Manga Anime Fanclub
*Forum Detective Organization* xin liên kết Mac
Manga Anime Fanclub
*Forum Detective Organization* xin liên kết Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

KAITO_KID_1412 1 *Forum Detective Organization* xin liên kết Empty *Forum Detective Organization* xin liên kết Thu Jul 12, 2012 3:01 pm

Member
Member
...Xin chào tất cả mọi người.Mình là admin của forum FDO ( http://thamtuhoctro.forumvi.com ),hôm nay mình xin thay mặt FDO đến đây gửi thư xin liên kết,chúng mình hi vọng được học hỏi từ các bạn nhiều thứ,về cách xây dựng,Quản lý và Phát triển Forum.FDO là 1 forum trinh thám,nên hẳn sẽ không khác các bạn là bao nhiêu,hi vọng là BQT sẽ đồng ý với chúng tớ về việc này.
Đây là thông tin về 4rum FDO
Tên 4rum: Cục điều tra liên bang FDO
Link forum: http://thamtuhoctro.forumvi.com
Logo: *Forum Detective Organization* xin liên kết C260c803c52751da994e2ae60ab67cdc_40771496.cooltext642213914
Link logo: http://ni6.upanh.com/b1.s13.d5/c260c803c52751da994e2ae60ab67cdc_40771496.cooltext642213914.png
Giới thiệu về 4rum:Là nơi giao lưu,học hỏi giành cho người có niềm đam mê trinh thám,là nơi kết nối với những bạn bè có cùng sở thích,tham gia giải án,mật thư,và các cuộc hành trình bí ẩn.............. Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

Được sửa bởi KAITO_KID_1412 ngày Mon Jul 16, 2012 2:20 pm; sửa lần 1.

Lam.]

Admin
Admin
Thay mặt BQT 4rum, MAC đồng ý làm liên minh với FDO nhé. Hy vọng là mối quan hệ giữa 2 bên sẽ tốt yeah
BTW, 4rum đẹp đấy bạn *Forum Detective Organization* xin liên kết 3605817172
Thân ái,
Kay J.

Message reputation : 100% (1 vote)

KAITO_KID_1412 3 *Forum Detective Organization* xin liên kết Empty Re: *Forum Detective Organization* xin liên kết Mon Jul 16, 2012 2:23 pm

Member
Member
KayJay Z đã viết:Thay mặt BQT 4rum, MAC đồng ý làm liên minh với FDO nhé. Hy vọng là mối quan hệ giữa 2 bên sẽ tốt yeah
BTW, 4rum đẹp đấy bạn *Forum Detective Organization* xin liên kết 3605817172
Thân ái,
Kay J.
hì hì, cảm ơn bạn vì lời khen nha plz plz plz ...
Chúng tớ còn phải học hỏi từ các bạn nhiều lắm eyes Hi vọng sẽ hợp tác vui vẻ ... wis wis wis ..
P/S : KayJay Z cho kid cái logo cyar MAC được không nhỉ? LẦn trước vào bằng link liên kết của 4rum nào đó mà quên mất tiêu gio

Lam.]

Admin
Admin
Spoiler:
Đấy là logo MAC mình, bạn add vào nhé :">
BTW, bạn có thể cho mình xin cái gì để liên lạc đc k aaa? Email chẳng hạn? =.= Tự vì mình cũng biết học hỏi cái gì đó aaa yeah
P.S: Gọi mình là J hoặc Jay nhé =]

KAITO_KID_1412 5 *Forum Detective Organization* xin liên kết Empty Re: *Forum Detective Organization* xin liên kết Tue Jul 17, 2012 1:04 pm

Member
Member
hì,hân hạnh quá,đây là nick ym của kid : shinichikudo_hpn@yahoo.com wis wis wis...
P/S:
Spoiler:

Lam.]

Admin
Admin
Sr bạn nhiều nha =.=
Tự mấy ngày trc cái máy J nó bị điên nên vào cái bảng điều khiển k đc =.=
Đã add cho bạn yeah

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]