Manga Anime Fanclub
bạn thích ai nhất trong bộ vampire knight? Mac
Manga Anime Fanclub
bạn thích ai nhất trong bộ vampire knight? Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

Jun yêu Máu 1 bạn thích ai nhất trong bộ vampire knight? Empty bạn thích ai nhất trong bộ vampire knight? Mon Apr 02, 2012 5:15 pm

Jun yêu Máu

Member
Member
Rất rất nhiều luâ chọn cho mọi ngưỡi
Tớ chọn zero senpai

yuzurin

Super Moderator
Super Moderator
Hông đọc Vampire Knight nhìu (cơ bản là cũng hông thích mấy vì nó là shoujo ^^")

Nếu như gọi là thích vì vẻ bề ngoài lộng lẫy thì tớ chọn Senri với Rima, êu gương mặt của 2 bạn này lắm cơ (một phần vì Senri là tên của 1 nhân vật tớ cực thích ở +Anima, và ảnh đẹp trai, dĩ nhiên yeah )

Về khoản tính cách thì tớ thích hiệu trưởng Kaien Kurosu, ấn tượng với những người làm bố vui tính nhưng nghiêm túc khi cần ^ ^

Kaitou Kid 3 bạn thích ai nhất trong bộ vampire knight? Empty Re: bạn thích ai nhất trong bộ vampire knight? Mon Apr 02, 2012 8:32 pm

Kaitou Kid

Super Moderator
Super Moderator
Nam thỳ Kai thít Zero, còn nữ thỳ cực kỳ ấn tượng với Ruka...nv này ít xuất hiện nhưg lần nào xuất hiện cũg lm tớ thích thú vì nhữg cái cảm xúc của nv nỳ ( nhất là trog anime ak)

Kyone_Yoro 4 bạn thích ai nhất trong bộ vampire knight? Empty Re: bạn thích ai nhất trong bộ vampire knight? Tue Apr 03, 2012 10:50 am

Kyone_Yoro

Member
Member
e, e, e, e, e ,e *giơ tay*, aaaaaa, e cũng giống nhới c Yu đó ạ, senri và rima, khì khì khì, hehe, e thích 2 người này nhứt ạ Laughing

Jun yêu Máu 5 bạn thích ai nhất trong bộ vampire knight? Empty Re: bạn thích ai nhất trong bộ vampire knight? Tue Apr 03, 2012 9:15 pm

Jun yêu Máu

Member
Member
It' ng thik zero
Haiz

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]