rum mới ....hc

Nana 107 Nhật kí MAC!!! - Page 5 Empty Re: Nhật kí MAC!!! Thu Aug 04, 2011 6:35 am

Nana

Member
Member
OA oa......Sắp đi học rùi.Hổng chịu đâu à nha ~~ affraid

Lam.] 108 Nhật kí MAC!!! - Page 5 Empty Re: Nhật kí MAC!!! Thu Aug 04, 2011 7:05 am

Lam.]

Admin
Admin
Chán ....
H công việc búa xua Chém
Tùm lum thứ việc Chém
Hồ sơ tùm lum Chém .
Arrr Chém

Lam.] 109 Nhật kí MAC!!! - Page 5 Empty Re: Nhật kí MAC!!! Sat Aug 06, 2011 4:05 pm

Lam.]

Admin
Admin
MCF quyết định làm báo tường handoi
1 chân des của mình coi như đi tong Chém
Ckán chết !!! Chém

Nana 110 Nhật kí MAC!!! - Page 5 Empty Re: Nhật kí MAC!!! Sun Aug 07, 2011 5:40 am

Nana

Member
Member
Tại tên Kuru chớ bộ ==

Lam.] 111 Nhật kí MAC!!! - Page 5 Empty Re: Nhật kí MAC!!! Sun Aug 07, 2011 10:03 am

Lam.]

Admin
Admin
Chí lý !!!! Chém
Ta nguyền rủa !!!! Chém
Chán Chém
Lúc đầu ta đã xin 1 chân des ... mah h bắt ta làm tùm lum !!!! MCF rắc rối !!!!! Chết tiệt !!!!! Chém

Kaitou Kid 112 Nhật kí MAC!!! - Page 5 Empty Re: Nhật kí MAC!!! Sun Aug 21, 2011 2:59 pm

Kaitou Kid

Super Moderator
Super Moderator
Mấy cái banner vừa tạo xong...cài lại win màk wên save => .... hc
Sr ss Ver Crying or Very sad

Lam.] 113 Nhật kí MAC!!! - Page 5 Empty Re: Nhật kí MAC!!! Mon Aug 22, 2011 5:11 pm

Lam.]

Admin
Admin
Bùn thế =.=
Thou nếu e mún e làm lại giùm , k thi thou cũng đc :1:
Ngày vui

Kaitou Kid 114 Nhật kí MAC!!! - Page 5 Empty Re: Nhật kí MAC!!! Thu Aug 25, 2011 10:53 am

Kaitou Kid

Super Moderator
Super Moderator
Mưa quài chán chết. Ông trời ơi, mưa quài sao chìu này kon đi hox đc chứ Crying or Very sad

Shiro Sakura 115 Nhật kí MAC!!! - Page 5 Empty Re: Nhật kí MAC!!! Sat Aug 27, 2011 7:09 am

Shiro Sakura

Member
Member
...
vẫn nghĩ là ...ko bao giờ phải bỏ đi ...
nhưng ko thể biết được chữ "ngờ" ...
ko ngờ rằng trò chọc phá ngốc nghếch của mình lại thành ra như vậy ...
ko ngờ rằng từ 1 chuyện đùa vui như vậy ...lại khiến cho người khác bỏ đi ...
khiến cho người ta giận giữ ...
khién cho mình ...phải ân hận suốt đời ...
khiến cho ....mình ...phải ... khóc thật nhiều ....
khiến cho ...
giờ đây, thì lại bỏ đi ...
tạm biệt ..gia đình thứ 2 của mình ...có yêu ...có ghét ...
xoá đi ...xoá đi tất cả ...về nơi đó ....
buồn lắm ...luyến tiếc lắm ...nhưng ...ko thể ở lại đó được ...
tạm biệt ...

Nana 116 Nhật kí MAC!!! - Page 5 Empty Re: Nhật kí MAC!!! Sat Aug 27, 2011 3:59 pm

Nana

Member
Member
Tậu dc quyển conan 71.Dừng ngay chap gần cuối.Át xì.Bị cảm.Ngồi ngóng conan chắc tháng 12 mới coá típ :|

Lam.] 117 Nhật kí MAC!!! - Page 5 Empty Re: Nhật kí MAC!!! Sun Aug 28, 2011 7:41 am

Lam.]

