Manga Anime Fanclub
Góp ý cái này một tẹo Mac
Manga Anime Fanclub
Góp ý cái này một tẹo Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

Kuroshi Miki 1 Góp ý cái này một tẹo Empty Góp ý cái này một tẹo Sat Dec 31, 2011 7:00 pm

Kuroshi Miki

Member
Member
Anou, cho em xin góp ý cái này một tẹo ngar ~

Em thấy mấy cái box trong category Fan Club ấy, những bài gửi khi hiển thị ở mặt tiền box thì tóm tắt cái nội dung của topic đó

Em đang muốn hỏi là có thể để cho nó bình thường như các box khác được không, ý em là, không hiển thị phần tóm tắt?

Thật ra là tại vì em thấy như thế chướng mắt lắm. Nếu những FC khác thích có phần tóm tắt thì có thể chỉ chỉnh cái [You must be registered and logged in to see this link.] khi ở mặt tiền box thì topic không hiển thị phần tóm tắt có được không ạ?

Btw, Admin "cấp giấy phép" cho em đăng bài dạng "chú ý", "thông báo" được không ạ?

Lam.] 2 Góp ý cái này một tẹo Empty Re: Góp ý cái này một tẹo Sat Dec 31, 2011 7:05 pm

Lam.]

Admin
Admin
Hừm ....
Thực ra thì a create nó là blog e ạ . Nếu như k mún có phần tóm tắt thì phải chỉnh nó là diễn đàn. Nếu e mún thì tuỳ e v. !
Vì thực sự a nghĩ nó là FC nên .... a ... ha ha ... ( k nói đc ... ='''= bất lực trc ngôn ngữ )

Kuroshi Miki 3 Góp ý cái này một tẹo Empty Re: Góp ý cái này một tẹo Sat Dec 31, 2011 7:08 pm

Kuroshi Miki

Member
Member
WTH?!? Nhưng mà em không thích vậy! Nhìn nó cứ quai quái thế nào ấy....!

Anh "đặc cách" cho cái FC của em là một diễn đàn được không ạ? Pleaseeeeeeeee!!!!!

Lam.] 4 Góp ý cái này một tẹo Empty Re: Góp ý cái này một tẹo Sat Dec 31, 2011 7:12 pm

Lam.]

Admin
Admin
A đã edit lại đấy e =='' Bình tĩnh lại e nhé :]
Btw, Admin "cấp giấy phép" cho em đăng bài dạng "chú ý", "thông báo" được không ạ?
Hơ ... a k bik " cấp giấy phép " như thế nào e ạ =='' Sr e nha .... =='' Bộ e k làm đc hả ... ?
P/S : Subbox là cái j thế ... ?
Sr a ngu về 3 cái này lắm ==''

Kuroshi Miki 5 Góp ý cái này một tẹo Empty Re: Góp ý cái này một tẹo Sat Dec 31, 2011 7:20 pm

Kuroshi Miki

Member
Member
Her ~

"Cấp giấy phép" cho em đăng bài dạng "chú ý", "thông báo" thực ra cũng chỉ là chỉnh cho cái permissions cho em gửi được speacial messages thoy ý mừ

Còn subbox là forum nhỏ nằm trong một cái forum lớn ở mặt tiền diễn đàn

Có vẻ như em nói hơi khó hiểu thì phải.....! *tự kỷ*

Ví dụ: (đây là link diễn đàn của em nhé) [You must be registered and logged in to see this link.] là subbox của [You must be registered and logged in to see this link.]

Chỉ vậy thôi. Giờ anh mà còn hỏi nữa là em chẳng biết trả lời thế nào nữa =.=

Lam.] 6 Góp ý cái này một tẹo Empty Re: Góp ý cái này một tẹo Sat Dec 31, 2011 7:24 pm

Lam.]

Admin
Admin
Ok e ... !
Ak mak cai' subbox of e mún tên j để a tạo

Kuroshi Miki 7 Góp ý cái này một tẹo Empty Re: Góp ý cái này một tẹo Sat Dec 31, 2011 7:36 pm

Kuroshi Miki

Member
Member
Hmh...

Anh tạo subbox theo sơ đồ này nhé

|Tài nguyên
__|Fan fic / Cảm nhận / Review (Mấy cái này là subbox của subbox ý mà ^^~)
__|Fan Art / Doujinshi / Graphics (Mấy cái này là subbox của subbox ý mà ^^~)
__|Clip / Video / Anime (Mấy cái này là subbox của subbox ý mà ^^~)
|Download
|Character FC
|Game / Event
|Lưu trữ

Vậy nhé ^^~ Thanks anh trước ^^~

Lam.] 8 Góp ý cái này một tẹo Empty Re: Góp ý cái này một tẹo Sat Dec 31, 2011 7:43 pm

Lam.]

Admin
Admin
Her ... e cho a time trc nha e
A dang onl = Ipod =="
Co' le la next week e nhé

Kuroshi Miki 9 Góp ý cái này một tẹo Empty Re: Góp ý cái này một tẹo Sat Dec 31, 2011 7:44 pm

Kuroshi Miki

Member
Member
Sao cũng được ạ

Dù gì cũng thanks anh trước nhé ^^~

Sponsored content 10 Góp ý cái này một tẹo Empty Re: Góp ý cái này một tẹo

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]