Manga Anime Fanclub
Bầu chọn nhân vật bạn yêu thích nhất trong Card Captor Sakura Mac
Manga Anime Fanclub
Bầu chọn nhân vật bạn yêu thích nhất trong Card Captor Sakura Mac

• Search
  • vietnam
  • Đăng ký Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Hoặc     
Đăng nhập bằng tài khoản:
facebook

You are not connected. Please login or register

Nv yêu thích của bạn?

Bầu chọn nhân vật bạn yêu thích nhất trong Card Captor Sakura Vote_lcap30%Bầu chọn nhân vật bạn yêu thích nhất trong Card Captor Sakura Vote_rcap 30% [ 3 ]
Bầu chọn nhân vật bạn yêu thích nhất trong Card Captor Sakura Vote_lcap10%Bầu chọn nhân vật bạn yêu thích nhất trong Card Captor Sakura Vote_rcap 10% [ 1 ]
Bầu chọn nhân vật bạn yêu thích nhất trong Card Captor Sakura Vote_lcap20%Bầu chọn nhân vật bạn yêu thích nhất trong Card Captor Sakura Vote_rcap 20% [ 2 ]
Bầu chọn nhân vật bạn yêu thích nhất trong Card Captor Sakura Vote_lcap10%Bầu chọn nhân vật bạn yêu thích nhất trong Card Captor Sakura Vote_rcap 10% [ 1 ]
Bầu chọn nhân vật bạn yêu thích nhất trong Card Captor Sakura Vote_lcap20%Bầu chọn nhân vật bạn yêu thích nhất trong Card Captor Sakura Vote_rcap 20% [ 2 ]
Tổng số bầu chọn : 10

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Fujiwara Miyu

Fujiwara Miyu

V.I.P member
V.I.P member

Các mem của FC này hãy lựa chọn nv yêu thích nhất trên bảng bầu chọn nhé! Bầu chọn nhân vật bạn yêu thích nhất trong Card Captor Sakura 364988687

reddit

Mình là người mở hàng đầu tiên sao!! * hố hố*
Mình vote cho Tomoyo, pé ấy rất dễ thương, lúc nào cũng hit lòng vì bạn hit, mình rất thix ^^

1 vote cho kero !! Cool

1 vote cho mizuki (khác)

tôi vote meiling

tớ thích tất cả các nv :D

zị là có 5 người, mỗi người lại chọn 1 nv
íh muh sao ko ai chọn syaoran nhỉ, tại Yoh thấy mí đứa bạn Yoh thix Syaoran lắm lun ^^

à Li , tớ cũng thích , vote cho Li đi :D

uh ^^ Syaoran đẹp trai thế muh ^^ * ở trong Tsubasa là đẹp nhất*
mọi người ủng hộ Syaoran nào ^^

yoh đã viết:uh ^^ Syaoran đẹp trai thế muh ^^ * ở trong Tsubasa là đẹp nhất*
mọi người ủng hộ Syaoran nào ^^
đây là trong card captor sakura !! I don\'t know
Kero là số dách !!! Evil or Very Mad

á ! kero :4 kero ~~~~~
tớ tưởng chọn nv là người thôi chứ :(
tớ thích Kero nhất đó , các nv khác thì thik = nhau

Sakura Ai đã viết:á ! kero :4 kero ~~~~~
tớ tưởng chọn nv là người thôi chứ :(
tớ thích Kero nhất đó , các nv khác thì thik = nhau
:( Đúng là tâm đầu ý hợp !!! :(

sao ai cũng thix Kero nhỉ
@Ryu : uh thì... Yoh nhìn ko kĩ nhưng muh dù sao thì Syaoran vẫn đẹp trai, lúc đầu vote cho Tomoyo là tại... ko thấy chữ Syaoran * đúng là mắt mình có vấn đề rồi* ^^
run out run out

A...... xin chọn Eriol vậy ( k nhớ rõ tên ) Ala la la ......
Move topic sang Thảo luận Manga nhé !!!

mình thấy ở CSS FC mới đúng vì đây là về bộ này ...thôi ,tùy ý ver,nếu vậy FC chả biết hoạt động gì đâu^^

Gio6ng1 như những bài càm nhận , video , giới thiệu , tin tức , nếu mún thì Miyu tham khảo giùm Ver mấy cái FC bên MCF nha
http://conankun.yourme.net/f26-fra-fan-ran-angel

ừm....miyu biết rồi,thank^^

Mi thấy nhân vật nào cũng thích hết k bít chon aj bây h`

Hèm hèm

Cả Sakura và Tomoyo luchia đều thích, bầu ai bi giờ hic hic

thui thì nhắm mắt chọn đại vậy

123...

Trúng Sak rùi, bầu cho Sak vậy sorry Tom

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]