Admin
Admin
Cho dù có ra đi ...
Cho dù có biến đi ...
Bạn cũng phải luyến tiếc
Bạn cũng phải nhớ mà
Cho dù có cố quên
Cho dù mún vứt nó đi
Bạn cũng phải nhớ
Bạn càng thấy nhớ
...
...
...

Nana 118 Nhật kí MAC!!! - Page 5 Empty Re: Nhật kí MAC!!! Mon Aug 29, 2011 9:24 am

Nana

Member
Member
Buồn ..............................Nhớ bạn bè cấp 3 wa...............Nhớ Minh Huyền,Ngọc Thanh,Thảo My,Cao Như................................ alone Buồn ơi là bùn ~~~~~~

Ngày Nắng Mới 119 Nhật kí MAC!!! - Page 5 Empty Re: Nhật kí MAC!!! Sun Oct 23, 2011 5:15 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Hôm nay cả trường đi chơi , lớp ta cũng thế . Buổi sáng 5 giờ rưỡi phái thức , chạy như ma đuối đến trường , cũng may là đón kịp xe , hết hồn @ .
Đến bến phà đi xuống , cả trường bu cái bến phà , quậy nói chuyện quá trời còn lớp ta chờ muốn chết .
Sau đó cũng đến đc đảo khỉ , xem xiếc khỉ rùi đến biển Cần Giờ , bay xuống tắm , chả ăn đc gì cả .
11 g 30 cả bọn mới đc măm , tưởng 1 ngày sẽ vui vẻ trôi qua , ko ngờ có chuyện xày ra , cô Thủy và Triệu Minh thật tội nghiệp , cả lớp quyết định ra chịu tội + trách nhiệm chung , không thể để cô gắng vác hết đc , mong sao mọi chuyện êm xui ......a10 của tôi ơi , cô yêu dấu ơi , chúng ta mãi là 1 đúng ko ???....
Tất cả những điều có thể làm đc bây giờ là hy vọng và tin tưởng......hy vọng vào tình đoàn kết của lớp ta !!! Tin vào cái gọi là tình bạn và tình thầy trò !!!!! a10 cố lên !!!!

Shiro Sakura 120 Nhật kí MAC!!! - Page 5 Empty Re: Nhật kí MAC!!! Sun Oct 23, 2011 6:47 pm

Shiro Sakura

Member
Member
hôm nay, lại bận ....vẫn chưa xem Naruto @@

Hana_angel 121 Nhật kí MAC!!! - Page 5 Empty Re: Nhật kí MAC!!! Tue Oct 25, 2011 4:59 pm

Hana_angel

Member
Member
Hôm nay chán quá !
Bình luận xong còn chẳng nhìn thấy chữ của mình nữa =.=
SOS : Chữ nhỏ quá ss Ver ơi !!! * cầu mong ss đọc được dòng này @ *

Lam.] 122 Nhật kí MAC!!! - Page 5 Empty Re: Nhật kí MAC!!! Tue Oct 25, 2011 5:11 pm

Lam.]

Admin
Admin
Á ... v hả ??? Để c chỉnh lại yeah Sr babe

Lam.] 123 Nhật kí MAC!!! - Page 5 Empty Re: Nhật kí MAC!!! Fri Dec 30, 2011 2:45 pm

Lam.]

Admin
Admin
Hạnh phúc quá ............................. :">

LadyDark 124 Nhật kí MAC!!! - Page 5 Empty Re: Nhật kí MAC!!! Fri Dec 30, 2011 2:53 pm

LadyDark

Moderator
Moderator
Ấm ức... hs giỏi mà chẳng đk thưởng j` nèk, ngồi nha lên rum alone

Michan 125 Nhật kí MAC!!! - Page 5 Empty Re: Nhật kí MAC!!! Fri Dec 30, 2011 6:09 pm

Michan

Member
Member
Sao mà thích Aya thế lày =))

Message reputation : 100% (1 vote)

Sponsored content 126 Nhật kí MAC!!! - Page 5 Empty Re: Nhật kí MAC!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 5 trong tổng số 6 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next