Manga Anime Fanclub
[Sub+Clip] Câu Chuyện Tình Tôi by Ngày Nắng Mới - Thân tặng Jay và mọi người ! ^^  Mac
Manga Anime Fanclub
[Sub+Clip] Câu Chuyện Tình Tôi by Ngày Nắng Mới - Thân tặng Jay và mọi người ! ^^  Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
Chào mọi người ! Nắng biết rằng những tuần lễ vừa qua khá là mệt nhọc với mọi người nên clip kì này xem như 1 món quà dành tặng cho mọi người sau kì thi cuối kì căng thẳng * đặc biệt là Jay-sama *! Mong mọi người đón nhận và cho Nắng ý kiến đóng góp ! Nắng yêu mọi người nhiều lắm ! :11: :11: :11: :11: :11: :11: :11: :11: :11: :11:

p/s : nhớ cho Nắng xin ý kiến nha mọi người ! yeah yeah Nắng yêu mọi người nhiều ! yeah yeah yeah
p/s 2 : nhớ thanks cho em nhá mọi người ! run out run out run out

Message reputation : 100% (2 votes)

Lam.]

Admin
Admin
Cảm ơn e gái iu nhìu lắm aaaa !!! A iu e nhìu lắm !!!
Thi đc điểm tốt mang về cho ..... e gái :X

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Jay-sama : sama hứa rùi đó nha ! hi` thi phải đc điểm cao đó nha , không thì về em.... hi` Twisted Evil đấy nhé [Sub+Clip] Câu Chuyện Tình Tôi by Ngày Nắng Mới - Thân tặng Jay và mọi người ! ^^  3827031138

yoh

Admin
Admin
bài hát nghe hay quá!!! Bé Nắng làm clip cũng đẹp nữa, tks em nhìu nha!!!

Ngày Nắng Mới

Admin
Admin
@ Yoh : hì , thanks chị yêu nhiều lém ạ ! ^ ^ em sẽ cố gắng hơn để xứng đáng với lời khen của chị ^ ^ ! Em yêu chị nhiều lắm !
p/s : hôm nào em lại làm clip tặng chị nhé ! ^ ^ * yêu chị tập 2 ^ ^*

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]