Manga Anime Fanclub
Ma mới xin dc làm wen ~^^~ - Page 2 Mac
Manga Anime Fanclub
Ma mới xin dc làm wen ~^^~ - Page 2 Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Aoi Setsura 1 Ma mới xin dc làm wen ~^^~ - Page 2 Empty Ma mới xin dc làm wen ~^^~ Fri Jun 24, 2011 3:57 pm

Aoi Setsura

Member
Member
First topic message reminder :

Em là Aoi Setsura và vì tên thật của e xấu quá nên e ko dám nêu ra đấy [You must be registered and logged in to see this image.]
Ngày sinh của e: 15/3/97 (có lẽ là nhỏ nhất 4r ạ, nhưng mà tâm hồn e thì ko có trg sáng đâu [You must be registered and logged in to see this image.] )
Thể loại e thích xem: Ecchi (đã bảo là ko trg sáng r` cơ mà [You must be registered and logged in to see this image.] ), Harem, Comedy, Shounen, siêu nhiên,...
Anime em thích: Puella Magi Madoka Magica, Shakugan no Shana, Korewa Zombie desu ka, vv
Manga chủ yếu e xem shounen như Bleach, Naruto, FMA, Nura, Kekkaishi, vv
Y!M của e ai mún xin cứ add: [You must be registered and logged in to see this link.]
và điều cuối cùng e mún nói là e là 1 otaku thứ thiệt [You must be registered and logged in to see this image.]

Mong các senpai chỉ giáo !!!

Kaitou Kid 26 Ma mới xin dc làm wen ~^^~ - Page 2 Empty Re: Ma mới xin dc làm wen ~^^~ Tue Jun 28, 2011 8:08 am

Kaitou Kid

Super Moderator
Super Moderator
Hentai là manga đen đen đen đennnnn....anh Google bjk đóa, hỏi thử đi =.=

Aoi Setsura 27 Ma mới xin dc làm wen ~^^~ - Page 2 Empty Re: Ma mới xin dc làm wen ~^^~ Tue Jun 28, 2011 8:59 am

Aoi Setsura

Member
Member
Ecchi nhẹ mà, xem hài lắm, nó cũng hài hài giống côm mê đy thôi à [You must be registered and logged in to see this image.]) mà chị Ver ơi nhà mình ko có bõ Quảng cáo-rao vặt à

Lam.] 28 Ma mới xin dc làm wen ~^^~ - Page 2 Empty Re: Ma mới xin dc làm wen ~^^~ Tue Jun 28, 2011 9:12 am

Lam.]

Admin
Admin
Hihi Aoi ah !! C thì chưa có time để add bõ , máy hư , c dag onl = dt nên hết tuần c sẽ add cho e nha

Aoi Setsura 29 Ma mới xin dc làm wen ~^^~ - Page 2 Empty Re: Ma mới xin dc làm wen ~^^~ Tue Jun 28, 2011 9:16 am

Aoi Setsura

Member
Member
thks chị nhìu lắm :D

Fujiwara Miyu 30 Ma mới xin dc làm wen ~^^~ - Page 2 Empty Re: Ma mới xin dc làm wen ~^^~ Tue Jun 28, 2011 10:36 am

Fujiwara Miyu

V.I.P member
V.I.P member
Hentai mới nghe là bỏ mất dép! [You must be registered and logged in to see this image.]
Smoe có liên quan còn hentai là thật sự dính líu đến vấn đề XXX [You must be registered and logged in to see this image.]

(mình biết hơi nhiều thì phải [You must be registered and logged in to see this image.] )

Aoi Setsura 31 Ma mới xin dc làm wen ~^^~ - Page 2 Empty Re: Ma mới xin dc làm wen ~^^~ Tue Jun 28, 2011 10:48 am

Aoi Setsura

Member
Member
ơ mình chưa xem hentei bao h nên chưa biế ạ =)) À bạn nào thích Moe xin vào caf.123.st tham gia hội Saimoe FC nhé :D (srspam)

Fujiwara Miyu 32 Ma mới xin dc làm wen ~^^~ - Page 2 Empty Re: Ma mới xin dc làm wen ~^^~ Tue Jun 28, 2011 10:50 am

Fujiwara Miyu

V.I.P member
V.I.P member
mình cũng chưa xem, mà tốt nhất đừng ai xem,xem xong tự nhụcT^T
với ai nhạy cảm mới coi ecchi nồng độ 12+ c4ng đủ ngủ ko yên rồi(mềnh chứ ai =D)

Kaitou Kid 33 Ma mới xin dc làm wen ~^^~ - Page 2 Empty Re: Ma mới xin dc làm wen ~^^~ Tue Jun 28, 2011 12:47 pm

Kaitou Kid

Super Moderator
Super Moderator
Moe ák...xin lỗi tớ hơi dị ứng với loại nỳ*mặc dù rất muốn tham gia*
Srrrrrrrrr please

snowteddybear 34 Ma mới xin dc làm wen ~^^~ - Page 2 Empty Re: Ma mới xin dc làm wen ~^^~ Tue Jun 28, 2011 2:21 pm

snowteddybear

Staff
Staff
Moe là gì vậy mọi người :)

Fujiwara Miyu 35 Ma mới xin dc làm wen ~^^~ - Page 2 Empty Re: Ma mới xin dc làm wen ~^^~ Tue Jun 28, 2011 5:46 pm

Fujiwara Miyu

V.I.P member
V.I.P member
Moe là gì nhỉ?hình như là nữ ecchi hử?!!(tại cái này nghe là lạ nên ko rõ)

yoh 36 Ma mới xin dc làm wen ~^^~ - Page 2 Empty Re: Ma mới xin dc làm wen ~^^~ Tue Jun 28, 2011 5:54 pm

yoh

Admin
Admin
hình như Miyu nói đúng ùi đó * cái nì Yoh có nghe nói 1 lần nhưng ko qan tâm nên ko nhớ* ^^

RyuujiDK 37 Ma mới xin dc làm wen ~^^~ - Page 2 Empty Re: Ma mới xin dc làm wen ~^^~ Thu Jun 30, 2011 6:58 pm

RyuujiDK

Staff
Staff
Moe là dùng chỉ những char nữ dễ thương trong các anime hay manga thôi chứ có trong ecchi gì đâu !!

Sponsored content 38 Ma mới xin dc làm wen ~^^~ - Page 2 Empty Re: Ma mới xin dc làm wen ~^^~

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2