Manga Anime Fanclub
[Kara+Vietsub] Safe and Sound - Taylor Swift and The Civil War Mac
Manga Anime Fanclub
[Kara+Vietsub] Safe and Sound - Taylor Swift and The Civil War Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

Ngày Nắng Mới 1 [Kara+Vietsub] Safe and Sound - Taylor Swift and The Civil War Empty [Kara+Vietsub] Safe and Sound - Taylor Swift and The Civil War Sun Apr 08, 2012 5:42 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Chào mọi người ! đây là tác phấm tiếp theo của Nắng , rất mong mọi người góp ý và ủng hộ !

p/s Nhớ thanks Nắng nha ^^

Được sửa bởi Ngày Nắng Mới ngày Wed Jun 06, 2012 3:48 pm; sửa lần 1.

everytime

Staff
Staff
Video tiêu rồi

Ngày Nắng Mới 3 [Kara+Vietsub] Safe and Sound - Taylor Swift and The Civil War Empty Re: [Kara+Vietsub] Safe and Sound - Taylor Swift and The Civil War Sun Apr 08, 2012 6:26 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Là sao anh ??? Anh bảo tiêu là seo ??? * nó chưa die mừ = = *

Kyone_Yoro

Member
Member
ủa ủa, *ngó ngó *, e hổng có xem được c Nắng à

Lam.]

Admin
Admin
A coi k đc Nắng ơi =.=
Edit lại nha e

Michan

Member
Member
K coi đc gì hết :(((

Ngày Nắng Mới 7 [Kara+Vietsub] Safe and Sound - Taylor Swift and The Civil War Empty Re: [Kara+Vietsub] Safe and Sound - Taylor Swift and The Civil War Mon Apr 30, 2012 8:43 am

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Sr mọi người nhiều ! Cái này Nắng đành chịu thôi ạ ! Nắng đã up 3 lần trên 3 acc khác nhau như lần nào nó cũng báo là Nắng vi phạm bản quyền và bản quyền thuộc về... * một ai đó mà Nắng ko biết = = * Nắng chân thành xin lỗi mọi người ! Mong mọi người đừng giận Nắng ! Nắng chân thành cảm ơn mọi người đã quan tâm và ủng hộ Nắng ! Nắng xin hứa sẽ cố gắng hơn và khắc phục để chuyện này không xảy ra một lần nữa ! Nắng cảm ơn và xin lỗi mọi người !

Kaitou Kid

Super Moderator
Super Moderator
Ngày Nắng Mới đã viết:Sr mọi người nhiều ! Cái này Nắng đành chịu thôi ạ ! Nắng đã up 3 lần trên 3 acc khác nhau như lần nào nó cũng báo là Nắng vi phạm bản quyền và bản quyền thuộc về... * một ai đó mà Nắng ko biết = = * Nắng chân thành xin lỗi mọi người ! Mong mọi người đừng giận Nắng ! Nắng chân thành cảm ơn mọi người đã quan tâm và ủng hộ Nắng ! Nắng xin hứa sẽ cố gắng hơn và khắc phục để chuyện này không xảy ra một lần nữa ! Nắng cảm ơn và xin lỗi mọi người !
Nắg thử up mh chọn chế độ cá nhân ák...chỉ nhữg ng có link mới xem đz...như v sẽ hk bj bắt bản quyền...thử lại ik...ss mún xem
Ss mới bị del acc nèk...mọi thàh wả lao động đi hết lun mới rút ra đz kinh nghiệm xươg máu đó Twisted Evil

Ngày Nắng Mới 9 [Kara+Vietsub] Safe and Sound - Taylor Swift and The Civil War Empty Re: [Kara+Vietsub] Safe and Sound - Taylor Swift and The Civil War Mon May 07, 2012 7:13 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Cảm ơn chị đã chia sẻ kinh nghiệm xương máu này cho em ! ^ ^ Em phải nó là nó thật sự sẽ rất có ích cho em * vì nó đã xóa 1 đống công sức của em = = * Về cái clip thì có lẽ cuối tuần này em sẽ update lại ! Một lần nữa em xin cảm ơn mọi người đã ủng hộ và góp ý cho em ! Em sẽ cố gắng hơn nữa để không phụ lòng mọi người ha ! ^ ^

Lam.]

Admin
Admin
Đã qua cuối tuần và Nắng-chan phải up aaa Twisted Evil ... Vì đây là bài của Taylorrrrrrr Mad
A ngóng e à alone

Ngày Nắng Mới 11 [Kara+Vietsub] Safe and Sound - Taylor Swift and The Civil War Empty Re: [Kara+Vietsub] Safe and Sound - Taylor Swift and The Civil War Wed Jun 06, 2012 3:49 pm

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Nắng đã update rồi , mọi người xem coi đc ko nha !^^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]